Sacred 2 Ice And Blood-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 3/11/09.

1. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

đã up lên 2.40 thì cài ice&blood luôn đi

2. Tiger-tank

tui chả hiểu ý chú thế nào . đầu tiên chú uninstant đi , del sạch đi , cài lại , cài xong chạy patch 2.40 ( chú xem bản chú chạy patch nào , uk hay us ) , up xong thì cài ice & blood vô . game này trước tui cũng up lần lượt từng patch nhỏ thì cũng tới 2.34 là ko up được nữa , down patch tổng hợp về up được

3. luxun03

luxun03 C O N T R A

Đơn giản là bộ cài của bạn ko up được. Bạn down bộ cài của mình về rồi cài lại là up được thôi. Link thì tìm mấy trang trước nha nhác post lại lắm ;).

Giúp cho trót vậy :), khuyên pác ra tiệm mua DVD cho khỏe kêu nó cài 2 bản vào máy ở quán lun nếu ok thì mua về.

Mã:
    http://www.mediafire.com/?yp1l2b97alpdv

Chỉnh sửa cuối: 30/1/11
  4. 1251992

1251992 The Warrior of Light Lão Làng GVN

mấy bạn có crack cho phiên bản mới nhất của ice and blood ko vậy hay mấy cái crack sau 2.61 ice and blood cho mình xin với

5. lkjngl

lkjngl Youtube Master Race

hix. mình cũng bị như bác lovehoai_ap. chỉ up lên đc 2.31 chứ up lên 2.34 thì không được. nó cứ báo lỗi: "The installed version of Sared 2 has changed files. The patch cannot be installed. Please reinstall Sacred 2". mình đã google tìm xem nhưng vẫn chưa hiểu đc là lỗi đó bắt nguồn từ bộ phận nào??? Mong mọi người giúp đỡ

6. Tiger-tank

mình đã nói rồi , mình thì sau khi mua 3 dvd về cài , cài xong ko được chép crack vào , lên trang chủ down patch 2.40 uk 800 MB về , up 1 phát lên 2.40 luôn , chứ ko down up từng patch một . cài xong cài ice&blood vô , up patch tiếp , chép crack và play

7. chipnho191

chipnho191 Youtube Master Race

giờ e mới nghịch trò sacred 2 này!!
    hiện tại đang chơi ice & blood version 2.65.1!!
    chơi off thì hơi buồn!! dùng lan mà xài hamachi & wippien hem đc!!
    có bác nào giúp e phát ko?:((
    thanks nhìu nhìu :D

8. GyGyGo

GyGyGo Donkey Kong

Cho mình xin thứ tự cài patch game này với , mình đã down 1. Sacred 2 Fallen Angel 2. Sacred 2 Ice And Blood về rồi mà chưa hiểu thứ tự cài

9. Tiger-tank

thứ tự cài ở trang trước đó bác , chịu khó lục xem nhé

10. chipnho191

chipnho191 Youtube Master Race

11. ThanatosII

ThanatosII Crash Bandicoot GVN CHAMPION ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Sacred 2 Ice & Blood còn cái bản CM Patch do DarkMatter làm cũng hay phết.Ko bít có ai cài qua bản đó chưa nhỉ ?

12. lkjngl

cam ơn bác Tiger-tank đã hướng dẫn, nhưng mình down bản của bác luxun03 về và đã up đc lên 2.40. Mình cũng đã up lên 2.65.1 và hiện tại đang chơi seraphim lv2x. Phải thừa nhận một điều rằng: mình chưa thấy game nào ấn tượng như game này, cả về dùng lượng lẫn việc download ^^!. Đến nỗi không nhớ rõ là down ở đâu. Nhưng bây giwof mình không biết build seraphim như thế nào, mình theo duel. Cám ơn bro

13. arnolddn

arnolddn Youtube Master Race

14. lkjngl

nhưng bro có thể hướng dẫn rõ cho mình lun được k0. Mình chưa có kinh nghiệm trong những web ngôn ngữ ngoại. cam ơn bro

15. I'm not OK

I'm not OK Youtube Master Race

Trò này mua đĩa về chơi. Xong rồi crack chơi được 1 lần. Lần 2 ko cho chơi bắt update. Ko hiểu gì luôn. Chạy lại crack thì toàn báo cái khỉ gì ý chả hiểu . Tóm lại là ko chơi được T_T

16. ThanatosII

ThanatosII Crash Bandicoot GVN CHAMPION ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Crack bạn down ở đâu hay là kèm sẳn trong đĩa.Phiên bản bạn chơi đang là phiên bản nào ???

17. I'm not OK

Vì giờ ko mở game lên được nên mình ko nhớ rõ phiên bản. Hình như là bản reload thì phải. Còn crack thì có sẵn trong đĩa @@!

18. Tiger-tank

mở lại trang trước xem thứ tự cài và up patch , làm ko đúng chơi ko được là phải , chú ngố ạ

19. I'm not OK

Mình cài và chơi hoàn toàn là trên đĩa. Chưa up iếc gì cả. Cũng cop crack và chạy crack như 1 số bạn nói là mỗi khi chơi thì phải chạy crack. Mà chạy xong nó vẫn bắt phải update nên giờ chưa rõ. Còn nếu phải up mấy bản patch mới chơi được thì hơi lạ vì thường là mua đĩa cài, crack xong cứ thế mà bem thôi @@!

20. Tiger-tank

ngốc , cài xong phải up patch mới nhất , cài bản mở rộng nếu có , search crack dành cho version mới nhất và chơi , ráng ghi nhớ nằm lòng nhé . game này rắc rối 1 chút là ko up lần lượt từng patch một như các game khác mà down patch 2.40 800MB up 1 phát luôn , cài ice&blood , up tiếp lên 2.65.1 , chép crack và chơi
    lưu ý là nhớ back up file exe gốc , game mới sau này ra patch thì crack cũ ko chơi được nữa