Sango Heroes 7 (三国群英传7, tam quốc quần anh 7) : Bản gốc, các bản mod, ...

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi nammannamman, 4/10/10.

1. VoDanh188

VoDanh188 Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi là có patch việt hoá mod Mod Lưỡng Tống Phong Vân 两宋风云 và Mod 枭雄再起一周年纪念 (Sự hồi sinh của một ấn bản kỷ niệm ) chưa vậy?? có thì cho mình xin với. có nhiều tướng mới k bít hắn là ai nữa, hix.

2. JeniferFlower

JeniferFlower Mr & Ms Pac-Man

Hix, đợt này bận quá còn chưa down được Mod mới của namman về nên chưa việt hóa được, với lại mình không biết tiếng trung nên cũng các tướng mới thì mình cũng để tiếng tàu thôi, dùng google dịch ra nghĩa củ chuối lắm ;)). Tối mai mình sẽ up bản việt hóa Mod Lưỡng Tống PV và Mod Sự hồi sinh của ấn bản kỷ niệm vì đã down từ trước ;)). Còn bản mới thì đang down vì tốc độ chậm quá! hix!

3. VoDanh188

thank trước nhá, bản LTPV 5.1 sài enegi j mà patch viet hoá DCTG k hoại động lun=))

4. JeniferFlower

5. VoDanh188

thank bạn nhé, sr vì k thấy nút thank để nhấn.hì.

---------- Post added at 12:29 ---------- Previous post was at 12:03 ----------

bạn làm patch viet hoá của phiên bản LTPV mấy vậy?? mình sài LTPV 5.1, zo load k có tên tướng, chỉ để NULL, còn tạo mới thì k có những tướng đó???
    http://i1084.photobucket.com/albums/j413/vodanh624321/cap0000.jpg
    mong bạn kiểm tra dùm.

6. JeniferFlower

Mình việt hoá bản cũ, vậy bạn up lên cho mình thư mục setting của bản mới đi, mình sửa lại cho

7. VoDanh188

ở đây nè bạn, làm ơn chỉnh dùm, thank
    http://www.mediafire.com/?bk44bkf6npe2c1n

8. JeniferFlower

Mình đã chỉnh sửa lại theo file setting mà bạn gửi nhưng tên của tướng mới mình chưa việt hóa mà sửa cho không bị lỗi null thôi. Khi nào có thời gian mình sẽ việt hóa nốt nhé.
    http://www.mediafire.com/?39z5921765nj3in

---------- Post added at 14:49 ---------- Previous post was at 14:33 ----------

Nói về của bạn zZNamZz. Ý tưởng của bạn cũng rất hay, cái đó mình cũng đã rất hứng thú và đã làm khá nhiều và sau nhiều lần như vậy mình đã nghiên cứu và có thể tạo được cả tướng trong game luôn. Tất nhiêu là các kỹ năng như tướng tạo mà mình dùng S7Edit để chỉnh. Không biết có ai có hứng thú để tìm tòi và sáng tạo nữa không nhưng mình sẽ hướng dẫn cho các bạn vào ngày mai ( chủ nhật ).

---------- Post added at 15:58 ---------- Previous post was at 14:49 ----------

namman ơi up thêm vài path mới đi để anh em vào chơi cho đỡ buồn. Hồi này chẳng có gì chơi.

9. VoDanh188

10. pvdkiki02

pvdkiki02 Youtube Master Race

Path Việt Hóa Của Mod Lưỡng Tống Phong Vân Die Rồi Bạn ơi . Bạn Còn Link Nào Khác Ko Cho Mình Đi

11. nammannamman

nammannamman T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Để mấy bạn chiến cho đã mấy cái mod mới đi.

-------------------------------------
    Trong thời gian sắp tới, nếu rảnh nhiều, rất có thể tớ sẽ làm 1 mod cho riêng tớ, cố xong trong năm nay :) Bởi vì chơi mod của tàu riết cũng chán. Có thể mod này sẽ rơi vào thời kỳ khoảng đầu công nguyên, khi mà Vương Mãng chiếm nhà Hán lập ra nhà Tân, cho tới khoảng năm 100 sau công nguyên. Nhấn mạnh trong đó có hai bà trưng, chủ yếu là nữ tướng, khoảng hơn 25 nhân vật.
    Nếu thành công, tớ sẽ làm tiếp thời kỳ của Bà Triệu.
    Rất tiếc là không thể chỉnh được cái bản đồ lớn được, nếu không, cho nó kéo dài tới bắc VN là hay lắm.

12. JeniferFlower

Ý tưởng rất hay. Nếu cần giúp thì mình sẵn sàng!!

---------- Post added 03-06-2012 at 00:07 ---------- Previous post was 02-06-2012 at 22:36 ----------

Và đây là file việt hóa
    http://www.mediafire.com/?usq7o2huqm9c4ad
    giải nén được folder setting các bạn chép đè lên folder setting của game là ok!!!

13. JeniferFlower

14. tienlarac

tienlarac Mr & Ms Pac-Man

Cho mình xin patch việt của Sự hồi sinh của một ấn bản kỷ niệm với.

15. tienlarac

tienlarac Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi thêm với, bản Sự hồi sinh mình download bình thường nhưng các bản khác thì lại ko download được. Hix, các bạn có thể up lên mf đc ko, mình cảm ơn.

16. thebin

thebin Mario & Luigi

mod anhtuan có thể up bản mod vũ khí phát sáng cho mình đc ko, link ở đầu trang file bị delete rồi, tiện cho mình hỏi cách cài của mod đó + có mod nào mà tướng vẫn giữ như cũ có thêm tướng mới lính mới, động mới và vũ khí mới ko cho mình link down luôn, thanks mod anhtuan và các bạn nhiều, ai có giúp mình nha !

17. thebin

thebin Mario & Luigi

ko ai giúp mình sao hic hic :8cool_cry::8cool_cry:

18. thebin

thebin Mario & Luigi

mod anhtuan ko thấy vào mà cũng ko ai ngó ngàng hic :9cool_too_sad:

19. mrbo0m

mrbo0m Youtube Master Race

ai pík tạo con tướng Lưu Bang trong mod Sự hồi sinh của một ấn bản kỷ niệm hk ạk , em tìm hoài hk pík nó ở thứ tự bao nhju nữa ai pík chĩ cái

20. chenkute

chenkute Youtube Master Race

Bản Mod Lưỡng Tống Phong Vân ver nào mới nhất 2012 hay 5.1