SANGO HEROES 7 đã ra rồi nè !!!

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi Isabela, 8/1/08.

1. thebin

thebin Mario & Luigi

Mình có hỏi trên là sao mình ko thấy lính ma quỷ gì đi chiếm thành của mình và có bạn chỉ mình là vào game chọn chơi màn cuối cùng mới có vậy cho mình hỏi thêm là màn cuối cùng đó trong game mình là màn mà đã có chia ra 3 nước thục ngụy ngô nam man và nhật có phải là màn đó ko hay là màn khác nữa:D??

2. kientanh0602

kientanh0602 Youtube Master Race

bạn phải chơi bất kì một màn nào đó trước, sau đó phải thu phục, bắt sống hoặc giết tất cả tướng địch( nhớ là phải tất cả ko còn 1 thằng mới đc nha ). xong bạn sẽ thống nhất thiên hạ. Thoát màn game đang chơi, vào lại phần đầu tiên bạn chọn màn, sẽ thấy một số màn mới, cuối cùng của list là màn đánh quỹ có hình ông vua với 1 thằng quỹ đó. Chúc bạn thành công :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    có pác nào chĩ mình cách tạo quân cầm cây đao mặc kiếm màu đỏ hok??? mình thấy lính đó mạnh kinh khủng mà hok biết phải làm sao có :(( . pạn nào biết chĩ giúp mình nhé. Thank kiù nhìu nhìu :)

3. thebin

thebin Mario & Luigi

mình nghĩ chắc đánh tiên ra vì hôm bữa đánh tiên thằng Quan Vũ đc ổng cho quân địa ngục cưỡi chó gì mà dài dài đó!

4. fusion01

fusion01 Youtube Master Race

Mình nghĩ loạt game này rất hay, mình đã đọc nhiều truyện về thời này như:Chú bé rồng, hỏa phụng liêu nguyên, nên cũng biết một số nhân vật. Mình có một số vấn đè muốn hỏi anh em. Ai biết vấn đè nào thì giúp mình với:
    Thứ nhất:có ai biết hình một số nhân vật như: Tư mã lãng(anh trai tư mã ý), tư mã viêm,
    hứa lâm(quân sư của đổng trác).
    Thứ hai: Những lần thảo luận trước mình thấy có bạn nói đánh thuồng luồng gì đó nó cho mình quân cưỡi ngựa bắn cung, sau nâng cấp thành tiên bắn cung.Vậy có cái này không, và nếu có thì đánh quái vật ở đâu để có?
    Cảm ơn anh em giúp đỡ.:)

5. kientanh0602

lính cưỡi ngựa pắn cung cũng pình thường hoy ah, mình hok thấy có ji mạnh hít, đã vậy lính đó còn rất sợ lính bắn cung thường nữa, chán nhắm. mình thấy bạn nên kiếm sao cho ra thằng lính áo đỏ để luyện là ok nhứt, vừa mạnh vừa trâu -> vô đối :)

6. fusion01

Mình thật sự cám ơn, nhưng bạn làm ơn chỉ cách làm sao mới có được quân bắn cung đó.
    Còn nữa, mình thấy các bác post cái ảnh bảo là quân súng thần công, mà em chỉ thấy quan công mãi sau mới có, còn cac tướng khác có tướng nào có đâu?
    Cám ơn nhiều:)

7. nammannamman

nammannamman T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mới chơi thì ham ba cái lính đó lắm, chơi quen rồi thì ham tìm mấy vật cưỡi, vũ khí cao cho tướng thôi. Lính ư? Không thèm!(Chơi không dùng crack nhé, crack ư? Chán phèo!)

8. thebin

thebin Mario & Luigi

Về ngựa và mấy vũ khí xịn thì mình chơi và thấy lâu lâu trên map sẽ hiện ra 1 chấm màu đỏ xem thấy nó là 1 cái nhà lớn cho tướng tới đó sẽ mua đc kì lân và vũ khí xịn còn kì lân 70 thì ai chỉ mình bắt ở đâu với ^^!:D . muốn có lính mạnh thì đánh tiên nhiều vào sẽ có. Nói về lính thì mình thấy lính thần đao mà mặt đồ màu đỏ thần thương cũng mặt như vậy là 2 loại quân mạnh nhất hình mình từng thấy vì 30 thàng thần đao mình cho đánh với 2 đạo quân tụi nó dẹp hết ^^

