RTK 11 Official update đê.

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Fly, 17/4/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. knight of honor

knight of honor Mr & Ms Pac-Man

Đúng vậy update đánh phê quá trời, thế này mới gọi là TQ chứ, mới chơi Sun Ce, mới vào được 1 năm, Lu Bi ầm ầm đem quân từ Tân Dã tràn xuống, dùng hỏa công đốt trụi thành Viên Thuật, sau đó liên minh voi Đào Khiêm, Lưu Do 3 mặt cùng đánh Sun Ce, đang phải chống đỡ liên tục--> thành đang hết lương, sắp teo roài huhu, ở bên trên thì năm nào LuBu với CaoCao cũng đánh nhau, lần nào quân cũng đông nghẹt, lửa cháy ngập trời, lát sau lại còn thêm chú Viên Thiệu cũng nhảy vào đánh hôi nữa chứ , thằng này vãi đãi, vừa đánh Công Tôn Toản, vưa đả LuBu, phía nào cũng tu 30000 quân trở lên, tình hình là thiên hạ đang đại loạn, chư hầu đánh nhau túi bụi, Mã Đằng đập nhau với Ly Thôi Quách Dĩnh không biết mệt, Lưu Chương liên tục đem quân cà khịa với Lưu Biểu, AI lần này đúng là sướng thật :D 5 sao

2. lucky lucke

lucky lucke Donkey Kong

Cho mình hỏi cái, sau khi down cái patch v1.1 về rồi, double click len nó, nó đọc tới 100% xong rồi hiện lên 1 bản có 2 chữ "Yes", "No". Click vào chữ Yes rồi nó báo cái l64i này rồi ko cho cài, xin các bản chỉ dùm cách khắc khục cái lỗi này, đang ghiền cái V1.1

3. knight of honor

Ủa kỳ vậy mình cài patch vào bình thường mà :-? hay là cai file san11.exe bác có chép đè bản patch của anh Hung Long lên kô? cứ để nguyên cái file san11.exe cũ đừng chép đè lên

4. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi trò này cấu hình bao nhiu vậy và có jống RTK9 ko,nếu jong em mới chơi được(em ko wen chơi mấy bản như RTK 10)

5. Mutsu Kokono

Mutsu Kokono Mega Man

Y hệt IX ! Chỉ có khác là bản đồ 3 d trông có vẽ hoành tráng hơn mà thôi =))
    Hình như Koei nó có tiếp thu ý kiến của anh em mình hay sao mà nó cũng có vụ thay đổi ava y như hồi anh em mình bình luận nhỉ =))

6. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

cho mình hỏi RTK XI phải chơi card 3D 64 Mb mới phải ko , máy của mình ram 256 , card 32 Mb mà chơi sao nó dượt quá trời , dùng Hex hack 1 hồi là out luôn , lỗi báo phải restart lại máy

7. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

Em đã xem hết mấy cái patch của mấy anh , nhưng chỉ sai được cái English-Patch của anh HL
    Mấy cái kia mấy anh đưa nhiều link wa' và thảo luân cách sài nhiều wa' làm em ko biết cái nào với cái nào
    Các anh có thể tạo 1 box mới và đưa mấy cái patch đó vào 1 chổ cho dễ hiểu hơn ko và cả phần hướng dẫn sử dụng nữa
    Nếu được vậy thì em Cám Ơn nhiều
    Em đọc thì biết nhiều anh chỉ sài card 32Mb mà chơi vẫn ngon lành , còn em cũng vậy nhưng lại bị lag wa' ( cầm con chuột mà cứ tưởng đang cầm cục tạ ) , co phải em còn thiếu gì ko . Anh nào biết làm ơn chỉ giùm

8. nguyenquoctrong

nguyenquoctrong Youtube Master Race

Có bạn nào up dùm cho mình file original san11.exe không ? Vì cái đĩa mua ở ngoài bị cracked sẵn rồi nên khi patch len v1.1 nó báo lỗi 640:0

9. TRIEU TU LONG TAI THE

TRIEU TU LONG TAI THE Mario & Luigi

Đúng rồi, TTL cũng bị như vậy nè, ko hỉu sao ko up lên bản 1.1 được, tình trạng bị giống như nguyenquoctrong vậy, anh HUNGLONG và mọi người ai biết thì chỉ cách khắc phục hộ em với, cảm ơn nhiều.

10. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

Lạ nhỉ, mình cũng đã crack cái file original đi mà vẫn update như thường. Nếu mất file original rồi thì bạn thử cài lại, update rồi hãy xài bản patch xem thế nào. Chứ tui chưa gặp trường hợp nào thế cả.

11. dian

dian Dragon Quest Lão Làng GVN

ai o TPHCM cho tui xin bản update dược ko? cám on nhiều nha.

12. TRIEU TU LONG TAI THE

TRIEU TU LONG TAI THE Mario & Luigi

Mình đã up trước rồi, nhưng ko được, sau đó xài bản patch, rồi up lại lần nữa nhưng vẫn ko được, ko hỉu tại sao nữa, bạn nào bít xin chỉ giúp với.

13. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Tớ đã up và patch 1.1 của anh HL. Chạy bình thường ko bị lỗi gì cả. Nhưng có gì để chứng minh là đã apply bản patch vậy? Mình thấy vẫn thế chẳng thay đổi gì cả, ai biết có dấu hiệu gì mách với!

14. Fly

Dấu hiệu à, nếu thấy thằng tháo béo nó vác vài chục ngàn quân đi đập nhau thì chính là dấu hiệu đấy.

15. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Thi HK2 xong em làm lại, cũng xong khoảng 500 thằng rồi, mà chỉ số tướng trong RTK11 nhiều chỗ khá mấy bản trước quá thể

16. Fly

Ôi những kì thi làm cản trở công cuộc chơi game :)). Tuy bận ôn thi nhưng ngày nào cũng dành ra vài tiếng chơi game, cầu trời cho con đừng fail môn nào.

17. knight of honor

-_- đang ôn thi cuối sem2 mà ngày nào cũng chơi thế này huhu, lạy trời cho con ko bị E môn nào hết T_T cũng tại bản này đánh hay quá, update lên xai ally đánh nhau giải vây cho mình quá đã

18. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Nghĩa là chỉ có thay đổi về AI của máy chứ ko thay đổi gì về giao diện hay skin phải ko cậu? Tớ lại đang chơi dở thằng tháo béo mới chết ::(

19. knight of honor

Không sao cậu đang chơi tháo béo hay tháo gầy thì bọn nó cũng ầm ầm vác quân sang thịt cậu thôi, nhất là Viên Thiệu, lần nào cũng là 5 đạo trở lên, đi tắc hết cả đường, O_O vãi đái

20. knight of honor

Không sao cậu đang chơi tháo béo hay tháo gầy thì bọn nó cũng ầm ầm vác quân sang thịt cậu thôi, nhất là Viên Thiệu, lần nào cũng là 5 đạo trở lên, đi tắc hết cả đường, O_O vãi đái chủ trương của máy bi giờ là thà chết chứ không cho player được sống yên ổn ngày nào, anh em mình quây lại đánh cho nó chết đi >:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.