S4 Eng

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Bergelmir, 4/8/08.

1. >BlueAngel<

>BlueAngel< Legend of Zelda

Thỉnh thoảng thui bác ah. trường hợp đấy tui gặp rùi, Mình cứ xả dạn vao người nó đến lúc nào đó thì tự nhiên nó hết lag và mình tự nhiên co tên kill người chứ sao :D

2. bienxanh123

bienxanh123 Donkey Kong

mình chơi buổi sáng thì ngon, tối chơi thì ôi thôi đi đâu cũng gặp dấu x đỏ chán ::(

3. >BlueAngel<

Sáng bên ta là đêm bên nó. Đêm bên ta là ngày bên nó. Chắc thế bác cũng hiểu

4. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

thôi bác à :devil: lúc tui bắn với ông Vincent Valentine tớ xả cả chục băng đạn vào 1 đứa tên là '' Luna '' máu thì đen thu rồi thế mà nó ko die mới vãi :| lão Vincent bay tới bắn 3 nhát nó die :|

5. >BlueAngel<

Thế bác có để ý cái biêu tượng vong tròn đỏ trên đầu có xổ chéo icon ping hông. Những lúc như vậy là mình hoặc nó lag nên bác xả đạn vào người nó thấy tụt máu nhanh đúng không. Nhưng khi không lag thi xả đạn vào người nó thì mất máu từ từ chứ kô mất nhanh như lag đâu. Còn cái biểu tượng thì 1 lúc nào đó nó tự nhiên hết và những lúc như đấy thì cố mà bắn giết nó trước khi nó hoặc mình lại lag. Trường hợp này tui gạp thường xuyên rồi. VD như hôm wa tui bắn với 1 thằng thì lúc đó cả 2 đứa lag nhưng kô biết nên bắn hết băng đạn này đến băng kia vẫn kô die, chán wa thằng bé chạy đi kill đứa khác. Tui thì đuổi theo vẫn bắn nó :)),thì trong khoáng có 5s thui thì tự nhiên nó hết biêu tượng lag tui may mắn kill nó mà nó vẫn chưa hiểu vì sao =))

6. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Lagg chắc do đường truyền , tình trạng biểu tượng mất trong vài giây sau đó lại có , lúc mất thì bắn nó mất máu như thường , xuất hiện lại thì lại như bắn không khí .

7. Airi

Airi T.E.T.Я.I.S

Lagger bị ghét cay ghét đắng trong Touch Down =))Anh ấy cứ cầm bóng phi băng băng về đích bất chấp lũ def sau lưng với đủ mọi loại súng ống trên đời:x. Bắng 2 băng xong mà anh ấy vẫn phi được =))

8. vaanr

vaanr C O N T R A Lão Làng GVN

nè , sáng nay anh em tập trung vô L-A đi, vô beginer 1, ai lập room nhớ ghi rõ VietNam nha ba` con, và tui nhận ra 1 điều , trong 1 match, tui chỉ có thể kill được 1 số thèn nhất định , tui nghĩ là chúng nó cũng ở khu vực gần mình nên ping tương đương , và nó có thể kill tui, à. mọi nguời bít tình trạng đang bắn ngon lành thì có thông báo là bạn hok thể chat , rùi nòng bắn của tui đơ lun , có ai bít cách khắc phục hok

9. AJITE

AJITE Youtube Master Race

chưa gặp bao gio` :D:D:D. bắn buổi sáng đã thiệt :x:x:x

10. luntit3

luntit3 Mario & Luigi

nhấn esc là ok :D sau đó nhấn cancel

11. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

mới chuyển acc khác nick là kurohime :D , nick kia dại dột mua quàn áo hết cả tiền đến luc kiếm và súng hết hạn sử dụng biến mất tiêu nên giờ chả có vũ khí đánh ::(
    btw : chuyển sang nick mới mình đánh điên loạn hơn vào room bọn nước ngoài tăm xem thằng nào mà đường truyền của nó với mình ngang nhau mà mình có thể giết được cứ thế mà mình lùa theo =)) mấy đứa đó khóc thét =)) nó kêu mình là vampie vì nó dùng kiếm ko giết được chỉ dùng súng bắn mới chết =)) trong khi tui toàn phục kích cầm kiếm lao ra bổ 3 cái chết queo haha trò này hài vãi

12. luntit3

luntit3 Mario & Luigi

lập room chiến điiiiiiiiiiiiiiii

13. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Anh em VN mình sang 2 server inter1 và 2 làm room thử các map mới đi.Chiều tối wa vào chả thấy ma nào trong đó,toàn tập trung đú hết bên Beginer=((.
    Btw,thằng Ber đâu:-<.

14. Kazuma-san

chắc nó tự sát rồi nó hay khoe là nó sắp tự tử mà :D
    btw : chơi trò này cầm kiếm đột kích cứ gọi là vui một khi đã áp sát thì đối phương khó sống lắm :D

15. DVN

DVN Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Ko hiểu sao chứ từ sáng đến chiều thì tớ ko tài nào vô dc ,còn tối thì vô ngon lành ::)::)anh em chiến có j pm KaímiVN nha ::)::)

16. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

sao vào cứ time out hoài vậy nhỉ :| Mặc dù mạng tớ đang khỏe như trâu ::(

17. luntit3

luntit3 Mario & Luigi

zap. me sang sv 2 channel 1 đi :D..... chơi với tao nè... tao tạo phòng cho pm ChemGio nhá

18. >Zapme<

>Zapme< Dragon Quest

DM nhá TD gặp mấy đứa lag ức chế vãi T+T

19. Kazuma-san

để giải quyết tình trạng time out thì hôm qua tớ mới phát hiện ra 1 điều thú vị :D
    đầu tiên khi bạn đánh ID và pass xong trong luc load nó có thể báo time out lúc này bạn cứ để yên đợi một lúc khoảng 1 hoặc 2 phút rồi ấn ESC nó sẽ tắt cái bản báo time out đó đi và đưa bạn đến phần chọn sever liền lúc này thì chơi bình thường thôi :D :hug:

20. luntit3

luntit3 Mario & Luigi

phát hiện được đấy... đỡ phải out ra log vào... đồng chí nào chơi thì sv 1 channel 1 DM nhá....tìm phòng 37 mật khẩu 1234