San 10 patch project

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 10/7/04.

1. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

He he, patch làm xong rồi!!!! Nếu pác có rỗi thì mang mấy patch ấy về bổ sung thêm mấy cái tiếng Nhật chưa dịch đi!!!:)). Xong rồi up lên, anh em cảm ơn bác!!!!:))

2. meoden85

meoden85 Mr & Ms Pac-Man

lấy chỗ nào vậy bác mà tui ko có chơi bản tiếng nhật hôm qua down lộn bản tiếng tàu tức lộn ruột, ngồi crack mất cả ngày nó xài safedisc 3 còn anti virtual CD nữa tức lộn ruột cuối cùng cũng làm xong rồi nhưng ko ráp patch memory của nhật vào được theo mình nghĩ là tại khác địa chỉ, hên có đứa bạn hongkong sống chung ko thì pó tay, bây giờ chắc search trong art money rồi ráp vào đỡ làm giống kiểu trainer ko biết được ko, còn cái bản tiếng nhật thì mình ko có nhưng ko biết bản tiếng tàu cài puk nhật thì ra sao ta?. Mà bác còn thiếu chỗ nào, phần text hay dialogue bác copy ra micro words rồi post lên đây mình dịch luôn, bây giờ đang loạn vớn cái tiếng tàu đây phải nhìn screenshot của mấy bác mà làm phê wá. Mấy bác xem nè down lộn bản tiếng tàu giờ khổ wá....mới crack xong té ngửa bây giờ trans cái này xài đỡ sẽ tự nghiên cứu một mình vậy è wá khác mấy bác rồi

Hi bác nào làm patch mình đang bắt đầu làm bác nghĩ nó bỏ mấy cái đó trong msg phải ko hay trong đâu vậy bác cho mấy cái hex address để làm ăn đi. Có đồ để search ko bác hay xài art money để search memory? minh edit chung ko post bài lung tung nhe, mấy bác trả lời sớm để mình còn làm ăn ^_^

Các file đính kèm:

Kích thước:
      91.9 KB
      Đọc:
      117
  3. Robinhood_1412

Robinhood_1412 Youtube Master Race

chào các anh em mong chỉ giúp sao down được pack tiếng anh cái mình chơi bản tiếng nhật.Và bảo giùm các tạo tướng nhé. Các bác làm pack dịch tạo tướng đê.????

4. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

ai có bản san 10puk không cho tui đi tui tìm hòai mà không có .nếu ai có thì để lại cho tui đi .à còn mấy cái quest trong san10 ai biết chỉ dùm cám ơn

5. therebex

therebex T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi mèo đen đã không trả lời sớm hơn
    Nếu bác bắt tay vào làm một bản patch mà mà bác sử dụng art money thì chắc bác chết queo trước khi làm xong quá. Bản của bác là bản chinese thì đưa cho bác bộ hex japanese có giúp ích gì được. Bản Jap có Font là font shift-jis còn bản bác có tôi không biết nhưng tôi đoán nó dùng Big5. Nếu không phải bác đổi bảng mã khác cũng chả sao. Mục đích làm patch ban đầu của tôi rất đơn giản là đợi mãi mấy anh lớn không chịu nâng cấp patch nên tự mình làm cho chính mình chơi, bây giờ bác cũng y hệt tôi mà. Mong bảc sớm hoàn tất bản Chinese để anh em DOWN nhầm bản này có cái mà dùng. Thanks bác

6. amingc

amingc Youtube Master Race

Thank bác vngamedev và roninvn nhiều lắm.Tui đọc xong topic này mua đĩa về chơi khoái lắm :D :D :D :D

7. vitamin_Z

vitamin_Z Mr & Ms Pac-Man

Em hoi cai nay may bac dung tru diem cua em!!!Cho em hoi may tro rtk co them puk la gi vay !!!Noi thiet la truoc gio em choi chua thay cai do bao gio het

8. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

PUK là power up kit, là 1 patch làm game hay hơn và khó hơn, thường thì down từ sanguo.net, còn muốn chơi thì trong này có rất nhiều topic chat chit mua bán.

9. viet phat

viet phat Legend of Zelda

xin lỗi có thể tui hơi lạc đề nhưng kg còn cách nào khác,xin hỏi mấy bác đã chơi sanpuk,tui đã có bản puk dung lượng cỡ 300mb,tui đã cài vào máy nhưng nó kg chơi đc hiện toàn tiếng nhật vậy xin hỏi các bác nên cài đè vào san 10 hay sao.bản này chơi chung hay riêng với san 10,và có cần bẻ crak gì kg xin các bác giúp đỡ cho để tui giúp các bạn thành phố hcm có mà còn chơi tụi tui đến bây giờ mà ở đây chưa bán nữa mong các bác hồi âm và chỉ dẫn

10. viet phat

viet phat Legend of Zelda

bây giờ san 10puk ở tp hcm đã có mọi người có thể rá ngoài topic mà xem tui đã ghi rõ,có gì kg hiểu hãy liên lạc với tui,nhưng mà nói trước bây giờ tui ít lên mạng lắm,cho nên có hoi bị trả lời lâu đừng chửi tui nha ^_^/......

11. chua77

chua77 Donkey Kong Lão Làng GVN

các bác ơi sao em vô trang này hoài mà kô được http://threekingdoms.gamevn.net
    kô vô được làm sao lấy path bi giừ huhu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

12. zilong

zilong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Có path mới chưa bác Hùng Long kính mến ơi,chắc chắn là không có bản tiếng Anh hả bác,tất nhiên là trên PC ấy,chứ chơi PS2 thì em không có đủ 5 triệu

13. xtophertran

chắc là 0 có rồi bạn ạ, vì những thành viên làm patch rất bận và game cũ rồi, ai cũng chơi thắng nên ý định làm patch giảm, nhưng mà những gì mọi người đã làm rất đáng quý, chúng ta có chơi là tốt rồi, 0 nên đòi hỏi thêm

14. volamahung

volamahung Youtube Master Race

em ko có đọc mấy trang trước nên ko biết gì nên mới vào hỏi chơi sao có nước mới có vũ khí...

15. volamahung

xin các anh chỉ giùm chân thành cảm ơn :-s :-s :-s :-s :-s

16. volamahung

xin các anh chỉ giùm chân thành cảm ơn :whew: :whew: :whew: :whew:

17. xtophertran

bạn vào topic hỏi đáp RTK10 đọc mấy trang đầu sẽ thấy thôi, còn nếu 0 có thời gian đọc bài post bài trong đó hỏi, sẽ có người trả lời. Nhưng trong topic đó đa số chủ đề đều có đủ

18. emailromance

emailromance Youtube Master Race

Tại sao khi mình cài Game nó báo lỗi có bạn nào gặp trường hợp này không xin chỉ mình với thank a lot

19. xtophertran

20. tieonsaikah

tieonsaikah Youtube Master Race

minh vao topic "Patch cho RTK 9&10" vao trang 1, minh thu cai patch San10[1].part1.rar va San10[1].part2.rar thi sai duoc, nhung cai patch San10PK[1].part1.rar va San10PK[1].part2.rar thi sai khong duoc, khong biet ban co post cai patch San10PK o dau nua khong? chu patch San10PK o trong trang 1 cua topic "patch cho RTK 9 & 10" khong cua sai duoc.