Sacred Underworld! Oh my god!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Maya4VR, 26/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangthienvu

hoangthienvu Youtube Master Race

Toi dang choi con demon lv 10x roi pa con a` khong phai khoe khoang gi ca nhung toi choi phan UnderWord i khong biet tim duong den cho cai nhiem vu vang o goc trai' i' hinh , toi khong biet duong den do , ac chuoi qua thanh ra cay lv roi export lai ca chuc lan , heheh tim duoc gan du 5 bo itep cua demon roi` , don gian vi` toi co 1 bo do` chance ... item ah` hhe len den 141% heheh thanh ra nhiu dô` Xanh lem , nhung ma cung chang biet lam sao share cho mat nhan vat khac a` mong cac pac chi giup , co' gang kiem bo do` nao co ghi chance ... item i' ac export lai danh roi` lien tuc xoi` kiem duoc do` xanh de ec ah` mac du` chua du tat ca 5 bo nhung toi noi chung la` gan nhu kiem gan du roi` hheeh .. chi con` thieu vai cai day chuyen , va` vu khi cua bo talon... thoi heheh ghe chua pa` con .... hêheheh cay lv dung la` khing khung thiet
    Toi chi cho moi nguoi cach cay cua toi nha' nhu VLTK ah` cac' pac len may cai hon dao ma` phai di thuyen i , roi` vao` may cai hanh co bon xuong nguoi a' , chi viec chay di danh o dau hang 1 dam quai roi` lai chay len phia tren danh tiep , danh xong chi viec chay lai dau hanh quai lai hien ra , co gang kiem nhiu binh mentor hoac dung rune +exp , tot nhat la` kiem duoc bo do` +exp toi co 1 bo do` + exp 156% nhung ma` khong xai duoc vi` dang choi phan gold quai no lv cao lem toan 10x thoi thanh ra phai dung bo do` xin moi chien duoc hien Health>15.000
    Ma ` cac pac nen dung chieu poision ring i' chiue nay tuyet voi` nhat' hien toi da 60skill chiu nay , nhung len cao cac pac nho kiem do` + physicco reten... nha khong thi` reten... cao lem okie
    Doi dieu toi` noi ve SC mong cac pac giup tim` duong de hoan thanh hien vu

HINH NHU LA` NHIEM VU HELP BLACKMITT HAY SAO I' NHIEM VU "VANG" O GOC BEN TRAI I' TOI KHONG BIET DUONG DI MONG CAC PC CHI DAN

THANK ALL

2. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

tui muốn giúp bác lắm mà sao viết bài ko có dấu vậy? đọc mỏi con mắt wa+ vừa đọc vừa mò ko hỉu gì hết=> ko giúp được vì nản.có gì chịu khó viết lại có dấu nhé rồi anh em chỉ cho
    savemp smapmbpvsdkaopfk omb ad

3. Nam Phong

Nam Phong Donkey Kong

co ai duong dan cài đặt cái coi
    download ve ma ko bit làm sao hết
    cai' deamon ma ko dươc.
    het ra loi ko set up duoc

4. AzuReTemple

chú nam phong nói gì em ko hỉu? nếu chú download thì nhờ anh em bên box đó chỉ cho cách xài.ở đây mọi người toàn mua dĩa về ài ko à,nên ko bít làm sao hết(tới 4 cd lận)

save mp áve mpasmvpdasmgpamsdpvmpasd m

5. AzuReTemple

chú nam phong nói gì em ko hỉu? nếu chú download thì nhờ anh em bên box đó chỉ cho cách xài.ở đây mọi người toàn mua dĩa về ài ko à,nên ko bít làm sao hết(tới 4 cd lận)

save mp áve mpasmvpdasmgpamsdpvmpasd m

6. meoapple

meoapple Youtube Master Race

tớ cũng đang chơi phần Under nhưng gặp phải cái nhiệm vụ bực mún phát điên. Mình phải dẫn 1 đứa con gái (pe' này hok chết, hok phải lo), và một thằng rượu chè be bét (thằng này mình cứu nó trong cái lồng sắt), đi loanh quanh trong rừng, nhiệm vụ thì hok khó, quái vật cũng bình thường nhưng mà đông thằng rượu chè toàn lăn quay ra chết, save và load liên tục mà nhiều khi vẫn hok sao giữ cho cái thằng chết tiệt ấy sống được. Ai đã wa rồi giúp tớ với. Hai ngày rồi tớ loay hoay mãi hok sao giữ nó sống được đến cuối nhiệm vụ. Ặc
    Mà ai biết Demon có chiêu nào hiệu quả hok? tớ hay dùng phép j đó như là cái bomerang trên đầu ý, và phép có hardhit, nhưng mà hok được hiệu quả như ý

7. AzuReTemple

meoapple:
    tui chơi daemon theo đường melee thì build theo cách bọn nước ngoài chỉ trên trang web khá hiệu quả nè:

point thì bạn chỉ dồn duy nhất cho phisical reneration là đủ.
    CA thì chọn 4 skill : infernal power,fire daemon ( flame wall ) , tentancle , soaring daemon, chiu thứ 5 thì có thể là 1 combo hay 1 skill tùy chọn.(tui thì chọn attack,múa cho đẹp :D )

về cái skill thì
    max weapon lord
    sword lord 30 point
    constitution (1/3 lvl )
    armor 20 point
    còn lại thì để nguyên cho máy nó + khi mặt đồ là ok.

theo như trên thì tui lvl 46 về nước ascalon quest rất nhẹ nhàng,ko sợ thằng nào hết.

