Sacred: Underworld-Địa Ngục Hồi Sinh

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi quanbeodh, 13/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

multy shot max 255 thì đc hình như là 24-25 mũi thôi thì phải...nghe nói buff cái đấy rồi bắn spider arrow đảm bảo bb your computer =))

2. kenzabo

kenzabo Mayor of SimCity Lão Làng GVN

3. sega_s3000

cứ lần theo đường mòn mà đi....hết đường có 1 cái hang...đi sang cửa bên kia của hang là đc.......

4. kenzabo

bro post cái hình lên đi,chứ em mò hết rồi mà toàn đường cụt không à =((
    ai chỉ thì chỉ cho trót giùm em,mò mãi mà không biết đường T_T

5. darkcatls

darkcatls Youtube Master Race

trùi ạ,đường đi lù lù trước mặt mà hok tìm đc,thế nài nhé:
    đi wa vùng slater's grave,vào trong rừng có con đường mòn đó,để lên chỗ làm NV sakura đó(NV kết thúc act 1),đến rùi thì đi sang phải,sát vách núi đó,đc 1 lúc sẽ thấy đường rẽ lên,đi lên 1 lúc thì sẽ wa cái cầu,đâm wa là vô trong thành rùi,hình như là đi sang bên trái,ah ko,qua cái cổng thành thì chỉ cần đi wa phải 1 chút là thấy 1 chỗ hổng để đi vô trỏng,vào rùi thì đi theo hướng tây bắc lên trên đánh lũ wái nhìn như bà con thần đèn vậy=)),đánh xong thì gặp con seraphim ở đó nói chuyên kết thuc NV
    cái đường đó còn là dễ tìm đó,đến cái NV element of ancaria thì mới chết cơ>:)còn nhìu cái khó lém,cứ cố gắng tìm tòi nếu hok thì còn khổ:D

6. xxhellangelxx

xxhellangelxx Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

cho tôi hỏi cái khi chơi thỉnh thoảng có thấy mấy cái thông báo truy nã thế có làm dc mấy cái thông báo đấy ko hay là để cho vui thôi ?

7. StarHeross

StarHeross T.E.T.Я.I.S

thế thì pác nên xem lại là đã làm hết main quest chưa :D
    có đấy pác àh , nhưng mình phải tự tìm lấy chứ nó ko chỉ đường đâu

8. darkcatls

có cách dupe đồ mới cho new char nè,nhìn đêy:D:
    vào game,chọn dòng đầu tiên để tạo 1 char mới.Đợi game load xong thì có 1 bảng tutorial xuất hiện(ái chà,ghê đây:D)skip nó đi để chơi nào:))#:-S.Ra mở cái rương mà game cho để nhặt đồ+combo art đó,nhặt xong thì export char vào 1 chỗ nha.Xong rùi,đến bước nài wan trọng à nha,hok được quit ngay mà phải để char chạy long vong độ vài giây hoặc save lại(cái này thì dupe đc hẵng save cho đỡ tiếc công làm ra;)),xong xuôi đâu ra đó thì nhớ quit,ok:D.Lại chọn dòng đầu tiên để tạo 1 char mới,lưu í là phải giống tên char đã export lúc nãy,ngoài ra còn cần giống class,cấp bronze or silver,.v.v...(miễn là giống tất tần tật char lúc nãy đó)đừng chọn start game mà chọn import,nhấp chuột vào char lúc nãy đã export(nhớ là 1 phát thui nha=)))và bây giờ mới là lúc start game,đợi máy load game xong thì điều kì lạ xảy ra:-O,char của mình vẫn có đồ đã lấy lúc trước và rương để đồ+combo art vẫn còn nguyên chưa suy chuyển đâu,ra mở rương và nhặt đồ thôi,tiếp tục làm lại như trên và have fun:">
    hôm nay chỉ có thế này thui mai sẽ có tiếp cái khác nha,thanks nhìu vì đã chú í:D

9. xxhellangelxx

xxhellangelxx Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

thế phần thưởng của quest có xịn ko thế bro:D

10. kenzabo

thx bro Darkcat,em newbie mới chơi được 2 hôm thì làm sao mà biết :'>:'>:'>
    mà theo các bro thì lvl 30 Dmg ~370 thì có hơi yếu không(cái đó là đánh bình thường),còn phép thì khoảng ~3k

11. darkcatls

@:kenzabo:hô hô hô,damg thế là được rùi có khi còn khủng í,mà bạn chơi chưởng j` vậy,đánh con nào thế,rất hân hạnh nếu đc bít để xin chỉ giáo:D

12. sega_s3000

cái này nói thẳng ra là vớ vẩn...chẳng wa là nhận đi nhận lại đồ nó cho ban đầu thôi....mà 1 số con rune cho ban đầu rất vớ vẩn....thà dùng sim add rune vào cho nó lành...255 viên luôn.....

13. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

bạn chơi con nào vậy nếu là de hay se thì như vậy wa1 yếu rùi đó còn bm thì phép hơi yếu nhưnh như vậy cũng ổn rùi

ây da lâu wa kô lên nay thấy bác darkcatls tiến bộ hẳn ha:hug::hug:

14. darkcatls

thế bạn biết cách dùng sim à,chỉ cho mình với,cho mình hỏi thêm là nó dùng được cho cả new ancaria campain ah
    @cookie:em thì cũng bình thường như cân đường hộp sũa thui,thế có cái gì hay để chỉ dạy hok anh,hôm nay bắt đầu chuyển sang đánh ở UW(dù đã cài lâu rùi:D)quái thì khủng nhưng exp thì yếu,chỉ cho em chỗ luyện lvl ở cả vùng bình thường và UW nha,thanks nhìu:D

15. khacdien

khacdien Youtube Master Race

Help Me !!! :o:o:o
    Em moi biet choi sacred con yeu lam.em tai cai sacitemmanager ve ma sai ko duoc no bao loi.may a chi dum em di.em dag choi cai sacred console v1.0.may a co fife update len sacred underword thi up cho e voi???????????????????:hug::hug::hug:

16. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

sim thì bản nào mà kô dùnh dc chỉ có điều muốn dùng thì phải export nhân vật trc và nhân vật đó phải kô có ngựa
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cái chỗ hôm trc marell có nói đó! toàn mấy con kô cho mình dùnh tuyệt chiêu ấy chỗ đó wai thấy mà ham
    .

.
    darkcatls lấy cái avartar hình của warcraft vậy có chơi dday hôk

17. MegaKainIM_ver2

MegaKainIM_ver2 Mario & Luigi

đó là avatar thằng kimari (hay jì jì đó ko nhớ) trong FFX ông nội ơi
    có phải warcraft đâu :))
    tiện thể hỏi thử cách build de, biết thì chỉ tôi với
    tôi build de thì chỉ tăng độc vào streng, còn skill thì san sẻ vào weapon lore, dual wealing (hình như viết sai :-? ) và blade combat :D
    các combat art thì hiện có cái nào là exchange rồi nhồi vào skill tăng dam (hiện đc lvl 33 :D ), còn có thêm thì vào revenger(HH) (8), skill nhảy(6), stun(6) và tăng def(6), có lên thêm mấy cái hút xác thành máu :D (3)
    lvl 30 dam 600-800 :D chắc là yếu quá nhỉ :D

18. kenzabo

em là newbie xin chỉ giáo làm gì hả anh ::)
    em chơi Wood Elf :),dmg yếu là vì em chơi theo đường Attack Speed ::)

19. darkcatls

thế thì yếu thật òy,con nài chỉ nên tăng physical regne thui(có thêm thì thêm vô enduran or charisma,skill tăng hì cho vô(hình như bạn theo melee thì phải,nên tui nói cách melee thui nha)weapon lore,concentration,blade combat,unarmed combat,constitution,rùi agiliti và armor,thanks nhìu vì đã chú í:D :))
    .

.
    ah wên,anh cookie cho em bít là anh marvell nói ở trang nào vậy ta,hương dẫn hi tiêt cách dung sim đi chứ tìm trên mạng dùng nó chả thấy đồ thêm vào đâu cả,char vẫn còn nguyên như mới(wên)như cũ mới phải đạo:Dthanks nhìu

20. cookie110592

cookie110592 Donkey Kong

vào cái topic cũ của sacred có hướng dẫn cụ thể cách dùnh sim lằm đó
    còn về bải lên level có 2 nơi 1 là chỗ có mấy con kô cho mình chơi chiêub và 1 chổ nữa là cái chổ gần kết thúc game (nơi có nhiệm vụ kill mấy con shakuka gì đó)
    .

.
    mày còn ngu dữ nữa!!:lol::lol: ai mà kô bít FF nhưng cái tụi làm Dday khói ăn cắp nhân vật như con super man cũng có trong dday đó nên tất nhiên thăng kimari cũng có vậy (nói như vầy là bít MegaKainIM chưa chơi Dday rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.