Sao em lỡ vội lấy chồng...

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Boy-hp, 10/3/11.

1. class9

class9 Donkey Kong

xin lỗi anh chứ nghĩ lại em thấy anh cũng khá kì anh ạ :).
    Ai đời con gái ng ta có bầu mà gần 1 tháng ko thấy anh liên lạc thì phải. Đến chuyện cô í cưới nhau và về nhà chồng anh còn chả biết...
    Nếu anh quan tâm đến người ta hơn một chút thì có lẽ chưa chắc đã như vậy :-?

2. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

đâu phải anh không quan tâm,ngày nào chẳng gọi điện rồi nt,nhưng nó có nói gì đâu,lúc trả lời lúc không.nó chỉ nó là "bố mẹ anh ko thích em,em không xuống HP nữa đâu" .rồi bẵng đi cả 1 tuần ko liên lạc được với nó mình sốt ruột,lại tiện luôn ngày 8-3 mới phi xe lên nhà nó thì mọi việc đã rồi :-<

3. class9

class9 Donkey Kong

chà... quả thế thật thì tội anh thật ...
    con của mình người khác lại nuôi, mà công nhận nhà anh cũng kì thât :-w, con cái iu đương mà lại đi cấm đoán như thế thì...Nếu lúc đấy anh nói ngay với mẹ là đã lỡ có thai thì chắc mẹ anh cũng cứu vãn ngay í chứ ... Gặp em tình huống này cũng chả biết tính sao lun :)... Thằng em họ em cũng thích con nhỏ học cùng trường đại học, nhà đâu ngoài tận Hoàng Sa , Trường Sa gì đấy, nhưng bố mẹ nó vẫn vui vẻ, cuối tuần bảo gọi về cơm nước chứ chưa đến nỗi thế ... Thôi thì gắng sức mà vượt qua, có lẽ chỉ vài tháng nữa khi mà người nhà bên chồng cô ấy biết chuyện chắc rồi cũng gọi đến anh thôi :)

4. bibobibo279

bibobibo279 Donkey Kong

Chưa chắc đứa con đó là con của chủ thớt đâu, có lẽ con bồ chủ thớt cho bác mọc sửng rồi :(

5. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

ca này khó thật, chẳng thể vẹn đôi đường

6. Choi_Den_Chet

Choi_Den_Chet Mr & Ms Pac-Man

con chốt sang sông biết có bao giờ quay lại ?

7. 14041989

14041989 T.E.T.Я.I.S

Anh trai ở HP à, em cũng HP nè, nếu cần thì anh em mình đi uống cafe anh nhé, chuyện của anh buồn thật đấy. :(

Kể anh mà chỉ yêu qua đường thôi, thì có thằng đổ vỏ dùm lại chẳng tốt quá ý chứ, nhưng mà mình yêu thật lòng, đến lúc sắp đến được với nhau rồi thì lại xảy ra chuyện này, đúng là ko còn gì đau hơn khi biết người mình yêu lên xe về nhà thằng khác =((.

Mà mẹ ông anh mới chỉ tỏ vẻ phản đối thôi, ba mẹ nào mà chẳng muốn con mình lấy đc vợ tốt, nhất là người mẹ, với người mẹ thì đứa con chẳng bao giờ lớn cả, lúc nào cũng muốn che chở, quan tâm hết, nên mẹ ông anh phản đối cũng chẳng có gì là sai trái cả, mình nghĩ nếu chị kia ko vội vàng như thế, mà để thời gian cho ông anh làm tư tưởng phía bố mẹ chắc cũng xong rồi, cơ mà mới về ra mắt có 1 lần phải ko nhỉ, thế đã là gì mà đã vội vàng vậy chứ, hay là ko tin vào t/y của ông anh nhỉ :-?.

8. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

Con bé hôm nọ anh nói với em hả? Anh nói nó 94 thôi mà? Sao lại đi lấy chồng được...

9. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

^
    lúc đấy anh trêu mày thôi,chứ đúng thì nó sinh năm 90.

đúng là cha mẹ nào chẳng thương con,chẳng muốn tốt cho con,nhưng đôi lúc tình thương của cha mẹ lại thể hiện ko đúng chỗ,và trong trường hợp của anh thì đã làm đổ vỡ tất cả rồi :-<

10. reddevils235

reddevils235 Legend of Zelda Lão Làng GVN

bây giờ chủ thớt định đến nói rõ mọi chuyện, hay để từ từ cho thằng kia phát hiện ra

11. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

có lẽ đây là quyết định của tớ :-<

12. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

:bz
    cậu nghĩ được như thế là đúng rồi. nhưng đừng chờ nó trả lại. con mình thì phải nhận, nhận ngay. dù phải đối mặt với rắc rối gì trước mắt đi nữa thì cũng phải nhận. nếu không sau này thể nào mình cũng phải hối hận ~

13. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

coi có chắc phải là con mình ko đã ...........................................................

14. Phá Long

Phá Long Mario & Luigi Lão Làng GVN

Bà già chủ thớt quả là cao thủ, thật bái phục !

chủ thớt suy nghĩ kỹ lại đi, nói thực lòng với quyết định của cô bé kia như thế, khả năng đứa bé là con của chủ thớt chỉ khoảng 30% thôi :-??.

Chỉnh sửa cuối: 11/3/11
  15. noalana1

noalana1 C O N T R A

bác chủ top mà giành đòi quyền nuôi con thằng kia nó biết dc nó cộc lên tối đến nó lấy cây giữa đập ny bác đến sáng đấy :-<

16. ongtremai20

ongtremai20 Youtube Master Race

theo tôi thì chưa chắc đứa con trong bụng cô kia là của cậu.Nếu là của cậu rồi thì chắc chắn ko có chuyện như vậy xảy ra đâu,theo kinh nghiệm thì là thế.Hãy thử đặt mình vào địa vị của cô ấy và suy nghĩ thì sẽ thấy.

17. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator

:bz
    chưa chắc nhưng cũng có khả năng. mẹ của chủ thớt nói phải. tốt nhất là nói chuyện thẳng thắn với cô bạn kia rồi đến hẹn thì ADN cho nó rõ ràng. Là con mình hay không thì cũng 1 lần cho biết. Rồi sau đó dù có xử lý thế nào đi nữa thì cũng không phải bứt rứt cả đời: "đ*o biết nó có phải con của mình không?"

18. cbxm1102

cbxm1102 Mr & Ms Pac-Man

Có thằng phải đổ vỏ>:)
    Này thì 30

19. Đẹp

Đẹp Youtube Master Race

đổ vỏ ấy à? :-s

20. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

ờ như bạn này nói,đúng là mình rất yêu con bé,nhưng nó đã chọn con đường của nó rồi thì mình đành chịu thôi,giờ cái mà mình bứt rứt chính là cái bụng của nó :(