8. kenler

kenler Mr & Ms Pac-Man

Mỗi nhân vật tôi đều có 7 bộ đồ xanh của tất cả các nhân vật vì ko chơi hết thì uổng mà chơi một mình thì chỉ kiếm được 5 bộ đồ xanh thôi, nên phải Multi. mới có thể cớ 7 đến 8 bộ đồ xanh đó. +hết ý luôn . Nhiệm vụ tui ko thắc mắc chỗ nào vì hầu như tất cả các nhiểm vụ và các cánh cửa ( Portal Rune ) tui đều mở hết rồi đến được nhiếu nơi bí hiểm và thú vị rồi. Nhưng nhiệm vụ cuối làm tui thất vọng wa. Vì khi giết chết nó xong chẳng có gì xảy ra.Y như nó ko phải là trùm cuối vậy . Nhiếm vụ của trò chơi tui làm 100% quest rồi nhưng hơi cực vì làm ko kỉ thì mất . Vì vậy phải cẩn thận.

9. kenler

kenler Mr & Ms Pac-Man

Đối với skill thì tui ko biết mấy bác sao , chứ còn tui thì nâng vứa công vừa thủ nên đánh khỏi sớ chết luôn, Armor 4 lỗ nạm lỗ đã luôn làm cho đồ gia tăng thêm sức mạnh đánh hết ý luôn. Kiếm Deamon tôi đánh nhanh cực kì ,ưng ý nhất là cặp kiếm . hehe

10. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Dạo này nhiều cao thủ nhẩy =))
    Daemon thấy úynh nó cứ kì kì sao á, toàn phải biến hình lên rồi mới chới skill đc, tui chỉ thích nhanh gọn lẹ thôi, về khoản này thì WE và BM là nhất :))

11. ca_doi_choi_game

ca_doi_choi_game Mr & Ms Pac-Man

mấy pác pro ới
    sao em vao multi phan localnetwork,co-op nhưng chạy creat no' cứ báo init failed là seo.Mong các pác giúp đỡ nhiều.

12. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Chán ông Azure thía,seo ko nhận xét 1 tý về cái import của tui zậy,chê khen zề cũng nói cho nghe để zút kinh nghiệm chứ.
    Nào anh em up con mình tự hào nhất lên share cho anh em đi nào

13. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

bạn phải vào chỗ folder cài game Sacred rồi chạy cái Gameservers thì nó sẽ tạo server cho bạn đc, sau đó thì vô game rồi chọn con và join server đã tạo ở bên ngoài thôi....
    HF

14. ca_doi_choi_game

ca_doi_choi_game Mr & Ms Pac-Man

em đã chạy cái sev roài mà chẳng hiểu tại sao nó lại ko chạy đuợc nản quá.
    P/S:MG em moi lev 29 mà SB 95 % ai tin ko?

15. dongta1983

dongta1983 Youtube Master Race

neu biet het cac portal rồi thì chỉ cho tui biết cái portal ở Embaded forest nó ở chỗ nào cái,tìm mãi kô thấy ở đâu cả luôn

16. dongta1983

dongta1983 Youtube Master Race

thế các bác cho em hỏi là trò này là DVD hay là PC bình thường thôi,chứ em xem các bác nói từ đầu mà chẳng biết nó là cái loại gì???

17. AzuReTemple

ặc,trò này là cd rom bình thường nhưng vì có 4 dĩa, 2 dĩa bảng đầu với tùm lum bug và 2 dĩa bảng mở rộng underworld,có thêm 2 char mới + sửa bug đa số nên chơi hết xẩy con cào cào.:D

@dark: sorry nhé tui down về rồi nhưng cái usb cái máy dek có nhận nên thua,có gì mai mốt tui share con daemon tui cho các huynh xem,có cái món 5 soc từng gây sóng gió bên kia đó :D

18. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Chò này mà hết sảy ah! Mới đầu có vẻ hấp dẫn nhưng về sau thì hơi chán vì phải chiến đấu với các skill wen thuột. Bản underworld chỉ mở rộng thêm item, quest thui, tui tưởng mở rộng thêm skill mua về chơi chán we'.

19. Maya4VR

Maya4VR T.E.T.Я.I.S

Ặc, lâu lâu quay lại box RPG, tưởng cái topic này của mình vui cùng thiên địa rùi, bi giờ vẫn còn sống nhăn hở trời ^^

20. AzuReTemple

nè tui là người có công quật nó lên đó,sao ông ko cám ơn mà còn nói hử?

tui chơi trò này lâu và rành rồi,UW có thêm item cool và còn cả các char mới nữa chứ,như con daemon với drawf đó.2 con này chơi hết xảy luôn.cái nào cũng mạnh hết

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.