Server CS 1.6 CS VN: procsvn.servegame.org:27015

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 18/10/04.

?

Server sẽ tự động kick player nào ping > 300 hoặc >400 để khỏi giật. Ok hay N

Poll closed 29/11/04.
  1. OK. Kick hết mấy tay lagman để anh em khác còn bắn

55.9%
  2. No. Bắn vui là chính, giật thì đã sao, cứ để đấy không kick gì hết

44.1%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc, thằng đó ko có cheat, nó bắn awp khá tốt, chắc còn thua Ksharp với Shaguar ;)). Mí bác cướp ra mà gặp awp thì phải vứt smoke + flash, ko vứt gì ra mà ko toác sọ mới là lạ :D

2. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

vậy lão kensin cho hộ tôi mấy cái IP , steam cũng chơi tuốt

3. Kylin

Kylin T.E.T.Я.I.S

Tôi xin nói lại, tôi công nhận FreeSky gì đó bắn hay nhưng hôm bữa bắn Inferno thì có 1 thằng Ping 8x vào, tên gì quên rồi.

Lúc đầu thì tôi nghĩ là bắn hay, nhưng 1 lúc sau tôi đã thử bằng 2 lần ngồi im ở 1 chỗ. Chỗ đó tôi đảm bảo chỉ có đi ngang quay lại nhìn mới biết được, vậy thử hỏi cái thằng đó làm sao nó biết tôi ngồi đó mà nó đi lại gần (nghe footstep), dừng lại, ném bom mù ngay trước mặt tôi rồi chạy vào kill ? Tôi ngồi im re không gây tiếng động gì cả, vậy ai đó trả lời giùm sao nó BIẾT tôi ngồi đó ?

Map inferno có hàng trăm chỗ núp, thế mà nó chạy lại đúng chỗ đó (trong nhà nhỏ kế bên chỗ CT spawn).

Còn 1 lần ngồi núp trong nhà cướp, trên chỗ phơi đồ mà chỉ có thể thấy được cái đầu của tôi nếu leo lên bậc cầu thang ở cái cửa xanh, vậy mà nó cầm AWP chạy phía dưới, leo lên đúng cái cửa xanh và bắn tôi ngay. Nếu không biết trước thì sao mà hay thế ?

Tôi theo dõi thì thấy nó cũng bắn hay thật, tuy không bằng Lara hay Kenshin, và cho dù có nghe footstep hay đến cỡ nào mà tôi không nhúc nhích thì lấy gì mà nghe ??? Tôi cũng tự hào mình nghe footsteps ko tệ, ai không tin cứ thử với tôi. Nhưng nghe đến trình độ đối phương ngồi yên không nhúc nhích, chỉ nghe "hơi thở" mà biết để giết người thì quả thật tôi không luyện được :o

Tôi không tự dưng nói ai hack, nhưng vô lý đến mức đó thì mới kêu lên.

Nói lại lần nữa, tôi không nói FreeSky hack nhé. Tôi chỉ nói cái thằng gì để tôi vào coi replay lại rồi đọc tên nó ra cho các bác nghe.

4. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Thôi, vụ này xong rồi, CD version 4.28.1 đã publish, chả còn cheat hack nữa đâu. Có cái CD mới này bảo đảm xong

5. Kylin

Kylin T.E.T.Я.I.S

Nó là thằng C.n.P gì gì đó, trong demo của bác Satthududu không có 2 cảnh tôi cố tình ngồi cho nó giết nên không ai tin. Tùy các bác vậy, nhưng tôi thật sự không khoái mấy thằng cheater kiểu đó.

Tôi bắn online gần như là đầu tiên ở VN, từ thời CS 1.5 đến 1.6, CS:S, CS:CZ, và ít nhất là cũng bắn trên 1000h ở các server China, Singapore nên cũng được mở rộng tầm mắt. Nhiều thằng bắn hay lắm, nhưng cheaters thì cũng nhiều dù là server VAC hay C-D. Tôi cũng đã từng thử wallhack nên biết cảm giác nó như thế nào và cách di chuyển khi BIẾT TRƯỚC ĐỐI PHƯƠNG Ở ĐÂU.

