[RTK 11] Thảo luận - hỏi đáp

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi xtophertran, 19/3/06.

1. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince

Tui cũng tạo được 1 số item mới rồi.Nhưng mặc dù đã chỉnh cho các chỉ số giông y hệt nhưng các item như ngựa và vũ khí vào duel không thay đổi hình 3d như các item gốc.Có bạn nào thay đổi đc chưa?

2. bekim

bekim Donkey Kong Lão Làng GVN

sao kỳ vậy nhỉ, mình chỉnh xích thố vô dual vẫn có hình con ngựa xích thố mà, còn vũ khí cũng hiện y như vậy trên cây máu mà

3. trung_007

trung_007 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

....Thậm chí tui còn ko thấy vũ khí....ở ngoài bảng item thì nó hiện ????? ko thể nhìn đc

4. sun_ce

sun_ce Donkey Kong

em đã thu phục được 1 số tướng nhưng khi vào bất cứ thành nào của mình cũng không thấy mấy thằng tướng đó đâu cả .Làm sao để điều khiển được chúng nó đây

5. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

6. IllidanStormrage

IllidanStormrage Donkey Kong

Có thiệt hok vậy chời , tự nhiên Koei dở chứng à ! Zzz !

7. [LR]kokichi

[LR]kokichi Mr & Ms Pac-Man

chơi đc gần 2 năm rồi mới ra patch ... :-<

8. yeure

yeure Youtube Master Race

ai chỉ mình wa mấy màn tutorial đi,, màn đầu là phải tăng thu nhập Jin với tăng thu hoạch ...

9. stevenesta

stevenesta Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi sao mình xài path rồi mà chỉ có menu là Anh, còn lại tên tướng toàn là tiếng Hoa ko àh. ai giúp mình với. Thanks

10. long_ba_vuong

long_ba_vuong Mr & Ms Pac-Man

Bác nào có cái San edit không, up cho em với
    Em xin cảm ơn.

11. bekim

bekim Donkey Kong Lão Làng GVN

đây lè
    xem kĩ trước khi hỏi chớ, sao mà vào là hỏi luôn mà ko chịu khó xem sơ qua nhỉ? nhìu khi sẽ có những thông tin có ích cho bạ nữa đó

12. trung_007

trung_007 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

patch hiện giờ vẫn chưa hoàn chỉnh....muốn có đầy đủ thì chờ tới 29/7 như pác Sonix thông báo đi

13. stevenesta

stevenesta Mr & Ms Pac-Man

ac ac, kì dạ? sao đọc trong file text đính kèm là path đã dịch hết rùi mà

14. luna111

luna111 Youtube Master Race

Bekim cho hỏi với mình chỉnh hình mặt tướng trong san11 chỉnh hình xong vao đâu để save lại

15. GjaCátLượng

GjaCátLượng Youtube Master Race

muống save thì ok là dc thôi nhưng điều quan trọng là phải viết tên tụi nó, viết = tiếng tàu, bàn phím Vn bó tay phải nhờ thêm phần mềm mới dc, chưa chắc là thu phục dc muốn thu phục dc phải hên xui hoặc là nó theo bạn luôn hoặc là bạn phải đấu trí hoặc đấu sức với tụi nó nếu bạn thua thì nó biến. :)

16. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Editor face san 11 khi dùng nó sẽ tạo 1 thư mục ngay mai đô ku mên /Koei/San 11/...cứ việc sửa làm gì làm miễn là save ngay cái file trong thư mục của tool tạo ra là ok ,cao tay ấn hay chịu khó lục lại các trang trước của bé kim có hướng dẫn, còn san 11 edit dùng để :

Khi chơi game san 11 làm gì cho phép tạo nv = chữ cái la tinh vì vậy phải cài font tàu chỉnh sao cho vô gõ dc tên tàu cho nv ,làm gì chi mắc công sao ko chọn dòng chọn đại cái tên tàu ( menu đầu tiên của phần tạo tướng ) chỉnh đã đời , gõ bios ông nội ,ông ngoại tên gì xuất thân ở đâu éo le hay ko rồi ok ra ngoài vô chơi bất kì màn nào save lại rồi thoát ra dùng cái san 11 edit gõ lại tên bằng chữ cái la tinh, ví dụ anh tên Ân đi ra gõ Ân vô , ngoại hiệu là Kute,tên tự là Muscle Man đi đỡ hơn dùng tên tàu mà ko hỉu ,mà ko rõ ý nghĩa cái tên mình chọn đại ,san 11 edit còn tạo item ,sửa opt tướng nhiều hơn RTK 11 PK ,có thể sửa kết nghĩa giữa trai và gái với nhau như phim kiếm hiệp nhiều tập, tạo 3 d cho tướng , các tướng quèn khi thách đấu hay hội nghị chĩ là hình 1 thằng mặc áo giáp hay quan văn bèo nhèo , ko như các nv Lữ,Quan,Trương 2,Triệu,Lưu,Tào,Hạ Hầu,Thái Sử,Cam,Mạnh,Gia Cát,Tôn...điều có 3d khác người , căn cứ vào số thứ tự có cả thảy 127 cái hình 3d <=> 127 số , thí dụ số thứ tự 51 là Lữ Bố thì ta điền số 51 vô tools edit sau đó vô game chơi tự nhiên ruler của bạn biến thành anh Bố mạnh bỏ xừ, còn nhân vật nữ của bạn muốn Kute thì chọn hình hoàng hậu mặc áo hoàng kim nhìn chóa mắt thế thôi.Nói chung RTK 11 ko cần cài font tàu mà vẫn chơi dc ,còn RTK 10 thì ko cài font tàu mốt con vợ đẻ con ko gõ dc thế là tuyệt hậu "Cửu đại đơn truyền" mà ko có đời sau .

17. GjaCátLượng

GjaCátLượng Youtube Master Race

ngoài cách này bạn còn cách nào cho phép gõ tiếng tàu vào San11 ko, àh cái San11 này có đẻ con ko vậy, thằng Lưu bị nhà minh theo history lấy Mi phu nhân năm 200, đến giờ vẫn chưa có con là sao ( năm 203)

18. IllidanStormrage

IllidanStormrage Donkey Kong

cái này ko có để con như san10 đâu bạn ah , chỉ có con của luu bị xuất hiên ra thôi .

19. luna111

luna111 Youtube Master Race

Các bạn cho hỏi làm cách nào để các tướng trong thành cầm quần nhiều hơn mình đã chiếm được vua rồi mà sao vua mình vẫn cầm được 11k quân

20. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Xây,Đánh,Xây,Đánh = Exp Hi Tech tống vô Elite => Troop 3 ( tức là lever 3 của loại quân Elite )

Ko đánh mà chỉ bít nằm nhà xây = còn phia mới đủ vốn tăng Elite => Troop 3

Sau khi thỏa mãn nhu cầu Elite Troop 3 , Newbie ,ko tước gì ráo , sẽ dc cho phép dẫn thêm 3000 lính nữa ,lấy ví dụ của bạn luna111 là chỉ tối đa cầm dc 11 K đi ,niếu luna111 tăng cái Elite Troop 3 này thì sẽ cầm dc 14 K đó, đương nhiên các tướng của bạn sẽ dc + thêm 3000 lính ,thằng nào chức cao dẫn quân nhiều lại càng thêm nhiều vậy thôi.Còn chiếm vua làm gì chứ chiếm vua càng khó làm Hoàng Đế , Hoàng Đế phong chức cho tướng cao nhất là 18 K ,ráng đi đánh nhiều nhiều để đủ exp Hi Tech nhá.