Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

thật ra thì đồ 5 sóc cũng ko hiếm lắm.nghe trên trang chủ của sacred bọn nó nói là đủ các bộ sóc hết.mỗi bộ có 1 món 5 sóc.
    còn DE thì mạnh kinh hồn.máu trâu+trap giữ chân mob =>con này mạnh nhưng chơi chán vì ko có combo nào đẹp hết

2. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Uhm uhm lên cấp khó hơn thì chỉ số khi ép tăng lên thui chứ Lv thợ rèn vẫn là 1,nhớ lúc trc tăng lên đc mà ko biết nó thuộc skill nào nữa,chán ghê.

3. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

To emtraisieunhan: Haha, lần trước tui cũng bị như bác: ấn gửi bài thì nó hiện ra lỗi database, thế là tưởng chưa post dc ấn thêm vài lần nữa. Nhưng nhỡ đâu, bác emtrai bít dc rùi lại lợi dụng để cậu bài thì sao? À mà còn cái vụ bác nói cứ dc 5min lại thoát ra. Chắc tại bác RAM yếu . Bác thử nói cấu hình cho tui bít với. Chắc bác cũng giống tui, gặp đông quái vật thì lag kinh khủng (nhất là lúc gặp mấy con ELF ở vùng đất ELF, nó bu vào là mình chỉ ngồi bấm Space thui.

4. dark_slayer_83

Uhm uhm cái chuyện bị văng chắc chắn ko phải lỗi game vì tui ko hề bị văng bao giờ hết đó,tại Ram hay máy yếu cũng ko thể vì trc đây chơi trên con PIV 1,4Ghz Ram512 Geforce 2MX 400 cũng ko hề bị.

5. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

xin lỗi đi, ram của tôi 512 đó, card 64M, 2,2GHz ,thế mà chơi dạo này toàn bị bắn ra ngoài thui, hồi trước có sao đâu.
    mà các bác chỉ cho tôi đường link tới trang chủ của sacred phần item ý, để tôi xem, chứ tôi vẫn ko tin có đồ có 5 soc ( cái đồ 5 soc bác tempe post lên tôi nhặt được rồi ,chỉ có 2 soc).
    DE mạnh ở cái trap nào?

6. dark_slayer_83

Uhm tui có nói mà cái này ko phai do bug mà cũng ko phải do phần cứng,có lẽ là do system có vấn đề hay chưa update driver thui.
    Còn đồ 5 socket thì thật chưa thấy nhưng ông nói ông lụm đc ko giống thì chắc là ông chưa chơi nhiều vì cùng 1 món đồ nhưng Lv khác nhau thì có thể bonus khác nhau.

7. tchuya310887

tchuya310887 Youtube Master Race

có ai chỉ cho tui biết cấu hình tối thiểu của trò này không khi tui cài đặt chạy được nhưng màn hình đen thui nhìn thất là kĩ mới thấy mờ mờ chỉnh độ sánh lên hết cở cũng chỉ thấy được sơ sơ hà
    ai biết chỉ dúm cái

8. luckyheroking

luckyheroking Mr & Ms Pac-Man

ai biết cheat trò này ko ? hix ! tìm hoài mà ko thấy , trên máy trang nước ngoài cũng vậy nó toàn chỉ tùm lum . Tui đánh vô " cheat lord " nó nói " cheat dis ..." tui ko nhớ rõ nữa .Tui đang chơi bản 1.00 thì phải . Mong các bác giúp đỡ cho

9. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

xin trả lời từng câu hỏi một:

@cấu hình của trò nay là 800mhz,ram 256,card GF 2 + là chơi ngon rồi.còn 1 lưu ý nhỏ là ai mà chơi GF series 4 mx thì có thể gặp lỗi.lúc đó thì 1 là mua cái card mới,2 là xài card onboard (kì ghê ha :'> )

@đúng như pác dark nói,mỗi người drop item khác nhau hết,hên xui thui à.trang chu của sacred là www.sacred-game.com,vào phần UW mà xem.