9. bibibibooo1

bibibibooo1 Youtube Master Race

Bác nào phá đảo rồi thì làm ơn set cái hướng dẫn hoàn chỉnh dùm . Chưa chơi qua San 5 ,6 nên giờ chơi cái này như mù , đã thế lại ko bít 1 chữ tiếng Hoa nào ( nhớ lại hồi mới chơi RTK7 còn đỡ , ít menu nên cũng dễ mò . Còn cái này thì chịu , mò nhìu khi mất cả hay :-o ) . Giúp chúng tôi với mấy bác tâm huyết :D

10. kientanh0602

thú cấp 70 mình có 1 con, kiếm dc ỡ chỗ con tàu ngoài biển đó bạn. Cái này gọi là cực kì hên xui. Mà cái con tàu đó nhìn bèo nhèo vậy chứ chịu khó kiếm thì ra vũ khí cấp 34 cũng có. chúc bạn may mắn ^^

11. fan_of_MU

fan_of_MU Liu Kang, Champion of Earthrealm

Chịu khó kiếm thẻ UJ ra đảo mua cũng có. Đủ loại vũ khí và thú trừ những vũ khí cấp cao mình đã có

12. lenamem1

lenamem1 Youtube Master Race

cái này cho mình hỏi cái chỗ đảo mua đồ mình ra rồi cũng đã đánh qiai thú lấy thẻ UJ rồi nhưng ra nó cũng hok cho mua đồ bạn ơi chỉ chỗ đúng nhất của nó và cần bao nhiêu thể để mua. ;););););));));))

13. fan_of_MU

Xem lại hướng dẫn sango 7 của namman bạn à

14. fusion01

cho mình hỏi cái hình này của ai mà làm những level 99, công chỉ có hơn 100
    mà cái quân đang vây quanh Quan công là quân gì vậy, mình chưa thấy bao giờ.

15. fusion01

À, cho mình hỏi thêm, mấy quân trong hình dưới đây là của tướng nào và ở nước nào vậy?

16. fan_of_MU

Cái này lấy trên trang web chính thức của Sango 7. Nếu bạn muốn xem đủ lính thì bạ nên hack bằng phần mềm trên diễn đàn. Có quá nhiều lính nên SG7 khó mà có hướng dẫn về tạo lính

17. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

toàn tiếng tàu, lính thì mấy chục loại, mò ra mấy pa thần công này thì lâu lăc, lính cung có cánh ở trên hình như là lính cung hay nỏ tiến hóa gì đó, mò mệt lắm cớ:-o

18. nammannamman

nammannamman T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Lúc mới chơi dòng sango heroes(5) cũng tò mò và ham về mấy loại lính lắm. Nhưng khi chơi rồi và lụm được mấy con vật cưỡi(thần mã) và các loại vũ khí lv cao cao thì bắt đầu thấy khoái, nhất là thần mã. Lúc đó cũng không có cheat hack gì cả. Thế mà cũng lụm được max(bạch ngọc kỳ lân, thiên mã, long mã, tứ bất tướng, cùng kỳ:mỗi con tối đa là 5). Mà lụm được mấy con đó thật là trần ai. Nhớ lại khi mà đi ngang qua mấy thành mạnh, nhiều quân của địch là bị dí chạy vãi đái :(( Còn tụi lính thì trong game nó đã tự chọn quân mạnh nhất cho mình rồi(chỉnh tùy chọn trước). Còn để có những quân "khủng" thì thường là phải có mấy quyển sách hay kỹ thuật gì đó. Mà chúng thường có ngẫu nhiên hoặc chỉ có "hit" mà thoai. Tóm lại "hit" nhiều vào thì sẽ có được nhiều thứ, kể cả kinh nghiệm(dù à game)

19. fusion01

Nếu đánh một cách ma quái, đến đánh mấy con quái trên biển vãi đầy đồ(nhấn F1 thôi cho nhanh F3 lâu thấy mồ)
    Còn mình nghĩ cái quân vây quan công ở ảnh dưới là nâng cấp của quân áo trắng bên cạnh.
    Có phải không nhỉ? Các bạn cho ý kiến đê.

20. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

tự post bài tự trả lời luôn thì hỏi làm gì nữa pác, mò đi:|