Seal of Evil

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 14/7/06.

1. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

:D:D Làm gì còn char nào không hack , hiện tại char đang chơi là lấy từ file save của x5254725 để đi chiến phần hard xem có gì mới không chứ bây h bảo ngồi chơi lại thì mệt lắm

2. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Ặc , hack thì sao còn hay nữa, hèn gì thấy you không biết cách ép ra đồ xịn là phải :D , hack rồi thì làm gì có thời gian nghiền ngẫm create đồ xịn đúng không , hack chưa chắc đã mạnh đâu, hack mà vẫn bị kill ah :-? ,đợi chút post ảnh con tui lên cho you coi, hơi bị xiềng đó , hack liệu có được như thế này không? :D , đang down về rồi lấy cái save cũ đè lên , gần xong rồi, down hôm qua đến giờ.

3. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Bác nhầm rồi, bác nói cứ như là chỉ muốn khoe chứ không phải trao đổi về game. Bác có biết em đã chơi game này bao nhiêu lần không hack không? Đơn giản là em đang muốn tìm hiểu kết thúc ẩn của game này, hack chỉ để giảm bớt công sức và thời gian, vì em còn nhiều việc để làm.
    Bác nói hack vẫn bị kill là nhầm, em với bác so không? Em tay không đập phát vài nghìn damage hay cả vài chục nghìn thì cũng được, hack mà :D Thằng trùm đánh em mất vài máu thì em chết sao được? Bác thích đồ ép, còn em thích đồ truyền thuyết, chắc chắn đồ của bác không thể đẹp bằng em, bác tin không?

P/S: Dạo này bận nhiều việc nên không chơi được, vì vậy không có điều kiện bàn luận, mong mọi người thông cảm :D

4. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Thế ah, bạn thử post thử đồ truyền thuyết lên đây để chiêm ngưỡng cái, chưa thấy ah

5. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Tớ mới chơi nên mới chỉ kiếm được vài item thôi, cậu thông cảm xem tạm vậy (trong game đồ nó chuyển động chứ không phải hình tĩnh đâu) :

6. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi post nhầm :D

7. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

Bây j đang cố đi tìm mấy cái đồ này rồi đi dupe để dành, cuối game ép ngọc xịn vào :'>:'> cho nó thành hàng khủng luôn, ý hị hị

8. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Tớ cũng định thế nhưng sợ ép ngọc xong nó mất tính "truyền thuyết" thì tiếc lắm :(

9. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

Thế tớ mới bảo là dupe, à mà yên tâm là không mất đâu, khi kiếm đủ bộ vẫn cộng set như thường (cái này là đoán vì chưa bao h đủ bộ ) đang cố kiếm ^^

10. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Công nhận tớ nhìn thì thấy bộ của Yan Hong là đẹp nhất, có ánh sáng lóe lên, nhìn bên ngoài thì cứ như Trung nguyên kiếm khách :x:x:x

11. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Tớ mới chơi game này cho hỏi tí ^^

- Game này có bí kíp võ công nào khủng mà phải chơi quest mới kiếm dc ko ?
    - Đồ cuối lấy khó ko ?
    - Có tài liệu chỉ các mẹo chơi game này thì send tớ với .

12. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Mãi mới down được game, cài lâu quá
    Như đã hứa mình sẽ post ảnh con mình lên

Đây là damage con mình đánh ra: thỉnh thoảng lên 2900->3000 damage lận

Còn đây là character mình build , nhớ chú ý cái hàng critical nha ,thực ra mình đang mặc đồ chưa phải là item tạo từ cấp final , nói chung là mới mặc đồ kế cấp final thôi.

Còn đồ truyền thuyết của bạn , mình thấy cũng đẹp đấy ,giờ mình mới chơi tiếp , mới tạo ra đồ cấp final , thì mới biết được đồ nào mạnh.

13. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Thằng Gaine đánh mụ Mei 4 phát là mụ về làng dưỡng sức ;)) , tin không?

14. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

15. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Tớ chơi đồ truyền thuyết không phải vì nó mạnh mà vì tớ yêu thích game này :D
    Dù nó không phải mạnh nhất nhưng chắc chắn là đồ đặc biệt nhất mà nhà phát triển muốn người chơi khám phá :D
    Còn vụ hit mấy damage với tớ không quan trọng. Như tớ đánh mỗi char là khoảng 2000-3000 damage, giết quái không cần bận tâm, và chẳng cần điều khiển làm gì :(
    Mục tiêu của tớ bây giờ là thu thập hết đồ truyền thuyết và đạt được kết thúc ẩn cơ :D
    Dù sao nếu có thể chúng ta cũng cần trao đổi một chút về tạo đồ và build char, coi như kinh nghiệm cho người chơi sau :D

16. thanh_nhan02

thanh_nhan02 Mr & Ms Pac-Man

Mấy món này phải chơi về nước chơi lại mới đc như vầy, còn về muốn kiếm đủ bộ thì nên mở hết các map và kiếm rương.Nhưng nó chỉ có giay áo mũ vk thui.Mang bộ này cho đẹp thui chứ con Pladin mà nó cho set Hệ thổ thì sao chém băng dc:!
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    1 điều khi chơi trò này thì chớ dupe skill vì khi hệ thống cho tăng cấp skill sẽ cho thêm 1 tính năng ần của skill^^

17. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Paladin thì nên tăng tất cả vào kim , + set critical + 2 tuyệt kĩ ở ảnh trên +đảm bảo 1 phát rớt 1 con.
    Đồ cấp Luo của mình nè:
    Đó là 2 item căn bản ,
    thử hỏi critical 135% thế có kinh không , lấy đâu ra miss nữa chứ :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nếu sử dụng dragon phoenix thì ;)) ,1 phát té 1 hàng =))

18. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Ah mà có ai biết cách để sáng hết toàn bộ 4 chấm 4 góc, ở cả 6 item và 4 cạnh của nó không , mình cao nhất là 3 item ở 4 góc ah.

19. DUNGSC4

DUNGSC4 Mr & Ms Pac-Man

Tự nhiên giờ lại thích chơi lại Seal of Evil chứ , chơi cách đây mấy năm rồi, giờ ngồi cày lại giết thời gian =))

20. x5254725

x5254725 Mr & Ms Pac-Man

Về việc đồ hỗ trợ nhau thì tớ cần nghiên cứu thêm, chắc cũng không biết hơn cậu :D
    Về đồ truyền thuyết, đây là screenshot bộ của GaiNie (tớ mới kiếm đủ bộ của anh ấy thôi, các cậu thông cảm :D)

Đây là đồ mặc định, tức là tớ chưa refine (với cấp ngũ hành final chắc mọi người hiểu sẽ thế nào :D)

P/S: Thông báo tin vui với mọi người là tớ đã test, khi refine sẽ không mất tính "truyền thuyết" :D:x:'>:-*