@tui cày con daemon đến lvl 31 gòi.đang làm nhiệm vụ đến brave rock castle nhưng mà sao bọn mob ở đây lvl 30 mà exp drop có 500. hix hix chán quá kiểu này chừng nào lên lvl trời? =((

@1 câu nữa :có ai bít chỗ nào đánh dễ drop set item nhất ko vậy chỉ tui coi?tìm đỏ con mắt mà chả thấy món nào nữa

10. Mp2

Mp2 T.E.T.Я.I.S

Heee đồ 4,5 soc thì kiếm đầy...tui còn mua được trong shop nè......với điều kiện là phải level 200 trở lên và skill trading phải tầm 200 :o ...nhưng vào chỗ thành rèn đồ thì cũng chỉ đút được 4 soc còn những soc còn lại ko ấy đươc ::(

11. dark_slayer_83

Chạy lẹ pà kon oi,ở đây bomb nổ kinh quá trời luôn.Hừ trong website chính thức của Sacred thằng cao nhất mới có Lv210 hà,vậy mà tên này lại nổ to tới vậy?Chơi trainer thì nói đại đi ku,có điều dân GVN ko khoái lũ chỉ chơi cheat rồi la to đâu.
    Hix hix ai chơi DE giỏi cho ý kiến tham khảo đi,tui chơi con này oải quá.Từ ngày chơi Seraphim òi hết muốn chơi mấy con khác,chỉ 1 chiêu Blade of Light thui là đi như đi dạo.
    Uhm uhm đang tập chơi WE nhưng muốn chơi theo đường Sorceress.

12. >VoDich<

>VoDich< Legend of Zelda

{@: cái đó hình như account online đó, tui cũng có chơi cheat đâu mà level cũng khoảng 192 rùi :@}

13. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

cái Sacred này ra từ năm trc rồi, chuyện luyện chăm chỉ thì 200 cũng ko có chi là lạ :hug:
    DE là con chơi nhàm nhất đám, cứ quăng trap rồi ngồi ngáp, đơn giản dễ hiểu, có đểi tui chẳng chơi con này bao giờ cả =))
    Đành mà để đi dạo thì đánh làm gì?ko biết chán àh?

14. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Mới level 31 mà đã than lâu thì lên 70 còn lâu ác nữa =))
    Chỗ dễ drop set item nhất là lúc giết trùm cuối trong phần UW, hoặc là lúc làm mission trên đảo cướp biển cũng trong phần UW luôn :D

15. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

tôi lên sacred-game.com rồi nhưng ko tìm được phần item, bác nào cho tôi hẳn đường link hộ cái.

16. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

trùi,đông dzui dzay.DE thì như mọi người nói đó thôi,chơi con đó rất nhàm :D vì mí trap của nó rất lợi hại,nhất là khi đối đầu với đám đông,Battle fog là 1 điển hình.Còn lại thì tui không nhớ lắm vì chơi con nè lâu rồi,giờ đang cầy Sera,điểm hay nhất của DE tui chỉ thấy vũ khí của nó quá đẹp và phép hút Soul rất lợi hại mỗi khi cần hồi máu,thía thui.
    Còn bác nào chơi mà nó required lv 200 gì gì đó em nghĩ đó là bản Sacred cũ,bản đó vẫn còn lỗi "cái bình nước"(wasser) ngoài ra còn lỗi tùm lum nữa,required lv cho một số đồ cao ngất.
    Chỗ dễ rơi đồ set thì tui không biết,vì chỉ biết đi đánh thôi,nó rơi thì nhặt,không thì thôi :D .

17. quac_quac

quac_quac Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi em mơi chơi sacred cho em hỏi cái:
    sau khi cai` xong em cop cái file crack với lại file fmod.dll vô rồi thi` chơi được 1 lúc nó lại tự động thoát ra ma` chơi ko bị thoát ra thi` khi save nó cũng thoát ra ( máy nha` em cấu hinh` hoan` toan` đủ vi` vậy đừng bác nao` bảo la` do cáu hinh` máy) bác nào biết thi` bảo em dum`

18. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Nè các bác có ai biết cách build con WE ko? Đang chơi sực nhớ ra, lên mạng hỏi anh em tí. Ai ở trên mạng giúp tui với. Đang chơi hay

19. quac_quac

hôm trước hỏi các bác cái cách sửa cái lỗi dis nhưng hinh` như các bác toàn trả lời lung tung em về nhà tự ngồi mò thì ra nó ko phải tại driver hay cái gi` khác có liên quan đến driver ma` nó liên quan đến cái virtual memories (cái bộ nhớ ảo đấy ) . Trò này nó đòi bộ nhớ ảo tối thiểu la` 400 mb , em tăng lên 1gb luôn thế là chơi bét nhè chè đỗ đen mà ko lam` sao hết ah' => sướng => post lên đây để các bác đỡ phải mất công

20. quac_quac

tiện thể hỏi luôn xem ai biết cách build con mage ko chứ em xem từ đầu đến giờ hổng có ai chỉ cách build con đó hết ah'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.