Sao addmin lại Block những người này!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi funfunff, 21/5/05.

1. wwe fan

wwe fan Youtube Master Race

Bị hack mà còn bị block luôn acc thì đúng là...cách làm việc của GBVN càng ngày càng thấy tiến bộ thấy rõ ;;)

2. Cokiemhon

Cokiemhon Youtube Master Race

dung ban khoan lam gi
    cung dung gui thu cho thang di admin ngu nhu con cho
    dung hi vong vao con cho ngu day
    :wink:

3. Ruby Dragon

Ruby Dragon Mr & Ms Pac-Man

Vô cùng chí lý. Quá đúng. Gửi làm gì cho mất công, tốn công viét

4. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Hix hix! THế thì mọi người hết cách giúp tui à! Thực ra tui cũng không hiểu tại sao tui thoát guild thì lại bị block. Có mấy người tạo guild xong rồi thoát guild luôn mà chẳng bị sao cả. Chắc là do tui thông báo với addmin là tui thoát guild nên mới bị block chăng??? :-/ . Chán quá addmin GBVN có những điều luật thật "sáng suốt". hix hix!

5. DavidJohn

DavidJohn Mr & Ms Pac-Man

GBVN muôn năm Admin VN vô địch Games VN sống mãi trong ruột chúng ta ac. ac.
    Chỉ với một câu "Admin của VN là một thăng ngu ngốc nhât trên đời , nó tương mình là ai , là thần thánh chắc " mà các bạn đã biết thế thì tại sao lại chơi GBVN sao không wa GIS .Nếu đã chấp nhận chơi GBVN thì cũng đừng có kêu ca mệt mỏi lắm rồi ngày nào mà chả có người này người nọ bị block tại sao các bạn đã biết thế lại còn chơi ??? bó hand . vãi hàng

6. Qhoamoclan

Qhoamoclan Youtube Master Race

Làm gì có chiện out guild thì bị block , tui out cả chục lần rồi có bị block liếc gì đâu, chắc là mấy bác bị block tức quá vô đây tung hỏa mù chứ gì !! Xưa rồi Diễm !

7. funfunff

funfunff —4F—GVN—

TUi có tung hoả mù gì đâu chứ! Để tui kể lại toàn bộ câu chuyện như thế này:
    Từ đầu tui có chát với addmin tui nói là em bị hack đồ, thằng hack đồ của em nó out guild của em, em nhờ anh report lại đồ dùm em và chuyển quyền chủ guild lại cho em. THế là addmin bảo nếu đã là chủ guild thì không được out khỏi guild mình đã tạo. Nếu bạn bị out khỏi guild thì theo quy định là bị block. đấy mọi chuyện là như thế chứ tui có bày đặt cái gì đâu. Bị block thì ai mà chả ức chế, nhưng lý do để addmin block nick của tui thì hoàn toàn quá vô lí. TUi lập topic này nhằm kêu gọi mọi người ai có thể giúp tui thì giúp chứ có phải kêu ca chuyện gì để nói xấu addmin đâu. lolz.

8. darkinstar

darkinstar Youtube Master Race

admin GBVN muôn năm. Hôm nay vừa xin đổi pass = block 3 ngày hahha :D .
    nick em la 98913091

9. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Rốt cuộc thì ai là Admin của GBVN zợ?? Có nick trong nài không??^^...

10. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

tội nghiệp gaixinh ghê,ZZR0ck3rVNZZ nè,hihi,chia buồn cùng ông

11. triviet

triviet Youtube Master Race

huhuhuhuhuhuhu sao admin lại block acc nick là :Glacial của em vậy :(( huhuhuhu ,không biết ai dzo acc em wạy bị nó wạy bây giờ vừa cảnh cáo lvl 2 mà bây giờ bị block luôn huhuhuhuhuhu em chơi ở wán ,em không biết gì hix hix chắc em wên tắt hay sao nó dzo wạy acc em bây giờ bị thảm thương vậy huhuhuhuhuhuu :(( admin đâu anh ơi hãy làm sáng tỏ giùm em đi anh huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu hix hix hix em post bài làn hoàn mà huhuhuhuhu :((

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Đang nói về nick trong GB hay nick trong gamevn vậy ???
    Hoá ra pác kia do chat với Gm nên mới bị phát hiện là thoát Guild.Nhưng nếu Gm làm thế thì ngu quá.....>.< bó tay Gm...luật thì cứ cho đấy là luật đi, nhưng người ta bảo là người ta mất quyền chủ Guild và xin trả lại quyền chủ Guild cho người ta chứ có bảo là người ta muốn bỏ cái Guild đó đâu mà block ?? Gm bị não à

