Runes Of Magic ( open beta 9/12 )

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi pikachu1744, 25/11/08.

1. langkhach02

langkhach02 Mr & Ms Pac-Man

Thì chạy bộ wa thấy ai cũng chạy bộ wa mà dịch chuyển gì đc
    À mấy bạn vô game pm Dieuthuyen để vô G đi có G rồi vô 8 cho vui chứ luyện lẻ tẻ buồn lắm

2. daicalo^ng

daicalo^ng Mr & Ms Pac-Man

Server Us buồn chết đi được ,đi train mà chẳng thấy 1 ma nào ,kiếm pt làm Q giết boss là cả 1 vấn đề chán vãi tè.:o,chẳng bù lại server international hô 1 tiếng pt đánh boss là cả chục chú noob bu vô xin pt chỉ tội là hơi lag 1 tý.Chán như con gián mới lv 12 thôi mà làm Q giết con Angli quài ko xong:o(ko có priest)

3. MewSoSick

MewSoSick Legend of Zelda Lão Làng GVN

có thể dich chuyển dc đơn giản là cạnh làng có 1 cái portal bên cạnh có 1 con chó đứng đó nói chuyện để tele đến làng kế tiếp hoặc dùng recall ink để lưu và tele. Server us bạn nói kỳ cục thế nào chứ tôi kêu gọi LFG boss xxx 1 tý là có pt vừa mới hôm kia làm quả raid pt hoành tráng 21 người hoàn thành bloody glarries kiếm full set 2x .
    Nik: Mewvn server US pvp

4. Zezz

Zezz Donkey Kong

haha mấy ngày này bận quá,không trian thường xuyên được, mới 15 à,có Guild rồi ta. Ai bảo Us ít người, bữa kia óanh nhau te tua trước cổng Varana, phải mấy chục người á:D

5. BLUE-SKY

BLUE-SKY Youtube Master Race

6. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

bên Ú toàn trâu bò không ah`. lv cao hết rồi:'> bận test viết bài nên chả cày dc ra hồn, game đồ họa kô đẹp mà gameplay hay vãi:hug:

7. **ELF_VN**

**ELF_VN** Mario & Luigi

Thích đồ họa kiểu này,nhìn dịu con mắt.Mà chán WoW rồi,chơi cái này thử xem sao ;))

8. MewSoSick

vừa mới tìm hiểu dc cái transmule hay quá hồi trc có mấy cái đồ op ngon ko dùng dc toàn phi shop giờ mới biết để đập ra orb đem ghép đồ lại làm chục dòng xanh vàng hơn cả ghép đồ bên Rohan

9. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

cái khó khăn là Q làm hơi nản, chỉ biết làm Q daily , còn mấy Q kia bật map lên thấy Q nào dc thì chạy tới thôi :(:-/

10. sunny303

sunny303 C O N T R A Lão Làng GVN

xài cái này di chuyển qua lại cũng thay đổi option, mà thường lỗ cục ở lỗ giữa là option đầu tiên với thứ 2

11. solococo1

solococo1 Youtube Master Race

co ai bo bug world map ko ,sao tui bat world map len cha thay cai gi het toan la may cai dam cham bao nv thoi(thong cam nha ko co VK ko danh dau ,ma lam bien viet dau lam hehe)
    ai vo game pm Bodoicuho nha

12. daicalo^ng

Cho mình hỏi cái thằng Lymith ở map Asley ,nó ở chổ nào vậy???,mình chạy vô thành chổ nhà bank nhưng ko thấy nó đâu??,lúc trước chơi ở server international nó ở nhà bank mà,qua bên Us chơi chẳng thấy nó đâu...:((

13. MewSoSick

những lúc có cướp thì ko thấy đâu bật bảng Q lên chỉ vào NPC pposition rồi gõ tên nó vào search là dc

14. daicalo^ng

Cái world search nhiều tên NPC bị lỗi chưa fix ,tọa độ sai tùm lum.Search thằng Lymith cho cái tọa độ tùm lum:whew:
    À còn cái này nữa,mấy cái ô shortcut skill muốn lấy thêm phải làm sao ???,có mỗi 12 ô shortcut skill từ phím 1 đến = ,giờ sao để đủ skill của 2 class giờ chời

15. MewSoSick

??? của bạn thế nào mình chưa thấy cái nào sai cả search dc cả vih trí colection Q cơ mà còn vụ bảng skill thì chịu thua chơi dota nhiều quen kick rồi toàn bật bảng rồi kick

16. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

cảm ơn bãn nhìu, giờ mới biết cái vụ search NPC này, híc complete hết 30 cái Q rồi mà chả thấy NPC để trả ở đâu hết :(:p

17. tomak

tomak Youtube Master Race

mấy con scout giờ dam yếu kinh. chiêu wind arrow giờ bèo thật. nhưng support skill thì vẫn ok. chắc làm 2nd class quá. G Việt ở sv US mình tên gì vậy?muốn lấy thêm shortcut bar thì vào phần interface trong option ấy.đánh dấu check vào ô mà mình muốn hiển thị vi trí của shortcut

18. daicalo^ng

Bà con ơi,Warrior muốn cầm 2 vũ khí làm sao vậy ??? hay chỉ có war/rou mới cầm 2 vu khí như vậy được thôi????

19. Music_Is_Me

Music_Is_Me Youtube Master Race

Mọi người ơi! Cho mình hỏi làm sao để lượm 1 lần hết item rớt ra từ monster vậy, chứ ấn vào lượm từng cái mệt wá.::(

20. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

chả còn cách nào khác đâu bạn ơi! tìm trong quick slot chả có cái biểu tượng gì ráo, mà mage ROM này kinh thật bọn nó build mage/priest mới lv 22 thôi mà dam đã gần 400 rồi, trong khi con priest mình theo dòng k9 max tide lên thì dc có 200 :(X(