[RTK 11] Thảo luận - hỏi đáp

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi xtophertran, 19/3/06.

1. IIloveChobo

IIloveChobo Donkey Kong

Mình mới chơi cái trò này lần đầu,mặc dù có tải cái patch tiếng anh trong gamevn.Bạn nào rành trò này có thể nói rõ cho mình biết từng cái Menu có tác dụng gì ko?

2. IllidanStormrage

IllidanStormrage Donkey Kong

Thèn tướng thứ 2 thường là hỗ trợ thêm skill cho dội quân mạnh lên là chính

3. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Pà kon kô pác cho tui hỏi cái
    -Khi có ngôi sao băng xẹt ngang trên trời thì sẽ có 1 thằng qua đời vì tuổi già sức yếu hay là bệnh tật chi đó,cái đó thì tui hiểu.Nhưng tui ko hỉu cái vụ này,tui dang kéo quân đánh bọn Tôn Kiên,bổng có cái hình của 1 con nhỏ,qua lượt sau tự nhiên nó ở phe tui,nó có skill nếu đập được critical thì bên nó bị choáng,mừng ghê ghúm tui cho nó love thằng Quan Vũ,nhưng cho nó trong đội quân của Lữ Bố đánh cho sướng,sau 2 lượt đi tự nhiên thấy hình của 1 bà nằm chít,nghi ngờ nên mở danh sách tướng trong đội của LUBU ra thì "Người ra đi vì đâu" (trước đó chẳng có hình sao xẹt hay sao chớp gì cả).
    Vậy cho mình hỏi tại sao nó lại chít lãng nhách như vậy,tội nghiệp Quan Vũ chưa "mần ăn" gì cả

4. [LR]kokichi

[LR]kokichi Mr & Ms Pac-Man

con đấy tên là j` thế :-? lạ nhỉ
    em cũng chưa gặp trường hợp nào như thế :|

5. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Pó Chân.
    Tui đang chơi campain 184 ko có tiếng Anh cho tướng nên cũng ko biết nó tên gì,chỉ thấy nó trẻ khỏe và đẻ..íh nhầm ,là đẹp.Nó đội cái khăn hay là cái mũ xám trên đầu.Nó là con tướng girl đầu tiên trong bầy heo đói của tui đó

6. coldmoon

coldmoon Youtube Master Race

Nó hiện lên cái hình chải tóc, tức là có đứa nào có con gái mới ra nhập quân ông, còn con zai thì nó quỳ xuống ra mắt mẹ zợ... còn theo ông mô tả thì đó là Lulingqi (Lữ Liêu Linh thì phải), hehe tôi chơi ZhangLu thu phục đc Lubu thì Điêu thuyền về luông, năm sau thì Luling xuất hiện. lúc đầu war có 87 sau đó theo ông già Lubu của nóa đi chinh chiến năm 30 tuổi war lên 99.. keke

7. [LR]kokichi

thằng ... nhầm :"> con đội mũ/khăn xám đâu phải là Luling Qi
    con đấy hình như là vợ của Mã Đằng hay sao ý mà

8. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Đúng rùi,trước đó có hình 1 đứa con gái chải tóc đó.Chơi 1 lúc nữa,1 lát sau tự nhiên có hình 2 thằng quỳ lạy tui,rồi nó gia nhập quân tui nhưng toàn là 2 thằng gà,war có 60 mấy mà chẳng có skill nào hay cả nên tui cho nó về quê bắt cướp.Nhưng cho tui hỏi là con nhỏ đó làm sao mà bị chít lãng nhách như vậy

9. vietht

vietht Mr & Ms Pac-Man

Ai có thể post lại cho mình bản crack no cd của RTK 11 ko.Phần crack no cd trong forum mình down về chỉ là cài file rar 13k.Chẳng có file nào để chạy như phần chỉ dẫn cả:D .Thx nhiều nhé!!!!:hug:

10. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Ặc con nhỏ đó là Lữ Linh Kì pa. Lữ Liêu linh nghe như bợm rượu khiếp quá :wink:

