[RS] Batman Arkham Asylum READNFO Direct2Drive

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vodanh2025, 3/9/09.

1. Hardy Rock

Hardy Rock Legend of Zelda

Game càng về sau chơi càng rối. :| Nhiều cảnh lúc đầu đi qua ko thấy cái cửa,một hồi vòng lại thì thấy :| Đi vòng vòng mãi chóng cả mặt :|

2. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Vì game lối chơi mở nên di chuyển tự do khắp nơi. Đến 1 thời điểm nhất định cái cửa đó mới "dc mở" để mà vào cho đúng kịch bản nên việc đi sai đường là chiện xảy ra thường xuyên.

3. Hardy Rock

Ko phải,ý tớ nói là như có ma ấy,rõ ràng khi nãy tớ đi ngang qua có thấy cái cửa đâu.một tí vòng lại thì thấy cái cửa rành rành.Mà có thấy đoạn phim nào để báo mình biết đâu,chơi kiểu này căng nhỉ :| Vả lại việc đi thu thập mấy cái Riddle và mấy cái đoạn băng thấy vô bổ thế nào ấy,chả được cái gì :|

4. JangSH

Gì mà vô bổ, bạn xem trong phần riddles challenge ấy, một số cái riddles khi tìm dc sẽ unlock trophies, challenge cho mình chơi. Mình đi đúng hướng (cốt truyện) thì chỗ đó sẽ có lính tụ tập ( để mình oánh cho vui, lên lv) hoặc phim cắt cảnh để báo đi đúng. Còn đi sai thì đi miết ko có j xảy ra đâu. Chắc chắn. Nhớ hồi chơi POP2 cũng thế chứ đâu.

5. vaan0011

vaan0011

1 cái riddle dc cả đống exp thế còn gì :-$ .
    Vả lại sưu tập đầy đủ cả đống riddle ấy cũng là 1 thú vui tao nhã :'>

6. Mr.Nice

Mr.Nice Persian Prince

Riddle cá nhân mình thấy rất có ích cho ai không biết dành thời gian thừa thãi để làm gì.

7. Hardy Rock

có lẽ tớ gà tiếng em nên ko thấy được cái hay của Riddle nhỉ.Mỗi lần scan giải câu đố thì giống đang vái 4 phương 8 hướng :| Scan mấy bước tượng thì có khi scan vào chym luôn :|

8. F4RR

F4RR Youtube Master Race

game này cũng hay thật, đánh đấm đã tay tiếc là ko chơi đc checkpoint mình thích. tuj chơi đi chơi lại cũng 5 lần rùj :D

9. ++zhaoyun++

++zhaoyun++ Mario & Luigi

Mình cài xong click vào chơi thì nó hiện bảng báo thế này, ko vào được, ai chỉ mình cách sửa với, mình down ở web khác,ko phải ở đây
    Thanks!

10. JangSH

Bạn nhìn trong cái thông báo cũng có thể thấy bản game bạn down bị thiếu rất nhiều files dc liệt kê trong đó ròi. Tốt nhất mua 2DVD cho mau chóng gọn gàng, ko thì down từ source khác lại.

11. gazer000

gazer000 Mario & Luigi

Mấy bác ơi, máy em Pentium Dual Core Ram 2GB, Video Card 1GB 9600 GT sao đến cái đoạn click to start em click xong nó reset lại máy, các bác giải thích cho em kái, link dl crack lỗi rùi

12. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

có mấy cái ridlle ko sao lấy dc.Ai biết thìi chỉ giúp mình:
    Mấy cái nằm trong bức tường,có thể dùng gel nổ,nhưng nó lại ở trên cao
    1 số thì phải bật detective mode lên mới thấy,nhưng chỉ là hình dấu hỏi to to,ko lấy đc.

13. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Mấy cái dấu hỏi thì phải tìm đủ dấu móc + cái dấu chấm rồi bấm nút mới được. ( quên nút gì rồi :| ) Thường nó hay đặt kiểu nếu nhìn từ 1 chỗ thì mới ra đủ. Cứ chụp hình chỗ khó lên xem nào :-?
    Sau này có cái phóng ra 3 móc thì dùng để kéo đổ nó xuống, trèo lên là được.

14. JangSH

MÌnh finish game ròi mà vẫn có vài cái ko hiểu sao lấy dc, nó nằm bên trong cánh cửa điện. Cái thùng điện thì giấu sâu bên trong ko thể hack dc, vả lại đường vòng từ bên trong vô cái phòng đó cũng ko có :-??

15. Boy_of_evil188

Boy_of_evil188 Legend of Zelda

Cho hỏi cái, mỗi khi vào batcave rồi đi ra bằng lối phóng dây leo lên lên ống thông gió đằng sau batcave mà đoạn đó toàn ko phóng dây được. Bình thường thì chắc chắn phóng được nhưng của mình thì ấn F là nó ra dấu X to tướng... Thêm nữa là nếu quay camera ra hướng khác tự dưng có điểm phóng dây xuyên tường..
    Lúc trước khi lấy Batclaw mình đã bị lỗi 1 lần rồi, chơi lai từ đầu thì qua nhưng đến đoạn cây cối mọc vào batcave thì đi quay lai chỗ đó lại lỗi như thế ... ai giúp mình với ...

Chỉnh sửa cuối: 10/2/10
  16. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Tải crack khác về đi
    -Chụp hình mấy đoạn đó xem nào :-?

17. Boy_of_evil188

Tải hình lên rồi đó ... cậu xem thử coi... crack của tớ theo đĩa mà nó hok hiện hình game chắc lỗi... tớ lai chả biết tải crack ở đâu :'>

18. Spiderman

Spiderman Persian Prince

up lên patch 1.1 nha , rồi lên game copywork tìm crack . tuy nhiên ko sử dụng text-mode được ở patch này.

19. Boy_of_evil188

Tớ đã up len patch 1.1 của cậu nào ở mấy trang trước share. Up lên rồi extract nó ra, cop phần đó thì đã hiện lên bình thường nhưng chưa sửa được cái lỗi kia. Mà tớ vẫn tìm dow crack khác như cậu nói nhưng lên gamecopyworld thì toàn trainer mà có 1 đống v1.1 nên tớ chả biết dow và dùng cái nào. Cậu làm rồi up cái crack chuẩn lên giúp tớ được ko, tại tớ ko hiểu rõ về mảng này... giúp tớ với...

Chỉnh sửa cuối: 11/2/10
  20. ryushinte

ryushinte Dragon Quest

bạn nào hảo tâm cho mình xin cái crack 1.1 được không:(
    mình lên copyworld rồi nhưng mấy cái crack chẳng có cái nào xài được cả:(
    hôm trước tìm dc mà lỡ tay xóa mất rồi:(