Serve Ragnarok dành cho người Việt Nam (proRO)

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Refor, 15/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

cực kì khâm phục những người dám nói lên bất công thế này,ủng hộ bạn 1 phiếu đấy,rất có chí khí:x:x:x

2. U n r e a l

U n r e a l Mr & Ms Pac-Man

Đọc qua văn phong là đủ thấy bạn Refor này chưa qua đầu 2x .
    Quả là phong cách gamer VN .

3. venbeo

venbeo Youtube Master Race

nói thật chả có cảm tình dek gì với thằng boydragonfire gì đó, tên nghe thì đã ngu, cái kiểu thể loại chả là cái gì đối với ai cả. Bên vRO lúc người ta quit hết rồi ông mới được con pal ghẻ chay quanh trong pvp chả đánh được ai, chủ cái guild 4` cũng dek là gì cả mà đi đâu cũng giọng tinh tướng, bựa vl. Đã thế lại còn dek biết gì cũng nhảy vào hùa theo như mình hiểu biết nhiều lắm.
    Còn cái kiểu của những bác như bác refor trên kia thì chịu rồi. Ừ thì nick bác, bác muốn làm gì thì làm nhưng làm thế có đúng ko?, người đâu mà bẩn tính thế, đek thik thì cứ edit xóa hết mẹ nó đi, làm đek gì phải edit như thế, đek biết nhục àh?
    Ở đâu ra cái loại *** biết mình là ai còn tinh tướng thế nhờ.

4. Lazulis

Lazulis Donkey Kong

Gọi là phong cách tức tưởi

Chạy :|

5. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

đúng là thằng ngu mới phát ngôn cái câu này,ờ tớ *** từng ở đấy mà tớ lại biết Admin ko tốt và bị block acc.Vro các chú bot như ruồi chấp làm *** gì,ờ Pal ghẻ đấy thế mà mấy huyền thoại như Tifa của WnS với XxxRomeoxxX của BTD nằm dưới chân con pal ghẻ này đấy(lúc solo họ đều mặc GR,Romeo cả GR và Devil) ôi sao mình yêu con pal ghẻ của mình thế ko biết,lúc đó mà ss lại mấy cảnh đấy bây h có phải là hết có thằng mở mồm ghẻ với 4` ko=((

6. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

Ka đừng để tớ chém luôn nick ông K :| Tớ đã post bài ngay trên bài Ka, tớ đã nói thế mà Ka cũng không nể mặt tớ nữa :| thì từ giờ Ka cũng đừng qua nhà tớ làm gì nữa. Tớ đã nói rồi. Tớ không phản đối các cậu bức xúc. Nhưng đừng làm thế trong topic của người khác.

Warn member venbeo vì xúc phạm boydragonfire. Cảnh cáo nick meo02001 vì vi phạm nội quy của box nhưng không lock vì người khác sự dụng nick post bài.

Topic locked. Bài của tớ ở trang trước sẽ được chuyển sang topic mới của proRO.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.