[RTK 12] Thảo luận (Download #1)

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi _TVL_, 20/4/12.

1. blind2

blind2 C O N T R A

uhm cảm ơn ông tui check lại rồi, thì ra là ko đủ chỉ số nó yêu cầu :5cool_beat_plaster: mà bản này 3 anh em luu-quang-trương khó thu phục quá. tui chơi caocao ko đánh luubi sớm để nó rơi vào tay viên thiệu. diệt thiệu xong thì chỉ chiệu được quang vũ còn phi với bị quyết tâm ko theo :( ức chế chém lun

2. thebin

thebin Mario & Luigi

mình cho lưu bị cầm xe đấy chứ nâng tầm xa 2 nấc rồi nhưng ko biết phá cổng xong rồi đứng ở ngoài bắn có bị rược không ^^, đang chơi lưu bị màn 190 ko theo lịch sử đổng trác chiếm hơn 1 nữa bản đồ nó đánh tan tháo + tôn + biểu luôn tướng tá ngon dồn nó hết nản chết, tôi thì luyện 6 con lưu - quan - trương - hoàng trung - thái sử từ -điển vi đang dẹp loạn đổng trác cứ đánh tới tấp ko ngừng nghĩ đánh xong turn này đập tiếp turn khác hết lình thì tiếp viện qua thêm rồi đem đánh tiếp 4 thành biên giới sát bên mình mỗi thành hơn 100k có thành 200k bị mình dùng 6 người đó dập tơi tả mình chỉ chết vài chục k cho 4 thành đó ^^

3. nobita91

nobita91 Youtube Master Race

Muốn bắt 3 anh em nó chỉ có cách là thu nó ngay khi nhà nó bể chứ nó vô tù roài thì không chịu hàng nữa đâu.

4. blind2

blind2 C O N T R A

ông sài chiến thuật tốc chiến tốc thắng hả? tui cũng đang sài chiến thuật đó để dẹp yên đông ngô đây ^_^. tui chơi caocao sau khi dẹp loạn đổng trác lubu với viên thiệu thì thế cục chia 2 chứ ko chia 3 như lịch sử :D 1/2 bản đồ phía trên tui nắm giử 1/2 phía dưới đông ngô nắm giử. giờ đang căng não ko biết nên đánh làm sao. sơ xẩy để thua 1 trận là diệt vong luôn :5cool_beat_plaster: bao nhiêu quân đem ra tiền tuyến hết thành hậu phương chỉ chừa lại vài nghìn.

5. losingisgood

losingisgood Youtube Master Race

trò này chơi nhanh hơn 11 nhiều.... nó toàn dồn lính ra tiền tuyến mấy thành ở trong thì chả có lính đánh 1 trận thắng là thắng luôn ^^

6. thebin

thebin Mario & Luigi

giờ chỉ còn ko biết cách đặt địa hạt chứ ko cũng kéo lâu lâu tí chứ đánh như vậy chán quá , map còn có 4 thế lực tôi lưu bị phía trên, đổng trác gần nữa bản đồ, lưu chươnggoc1 phải cũng 4 5 thành, mã đằng góc trái 1 thành, đổng trác chỉ còn 4 5 thành nhiều quân còn lại toàn thành vài k quân nằm ở phía tôi, mỗi lần tôi đánh nó thì tướng nó gầm, 2 anh em Đôn-Uyên, lữ mông, cam ninh, triệu vân, tào nhân .... toàn dân vip nhưng vẫn thắng nhờ lưu bị buff liên tù tì ^^

7. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince

Có ai unlock được thêm tướng ẩn ngoài Nhạc Nghị, Anh Bố và Phạm Tăng chưa?

8. popo8588

popo8588 Mr & Ms Pac-Man

tui unlock được 417/481 con tướng rồi. chơi được 4 map 184, 200, 251, 251 nhật.còn 64 con nữa.ko biết tìm ở đâu.nếu mà chơi hết các map luôn,chắc chít wa'

9. fro65

fro65 Donkey Kong

save tui unlock hết tướng, có Nhạc Nghị, Anh Bố, Phạm Tăng, Tiêu Hà, Trương Lương, Tôn Tẫn, Trịnh Thành Công, Khổng Khâu, Doanh Chính, Hạng Vũ, Ngu Cơ, Lưu Bang, Ngô Khởi, Lý Tích, Bạch Khởi.

