[S]ilent--[A]ssassin--[G]uide

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi [O]ni, 8/9/09.

1. Hatcatvodanh22

Hatcatvodanh22 Donkey Kong

Ưm...Đấy là sếp khiếm tốn quá đấy chứ ạ. Có những cái mình biết hoặc mình biết nhưng không rõ thì lập topic ra để mọi người cùng vào xem. Cái gì không đúng của mình thì mình sẽ sửa được và không biết thì biết thêm chứ có gì đâu ạ. Em thấy nói chung lập topic là để chia sẻ và bàn luận chứ chắc là không có ai có ý khoe khoang đâu ạ.:D

2. [O]ni

[O]ni Youtube Master Race

Ừh ừh chú nói chí phải ;;) Đúng là đỉnh cao cùa SA hén ;)

3. Raichan

Raichan Mr & Ms Pac-Man

Hitman 1 thật sự vẫn rất hay. Nếu bạn nào chưa chơi phần 1 thì đã lỡ mất 1 phần quan trọng của cốt truyện đấy. Chẳng qua vì dùng engine đồ họa của 10 năm trước :P nên dĩ nhiên ko đẹp bằng thôi. Bạn Codename đúng là nói hơi quá :-w , vì tui cũng chơi Hitman 1 phần Pro nhìu lần rùi :D. Thiệt ra phần Pro của hitman 1 chỉ làm mình dễ chít hơn thui (mất máu nhanh hơn) chứ bọn lính hổng có khôn hơn. Nếu các bạn trung thành với lối chơi stealth thì Normal hay Pro cũng thía thui :(, vì mình đâu có đấu súng với nó đâu mà lo :D.
    Có điều là Hitman 1 hoàn toàn ko có save giữa màn đâu. Ai đã chơi mấy bản sau, giờ chơi lại Hitman 1 thì sẽ thấy hơi bị khổ đa... :))

4. Hatcatvodanh22

Hatcatvodanh22 Donkey Kong

Em chưa chơi hết nhưng mà em sợ nhất là cái bản đồ của HM1 sao mà trông nó khủng khiếp thế. Với lại khi chơi HM em có thói quen là xem bản đồ liên tục thế mà cứ muốn xem bản đồ trong HM1 là lại phải khổ sở vì nó. Hix.. chưa chơi qua nhưng vẫn thấy sợ sợ. (hì mặc dù em rất thích HM :D)