Sacred: Underworld-Địa Ngục Hồi Sinh

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi quanbeodh, 13/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

đoạn đó setup hơi lâu bạn cứ chờ
    mình cũng chơi bằng đĩa đến đoạn đó cũng lâu lém. Hồi trước mới cài lần đầu cũng tưởng đĩa hư phải đổi mấy lần sau này mới bít:hug:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    bạn có nhặt đc rune của mấy con khác thì đem lại ông phù thủy mà đổi lại rune của mình
    CŨNG CHƠI SẺAPHIM HẢ;;);;)

2. Marvell

Marvell Persian Prince Lão Làng GVN

Nếu lượm được rune của class khác, kể cả rune của class Seraphim nhưng không bao giờ sử dụng, thì để dành đem tới lão Combo Master (ông lão có biểu tượng combo trên đầu ) đổi theo tỷ lệ 4:1 (tức là 4 cái không dùng (class nào cũng được) lấy đúng 1 cái cần dùng. Mấy cái rune (bất kỳ class nào) cũng đừng bao giờ vứt shop, kẻo phí !!!

Còn 1 cái nữa, nên làm thêm nhiều quest phụ, trước khi trả quest thì nhớ bấm F9 (quick save), sau đó trả quest vì có khi các NPC trả quest cũng sẽ cho rune bất kỳ, thậm chí có cả đồ set nữa. Nếu lần đầu, không có rune thì bấm F8 (quick load) để làm lại khoảng chừng 3-4 lần, nếu NPC đó không cho thì thôi; chờ làm quest phụ khác, vẫn theo bài cũ như trên. Nhớ nhá !!! :D

@darkcatls: Đĩa của cậu bị hỏng rồi, mang ra cửa hàng để đổi thôi (nếu đổi được), chứ biết làm sao ???? :hug:

3. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

nè mình cài cũng khá lâu chứ có thấy hổng gì đâu

còn cái dụ quick save đó coi bộ kô đc khả wan lắm
    có cả trăm quest phụ làm sau mà save load cho nổi.....Chủ yếu là nhờ kinh nghiện chơi lâu sẽ bít ai hay cho đồ xịn cứ làm nhiệm vụ của người đó thì mới save load kiểu đó
    À. Thuyvy computer có ra 1 đỉa gọi là hướng dẫn game .Trong đó có cách làm các quest và phần thưởng sau khi là đó
    Nếu có điều kiện mình khuyên bạn neverback nên sắm 1 cái

4. Marvell

@neverback1234567: À quên, có thể cậu chơi lên level cao quá rồi, cũng đã "học" trực tiếp quá nhiều runes nên hệ thống game (có tính số lượng rune mình "học" theo từng level đấy) ít rơi / thậm chí không còn rơi runes ra nữa.

Cậu có thể dùng cách nhân bản rune ở phần Multiplayer/Cooperative). Đã có link hướng dẫn ở mấy trang trước đó. Vào Cooperative (chỗ trại lính ở Bellevue) --> bỏ rune ra đất --> save lại --> luợm lại rune vào hành trang --> quit (không cần save nữa). Vào lại Multi, load lại file save vừa nãy, có rune dưới đất, có rune trong hành trang, đem bỏ tiếp ra đất, save lại, lượm lại hết vào hành trang. Cứ thế vào/ra Multi, save, quit... mà nhân bản ra 1 đống runes, có thể bất cứ đồ đạc, tiền bạc cũng làm tương tự . Cuối cùng, mình tạo 1 file save (có chừng 40 runes chẳng hạn). Sau này nếu cần, cứ vào Multi (nhiều lần) để lấy ra dùng.

Có 1 cái bất lợi là phải chơi lại từ đầu campaign. Do đó, chỉ khi nào chuyển từ campaign này sang campaign khác hay từ cấp độ này sang cấp độ khó hơn chẳng hạn thì mới nên vào Multi mà lấy, đỡ mất công chơi lại từ đầu hơn.

5. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

cứ chơi setiem đó chứ làm vậy chi cho mệt
    mạng lan lần dup đc có cái hà

6. Marvell

Dùng Sacred Item Manager (SIM) chứ gì ? :D Cũng tương tự như nhau, cũng phải chơi lại từ đầu. Dùng SIM phải biết Item code mới được. Còn cách của mình là không phải nghĩ tới code kiết gì hết. Vào mạng lan thoải mái, lấy nhiều lần, lấy bao nhiêu, lấy cái gì mình cần (không phải nghĩ) đều được hết !!! :D

7. darkcatls

darkcatls Youtube Master Race

thanks anh cookie nhìu!em moi choi đc 1 chút nên mong cac anh cho em bit cách build con daemon.Ai giúp đc thanks nhìu lém

8. darkcatls

kó ai choi sacred online thì báo cho em bít lun nha

9. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

mình đã nghỉ cái này rùi chắc kô có nhu cầu tham gia sacred online
    à còn cái setitem là sacred item mânger đó tại thường kêu như vậy nên viết lộn(công nhận Mảvell hay ghê ha)

10. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

hôk bít có sacred nào cao hơn bản underword ko ha (sacred 1)
    theo mình bít thì sắp ra sacred 2 nhưng kô bít cấu hình chịu nổi hôk

11. darkcatls

ô!thế ko ai chịu chỉ cho em cách build daemon ah ,cả con dwarf nữa nha.thanks

12. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

tui đã viết cách đây đâu có lâu kô chịu xem lại vài trang trước

13. darkcatls

thế cái set item là cái gì vậy???hình như nó tạo được đồ cho nhân vật phải hôk?nếu nó tạo đc thì cho em cái link down với.thanks nhìu
    .

.
    còn sacred 2 thì có bản thử nghiệm rùi.nặng hơn bản trước tí chút.
    hình như là :ram 512,cpu p4 2.0,vga 64mb

14. MegaKainIM_ver2

MegaKainIM_ver2 Mario & Luigi

cho hỏi mình cài bản underworld, đã update lên v2.28 but sao khi chơi chỉ vào đc ancaria campain còn ấn vào underworld campain thì đơ rồi văng ra ngoài luôn :| ???
    cái underworld campain đó có cách nào chơi đc ko ?
    cho mình hỏi luôn câu nữa, trong forum có bài nào hướng dẫn về sacred ko :D, có thì chỉ cho mình với
    thk nhiều
    .

.
    cho hỏi mình cài bản underworld, đã update lên v2.28 but sao khi chơi chỉ vào đc ancaria campain còn ấn vào underworld campain thì đơ rồi văng ra ngoài luôn :| ???
    cho mình hỏi luôn câu nữa, trong forum có bài nào hướng dẫn về sacred ko :D, có thì chỉ cho mình với
    thk nhiều

15. hackim

hackim Mr & Ms Pac-Man

cái link đồng chí đưa ra die rùi còn đâu mà bảo xem!!::(

16. darkcatls

anh marvell và cookie ui!cái set item manager chỉ dùng cho chơi multi thui hả?em dung cho single hok đc.ai chỉ đc cách dùng thanks nhìu
    trích dẫn:
    Từ bài viết của MegaKainIM_ver2
    cho hỏi mình cài bản underworld, đã update lên v2.28 but sao khi chơi chỉ vào đc ancaria campain còn ấn vào underworld campain thì đơ rồi văng ra ngoài luôn ???
    cho mình hỏi luôn câu nữa, trong forum có bài nào hướng dẫn về sacred ko , có thì chỉ cho mình với
    thk nhiều

có thể là cài lỗi rùi.cài lại nha :D

17. darkcatls

ôi trùi ui!sao dạo này ít mem vô vậy nhể
    chắc phải chuyển đất mất
    nếu có ai ở lại thì cho em hỏi cách kiếm đồ xịn hoặc set item hok.thanks nhìu:D

18. huudong

huudong Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi mấy point bên attritbute của con WE thì nên tăng vào cái gì?
    CO cái nào đê giảm delay của skill ko?

19. quanbeodh

quanbeodh Donkey Kong

ý bạn là đã có bản demo à??
    sao mình ko biết nhỉ??bạn có link ko cho mình xin với

còn về cấu hình nó thì mình ko rõ nhưng mình đọc bên gamethu nó bảo thế này

chưa dám nói đến card và ram sau khi xem qua trailer ;))
    còn cái cấu hình bạn đưa ra thì mình ko dám chắc sẽ chơi mượt TQ chứ đừng nói S2 ;))

20. darkcatls

trong sacred 1 cung có canh thằng gladator ôm người bay lên đây.hình như là skill vặn cổ đó.còn cái minimum required thì trên mạng nó bảo vậy đó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.