13. Vo? Quyt'

Vo? Quyt' Youtube Master Race

Chà chà!Thành thật chia bùn cùng gaixinh nha,tui cũng có chơi gunbound nhưng đến rìu thì thôi ko chơi nữa tại hack nhìu wá.Bạn tui bị hack đồ,gủi thư cho admin 5 ngày nay chưa thấy hồi âm,bao nhiu tiền và đồ đã tan biến :(( Thôi vậy,từ nay chắc chảng dám chơi GBVN nữa.Thỉnh thoảng vác con gà vào bắn với mấy em cùng hàng thui rồi lai out.Chẳng may bị block như gaixinh thì toi :D

14. BanhDauNgot

BanhDauNgot Youtube Master Race

gbvn wa ghe may cha choi ma ko de y keyylogg :D thi mat pass la phai roi? tot nhat nen choi o 1 tiệm nào đó ma mình tin tưởng đừng nên chơi o đâu xa xôi.............1 điều nữa là ko nên đưa pass cho ai ..( vụ nay nguy hiểm wá :> ) giữ mình là tốt nhất :D :D ;;)

15. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

tui cũng từng 1 lần rồi nè,mua cash về nạp vô acc xong lên bảng Phong thần coi thì thấy có tên mình :D ,lý do là hack gold (!!),po tay luôn không hiểi vì sao nữa,tui gọi điện thoại lên Cty mới được đoá.Hay là ông thử gọi lên Cty coi,tui cũng thấy có tội danh là quit guild đó,thấy đa fần là bị lock nick vĩnh viễn mà không hiểu tại sao hết,GBVN khó hiểu wá
    cứ thử gọi điện lên đi man,biết đâu lấy lại đc,acc wand rồi mà,bỏ uổng

16. funfunff

funfunff —4F—GVN—

huraaaaaa!!!! Tui được tha rồi hahhahhâhh zuiiiiiii waáaaáa. Cám ơn pà kon cô pác đã wan tâm đến tui. Hum wa gọi điện cho addmin nói mãi addmin mới tha cho tui, ko block. Bi giờ tui khoẻ rồi. :D :D :D :D :D. Cám ơn mọi người nhìu nhìu ^_^. khoẻ wá.

17. Glacial

Glacial Mr & Ms Pac-Man

hix hix hix admin gì vậy ,không công bằng chút nào x-( sao em bị mức cảnh cáo lvl 2 là sao vậy x-( bực mình wá XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX-( em muốn ................... wá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii admin kiểu gì sao ko giải quyết acc này giùm em vậy .Anh funfunff ơi admin số điện thoại mấy vậy và anh ấy tên gì vậy cho em đi ,em muốn hỏi tại sao em lại bị cảnh cáo vậy hix hix x-( chỉ em đi anh ơi .Xin cảm ơn anh trước nhé ::)

18. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

Hôm bữa lên trang web của GBVN , zô phần danh sách acc bị ban , thấy nhìu nguyen nhân bị ban rất mắc cười , vd : chửi thề , thoát GUILD ....
    * Chửi thề : sao không làm như bên GIS , cấm những từ như **** , shit .... để admin khỏi mất công giải quyết những việc vớ vẩn , thà đẻ thời gian giải quyết những acc bi. hack , thế mới công bằng cho những member bị hack acc . Mà cũng thật mắc cười , trong GBVN , chửi thề bằng tiếng việt thì được , trong khi bằng tiếng anh thì không , :D , thật đáng bùn cho GBVN
    *Thoát GUILD , mặc dù bạn bè tui chưa gap. tình trạng này , nhưng thoát GUILD cũng bị ban nick thì thật là vô duyên , không lẽ admin của GBVN cố tình làm vậy để tránh tình trạng vô GUILD xin đồ rồi thoát GUILD ???? , nếu vậy thì tốt nhất admin của GBVN nên để chương trình auto report như bên GIS còn hơn là nhảm nhí như vầy .

Dù sao tui cũng thank các admin GBVN đã tạo ra 1 sân chơi riêng cho cộng đồng VN , nhưng mong rằng trong thời gian gần nhất sẽ khắc phục tình trạng như vầy để không nhưng chỉ có người vn vô chơi mà ngay cả những gamer nuớc ngoài cũng vậy .

Và cả vấn đề trả lời thắc mắc trên Ym , giò phải send qua mail thì quả thật hơi mất thời gian của cac member , mong sẽ như lúc đầu , sẽ trả lời trực iếp qua Ym .

19. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Buồn cười ở chỗ là GBVN chỉ làm *** những từ tiếng Anh, còn từ tiếng Việt thì lại ko ???? ;)) Gis nó làm tiếng Anh là đường nhiên còn GBVN thì làm thế ko thực tế chút nào ;))

20. cucdai

cucdai Youtube Master Race

GM của GBVn bị khùng thật , cái nick onekick của tui tự nhiên bị lock , chỉ vì tội bắn với thằng GM , chê nó noob thế là bị kết tội là "xúc phạm GM --> lock acc vĩnh viễn " ....pó tay.