11. Vô Ưu

Vô Ưu Dragon Quest

không phải chết lẵng nhách đâu, con đó chắc làm Lữ Linh Kỳ con Lữ Bố, nó bị chết trận đó! Trong game có vài tướng có khả năng khi đánh Special sẽ làm cho địch tử trận ngay tức khắc, có một skill Fero 50% sẽ làm địch bị thương, ko biết có liên quan đến cái chết của tướng địch khi mình dùng Special ko!! Chứ lúc tôi dùng chủ tướng là Lữ Bố, Quan Vũ, Tôn Sách...đều có thể làm tướng địch phơi xác, có điều không nhớ đã dùng 2 phó tướng là ai, có skill Fero ko nữa!!

12. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Éc,có dzụ đóa nữa hã
    Oh mẹ ơi,mới đựơc 1 con tướng nữ mà bị đánh chít ngay trên sa trường (chít trên tình trường thì ko sao),có thể cho biết tên thằng tướng nào có chiêu wánh phát chít liền ko vậy,tui phải trả thù cho em ý.Tui mà biết tên thằng tướng đóa thì phải ráng câu nó về bên mình,để lần sau đem nó đi wánh chít mấy thằng chồng ,hốt mấy em về "nâng chân sửa ví" cho mấy thằng tướng của mình

13. IllidanStormrage

ờ cho mình hỏi cái này với lúc gần về nước mình kiếm được cái con BronzePhoze thì phải + loyal 50 ấy,sau đó mình xậy đc 1 cái nhà mới ,ko biết cái nhà đó có tác dụng gì lớn ko nhỉ ,ai biết nói giùm đi !

14. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

oài hỏi mãi mà chẳng thấy ai trả lời.
    bác nào chơi san11 PUK rồi có biết công dụng của mấy cái nhà mới ko? thêm nữa là mấy cái tech mới trong phần nâng cấp ý. và cả phần nâng cấp tướng nữa chứ. bác nào biết trả lời cho tôi cái.

15. [LR]kokichi

san 11 puk là cái j` thế :|
    mà làm sao để chơi được super hard hả mấy anh đẹp giai

16. IllidanStormrage

dùng cái edit của san11 load cái file save chọn cái ô đầu tiên của dòng thứ 2
    chỉnh nó từ cái thứ 2 thành cái thứ 3 ,load game and save -> super hard

17. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Pà kon cho mình hõi.Hồi chiều mới chửi lộn với 1 thằng,tướng mình int 82,bên nó int 83,may là thằng tướng của mình mới húp bát bún mắm nên chửi tướng nó gần chít,tướng mình hơn nó 1 khúc máu.Khi cái vòng tròn đầy thì tướng mình nổi giận,dậm chân như đau đẻ nhưng rồi ko có gì xảy ra;đến khi tướng nó đau đẻ giậm chân thì nó chơi liền 1 cái 3 phát làm thằng tướng mình ko thể viết di chúc để tài sản lại cho vợ nó.Làm sao để khi tướng mình giận thì có thể chơi tuyệt chiêu như tướng của nó vậy
    -Cáo phó: khi tướng của mình giận lên dậm chân thì bên tướng nó ko có thẻ Calm nên ko thể vuốt giận tướng mình được

18. [LR]kokichi

đó là do tính cách mỗi thằng
    chắc thằng của bác là Staid --> khi điên lên thì chẳng khác j` bình thường :|
    còn thằng của nó là Care --> khi điên lên thì oánh ra mấy phát liền rồi hết điên luôn :|
    còn cái thể loại Logic thì khi điên lên thì bất kể mình oánh ra thẻ j` cũng đều thắng hết :|

19. 0vo0tinh

0vo0tinh Mr & Ms Pac-Man

Chùi
    Lại cãi lộn với 1 thằng,con tui int 76(logic),con nó int 75(staid).Khi đầy hết cái vòng tròn,con tui chỉ dậm chân rồi thôi,ko có đánh liên tục 3 cái;vậy muốn đánh liên tục 3 cái thì cần phải bấm phím nào ko ? chứ để yên thì nó ko đánh liên tục được

20. [LR]kokichi

ặc
    bác có đọc bài trên ko đóa /:)