Sacred 2 : Fallen Angel : đã có demo !!!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi thanhnnf, 24/9/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buiducduong

buiducduong Mr & Ms Pac-Man

mới up patch 2.12 ko hiểu sao mình lev 13 mà giết quái 13,14 toàn được 1 EXP /con,con nào cũng vậy?và còn 1 bug nữa là mấy con đệ tử và nhân vật nhiệm vụ đi theo mình có khi thì đi lơ lửng trên không,có khi thì đi chìm dưới đất,chỉ lòi mỗi cái đầu lên.Có ai bị như mình ko

2. buiducduong

buiducduong Mr & Ms Pac-Man

mới up patch 2.12 ko hiểu sao mình lev 13 mà giết quái 13,14 toàn được 1 EXP /con,con nào cũng vậy?và còn 1 bug nữa là mấy con đệ tử và nhân vật nhiệm vụ đi theo mình có khi thì đi lơ lửng trên không,có khi thì đi chìm dưới đất,chỉ lòi mỗi cái đầu lên.Có ai bị như mình ko

3. salamence89

salamence89 Legend of Zelda

tôi nghĩ nên lập topic mới đi, lập đựoc box thì càng tốt.
    trò này bản đồ rộng lớn quá, quest nhiều vô số, cách chơi rất tự do, có rất nhiều điều để bàn luận.

tôi đã chơi gần 25 tiếng mới lên được lv 22.
    một vài quest bị lỗi hay sao mà ko hoàn thành được, vài con NPC cứ đi theo mình suốt.

4. thanhnnf

thanhnnf Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

mọi người thi đua diệt rồng nào, mình chỉ mới tìm được 3 con thôi (đỏ, xanh dương, xanh lá), up hình lên cho mọi người xem nhé, ai biết chổ nào có rồng thì báo nhe, để đi thăm. ( cái chức năng printscreen của sacred dở quá, toàn ra hình đen thui, mình toàn past vào paint không nên ít hình quá )

5. MyL0v3

MyL0v3 The Warrior of Light

xài frap mà chụp.bây h còn chụp bằng print scr với paint à? :|

6. hongngant

hongngant Mr & Ms Pac-Man

Mọi người cho mình hỏi Sacred 2 đã ra bản chính thức (eng) chưa mà sao thấy mỗi bạn nói một kiểu vậy?

7. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Bản En chưa ra nhưng bản Sacred 2 ở VN hiện nay là German Patch En chạy khá ổn việc mấy cai bug chỉ là do Crack nên việc hàng đĩa chép đĩa bản En sau này là khó xảy ra . Nên nếu bác có ý mua bản gốc thì chờ ::)

8. 5AA5

5AA5 Donkey Kong Lão Làng GVN

Bản E chính thức đã ra rồi do bọn Deep silver phát hành, còn bản US thì chưa . Bạn cứ yên tâm mà mua bản E , ko sợ là bản GER patch E đâu.

9. Marvell

Marvell Persian Prince Lão Làng GVN

Deep Silver giành quyền phát hành bản En/UK ở châu Âu và các nước thuộc vương quốc Anh (Anh, Australia, Nam Phi, ...), cùng với 1 số bản tiếng German, French, Italian... Cho nên yên tâm bản En đó cũng là bản chính thức đã được phát hành (tháng 10/2008). Ai thích thì cứ down hoặc mua (3 DVD).

Còn không thì chờ bản US do cdv Entertainment Softwares (USA) phát hành vậy (11/11/08). Tại thằng này nó chờ giấy chứng nhận kiểm tra (tiêu chuẩn Gold) chung với các bản trên Xbox và PS3 nên ra trễ thôi. Dù ra trễ hay ra sớm thì cũng phải có nhiều patch tiếp theo thôi, truyền thống của game Sacred là vậy rồi ... :D

10. hongngant

hongngant Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn các bạn, tiện thể bạn nào ở HN đã mua được bản Eng xịn (ko phải Ger+Patch) thì chỉ cho mình chỗ mua với?

11. HacBachVoAnh

HacBachVoAnh Youtube Master Race

Ui nhìn đống links rapid mà em muốn khóc quá trời ::( mai kiếm cái VGA chay thử xem .Thằng này bắt mình nâng cấp ác quá

12. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

ngoài có 3 cái DVD rồi đấy, ra ngoải mà lượm đi chứ ở đây down đến tết chơi luôn 1 thể à

13. NTT2489

NTT2489 Youtube Master Race

Có ai biết qua khúc này ko,giúp mình cái đi:

game này chơi hay quá ^_^

14. thanhnnf

đi lùi lại 1 chút, gần cái portal sẽ thấy 1 con đường nhỏ đi xuống cái hang, vào đấy

15. NTT2489

NTT2489 Youtube Master Race

Thanks bạn nhiều nha,vô cày tiếp thui ::)

16. thanhnnf

Mới thử lại con schattenkrieger, camp. dark, không cần đi vào hang, cái cửa đó nó mở.
    Còn theo cái hình bên trên thì cái mũi tên màu vàng của main quest nó chỉ về phía sau, chắc là chưa đến lúc phải qua cái cổng này đâu, cứ đi theo mũi tên nó chỉ thì qua thôi.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mới thử lại con schattenkrieger, camp. dark, không cần đi vào hang, cái cửa đó nó mở.
    Còn theo cái hình bên trên thì cái mũi tên màu vàng của main quest nó chỉ về phía sau, chắc là chưa đến lúc phải qua cái cổng này đâu, cứ đi theo mũi tên nó chỉ thì qua thôi.

17. meomeo11

meomeo11 Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi mọi người sao ko thấy ai bàn luận cách tăng điểm với skill thế :o
    có ai có thể chỉ giúp mình vụ này ko , mình mới chơi nên ko biết tăng kiểu gì:p

18. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Cho mình hỏi bản En đã có ở HN chưa, hay mới chỉ có bản tiếng Đức thôi >???

19. MegaKainIM_ver2

MegaKainIM_ver2 Mario & Luigi

mẹ cha ơi :|
    minimum .... maximum ...
    bao giờ mới có đủ tiền nâng máy đây :|

20. Dương Hữu Phước

Dương Hữu Phước Youtube Master Race

HELP MEEEEEEEEEE! Sao tui cài game hết 3 DVD xong nó kêu xóa cái File Paull.exe gì đó, rồi chạy file trong Crack. Xong tui vô chơi thoát ra vô bình thường, nhưng khi Restart máy vô lại chơi thì bấm vô cái Icon nó không hiện lên gì hết, tui đả cài lại game mà củng không vô được, bị lồi gì vậy các bạn?:o

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.