10. blind2

blind2 C O N T R A

rất cảm ơn bác Fro cái này tui đang cần rất hửu ích. giờ chỉ đợi ai hảo tâm làm parth eng mấy cái tên skill là đẹp. rtk12 này đánh trận nhờ skill hơi nhiều. ko nắm được mấy cái skill của mấy con tướng thì quân mình gấp 2 quân địch vẩn dể bị thua.

11. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

bác nào hảo tâm chỉ cách update lên 1.001 với, vào hinh 2 cái kiếm chéo nhau bấm ok nó chạy lên 100% rồi thoát ra ngoài kêu bị lỗi ERROR: P80001. hoặc bác nào đã update được lên thì nén game lại rồi up lên MF như bác RTK11 đã làm ấy. Giờ ko chơi được bản update AI đánh ngu quá

12. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince

fro65 up file save lên cho anh em với :D

13. blind2

blind2 C O N T R A

tui cũng bị lỗi này.:| sài bản down về chơi luôn ko cần cài đặt update toàn lỗi.

14. 1251992

1251992 The Warrior of Light Lão Làng GVN

up lê 1.001 bị văng ra ngoài do ko có crack chứ có phải do game đâu ?.Tớ đang chơi 1.001 ngon lành đây

15. fro65

fro65 Donkey Kong

up file save unlock 1 vài tướng.

Cái skill Khiêu Khích hơi bị nhảm, active thì toàn quân nó bem 1 mình thằng đó. Nhưng cấp cao của Skill này là Hư Dụ Yểm Sát thì - 50atk nên đánh như gãi muỗi, vì vậy giống skill xông vào tank cho phe mình tranh thủ đập quá, cái này tiện cho thủ thành.

Còn mấy skill Mai Phục kinh quá, trúng bị confuse là thôi rùi, lên dĩa sớm.

Các file đính kèm:

• sdata.rar
      Kích thước:
      187 bytes
      Đọc:
      345
  16. naruto110613

naruto110613 Dragon Quest

quân mình gấp 2 quân địch khó thua lắm =))

17. fro65

fro65 Donkey Kong

vừa đánh 1 trận công thành quân nó gấp 2 quân mình, xém thắng :)) ~> nhưng vẫn là thua :))

18. thebin

thebin Mario & Luigi

càm lưu bị lead 99 war 99 (luyện lên mà) + quan +trương + hoàng trung + thái sử từ + điển vi như tôi 90k giết 250k chết chừng 10k ^^ , tướng bên nó gồm: hạ hầu đôn, hạ hầu uyên, cam ninh, triệu vân, lữ mông, nhan lương, văn xú + các tướng lặt vặt tiếp viện qua nữa công nhận skill của lưu bị quá imba :D buf lính + def + att quá ngon ^^

19. RainyX

RainyX Donkey Kong

Vừa đánh Tân dã xong. Bác cấu cứu Giang Hạ đó, Có thằng Hoàng Tổ - Phục binh cũng đỡ lắm, và 1 thằng cung 2 Mp nữa.

Vào trận cho Lượng 1500 lính, tàng hình chạy qua góc trái canh 2 cái trại, bị địch chiếm thì chiếm lại (vẫn để Lượng tàng hình nha)

Vân, Vũ, cầm 3k, 4k ngựa, qua góc phải, Vũ canh trại trên, Vân canh trại dưới.
    Phi, Bị, cầm 4k và 3k giáo đứng gần cổng.

Máy sẽ chiếm hết tất cả các trại. Sau đó nó cho 1 đạo chiếm cái trại gần thành. Cho Vũ ra chiếm lại, đợi khi nó bị cung trên tường rỉa còn ~ 3 k thì Phi, Bị ập ra chăn đít, Vân Vũ chặn đầu.

MÌnh đánh xong trận đó bắt lại được cả Từ thứ mà dụ hoài nó vẫn ko theo 0%

20. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Thế thì trình tự up lên thế nào hả bác, cop crack của 1.001 vào thư mục game trước à hay như nào