Save FFX - anh em đóng góp

Thảo luận trong 'FFX' bắt đầu bởi Jumpay, 16/8/09.

1. manhduc1190

manhduc1190 Guest

có cách nào sửa lỗi đứng hình trên đĩa không qua cảnh tiếp theo không các bạn
    mình chơi ps2 bản EU thì bị đoạn đầu auron nói look tidus nhìn lên rồi chạy lại thì đứng luôn
    còn bản inter thì đoạn Tidus đang nói chuyện cả yuna (Sin) xuất hiện yuna ngã tidus tóm lấy rồi máy quay chuyển sang mạn thuyền rồi đứng

2. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

3. manhduc1190

manhduc1190 Guest

chơi trên máy ps2 chỉ còn cách mua cái đĩa khác thôi chứ làm sao sửa được như pc

4. ppgame

ppgame Youtube Master Race

Mấy bác ơi, bác nào có file save all của ffx thì cho e xin cái link nhé. Mấy cái link ở trên die hết rồi

5. nguyentuanvu3105

nguyentuanvu3105 Mr & Ms Pac-Man

anh em có file save cheat full ở đầu game ko ? đang mún chơi xả streess mà sáng giờ loay hoay cái vụ CB với improt file save của FAQ mãi tới bây giờ vẫn ko làm dc...anh em có lòng hảo tâm nào cho xin dc hok ???

6. tiamosg

tiamosg Youtube Master Race

Chào các bạn.
    Mình chơi game Final X từ năm 2000 trên ps2, bây giờ chơi lại trên pc chạy win7 ultimate, dùng chương trình mymc ko chạy được, dùng ffxed.jar cũng không được luôn. Các bạn vui lòng cho mình xin save game dạng ps.2 đầu game với HP/Mana/Str/Agi/Luck Sphere max được không? Mình chơi bản International. Rất mong các bạn giúp đỡ. Rất cám ơn.

7. nik.toyo

nik.toyo Youtube Master Race

Đoạn này mình đi đến Guadosalam-Inn khúc Seymor nói chiện thì bị crash , ai giúp mình qua đoạn đó với..........
    Link save của mình : http://www.mediafire.com/?117qju1333d69ja
    Thks trước ....

8. Jumpay

Jumpay Youtube Master Race

Download ở đây nhé mấy bác

http://forums.gamevn.com/showthread.php?849613

- International version 658597E2 NTSC English + Japanese
    - Run Property on PCSX 2 , no Auron Look crash .
    - Winrar Rekovery 80% , no Password .

9. vicki

vicki Youtube Master Race

sao thấy moi người save file lên đến tận hơn 70 tiếng thế =.=
    Mình thử chơi không full các item thần khí hoặc break limit vẫn có thể qua được cảnh đánh yevon mà >"<.
    42 tiếng khi bắt đầu đánh Jeck.
    aone Bahamon của mình OD chỉ khoảng 52k thôi, khi Ject biến hình lần 2 cho nó ra là 2 phát đi luôn.
    PS: save nào cũng xài cho các phiên bản khác nhau hết. Mình DL bản của contruongIT với bản FFX.7z về xài cùng, bản tiếng Nhật nhiều chỗ lỗi, mình chỉ cần chuyển iso sang bản 7z rồi chơi qua cảnh đó, save xong thì mở iso bản Nhật ra chơi tiếp. Không vấn đề gì cả.

Chỉnh sửa cuối: 23/2/12
  10. Tình Là Niềm Đau

Tình Là Niềm Đau Mega Man

lúc mình vào bụp thằng Jetch với 3 cây Ulitimate wepon của yuna ,tidus ,auron là 26 tiếng :)) do tùy vào bạn đã chơi rồi và biết đường hay ko thôi , biết roài thì toàn chạy thẳng 1 mạch còn ko bít thì chơi loại này dù có chỉ đường nhưng cũng có nhiều người đi loand quoang nói chuyện với từng người cho hết :D năm 2006 chỗ tiệm PS2 thấy ông kia loay hoay ở cái đền con ngựa Yevon tốn 2 tiếng mà ko lấy dc DS mới ghê chứ X_X . Tốn time ở chỗ đi bắt bọn quái (mình tốn gần 10h mà bắt dc mỗi loại có 5 con X_X )

11. nuocda

nuocda Mr & Ms Pac-Man

có chém không vậy =.=....26 tiếng có tính thời gian mấy đoạn film không thế ?

12. vicki

vicki Youtube Master Race

không, lần đầu tiên chơi đấy =.=
    hồi năm 2002 thấy thằng bạn mua PS2 về chơi, chỉ ngồi xem thôi, với lại tiếng Anh cùi mía, đọc chả hiểu gì cả. 10 năm sau mình nghĩ chắc là có giả lập rồi nên mới lần đầu tiên chơi đấy.
    Cũng đã đọc hết hướng dẫn, nhưng rốt cuộc cũng chẳng làm theo điều gì cả >"<. Đọc hướng dẫn chủ yếu là chuẩn bị trước khi gặp boss để ngồi luyện cho chắc cú thôi à :))

13. Tình Là Niềm Đau

Tình Là Niềm Đau Mega Man

thì đi từ đầu đến cuối phải có coi rồi.... thời gian coi nó nói nhiều khi còn nhiều hơn chơi , mấy ngôi đền thì toàn 5-10' là xong đua gà thì 30' là xong rồi . Toàn chạy 1 mạch từ đầu đến cuối game boss trong FFX này cực dễ nếu bạn biết cách đánh nó :)) trừ mấy con trong Monster arena thì yêu cầu chỉ số bạn cao xíu thôi :)) . đen

Chỉnh sửa cuối: 28/2/12