Thôi, cũng không cãi nhau vụ này nữa. Chỉ xin các admin server lưu ý kick bớt Lagger trong giờ cao điểm để không ảnh hưởng người khác.

Sau khi tôi cài xong server thư viện ở cơ quan, nếu được thì tôi sẽ dựng thêm 1 server CS nữa cho mọi người, open từ 18h00 đến 8h00 mỗi ngày. Server này có thể dùng làm server match, không cài thêm bất kỳ Mod gì trừ C-D.

Lara thấy vụ này OK thì nói tôi nhé.

6. tintin_mch

tintin_mch Youtube Master Race

CD chỉ chống được một số hack thôi chứ không phải toàn bộ đâu. Mấy pác cũng phải thông cảm thôi, chơi game online thì phải chấp nhận là sẽ gặp hacker. Điều này không thể tránh được !!!
    Bởi vậy bên Mĩ mới có khẩu hiệu "DO IT ON LAN"

7. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

hihi ,hôm nay anh k# bị xuyên cho hai phát chết queo , vì JS nghe thấy hơi thở của anh ý . Hihi . (^.^)

Cái chuyện anh nếu ra , cũng nhiều phần do wall hack ,cũng nhiều phần là nó đoán anh ở chỗ đó . cứ ném mù bừa rồi nhẩy vào bắn , chả mất cái gì cả . Kết quả : K# chết queo . ^^

8. 1st | Lara.vn <Bao>

CD version mới ra thì may ra sẽ triệt để cái này, thôi hack hay cheat hya không gì cũng bàn bạc nhiều rồi. Anh em bỏ đi và tập trung vào làm những cái thiết thực hơn.

9. Orc#.vn

Orc#.vn Youtube Master Race

Đâu phải cứ ngồi yên là đối phương không biết ,thường đến những chỗ nguy hiểm thế ai chẳng chọi mìn .Mình cũng coi cái demo đó rồi,thật ra thì nhũng người đã bắn hay thường không bao giờ người ta sử dụng hack làm gì,với lại khi bắn hay họ có thể nhìn rada và phán đoán đựơc hướng của kẻ địch(không phải chê chứ hôm đó bắn mấy ông bên cướp toàn noob không à,bắn tệ thế thì cần gì nó phải dùng hack làm gì,thà mấy ông ben cướp bắn hay thì không nói làm gi`.Mình tin la thầng đó kg có sài hack

10. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Hèm cũng phải nói rõ chứ bắn mấp map này ko biết bao lần ,thật tình các bạn thường núp ở đâu tui có thể đoán được 5-6 phần (còn 4 phần còn lại là hên xui ) :D .
    Mịa ,nhiều khi gặp mấy cha lạ hoắc vô bắn solo ko thấy kill nhiều tưởng ngon lắm . Tới hồi mấy cậu CK khác vào phụ thì bị bắn tan nát ;)
    Nhưng tui cũng thấy lạ ,mấy lão như Kenshin và Lara , K# ,Locke rất ít gặp . Hông lẽ chê tụi tui rồi qua bắn vơi CN hết sao T_T

11. thanhcs

thanhcs Youtube Master Race

bác ơi file exe em tim mãi chẳng biết, bác nào biết chỉ giúp em kỹ tí, em mù tin thật.
    các bác nhớ giúp em nhanh cẩn thận tí, em chậm hiẻu lắm
    thank

12. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Cái đó là cái này nè:
    Cheating death
    Khi bạn tải về và tiến hành Install theo mặc định thì CD của nó sẽ ở C:\Program Files\Cheating Death bạn nhấn vào hình như trên..rồi để yên như vậy mà vào game thôi....

13. thanhcs

hic SNM trả lời củ hành thế làm sao tui hiểu được,
    nói cẩn thận giúp tui tí di

14. pailin

pailin Youtube Master Race

Cho hoi tai sao toi khong the vao serve nay duoc vay?da thu rat nhieu lan nhung deu bi hien ra cai bang de:
    CANNOT CONTINUE WITHOUT MODEL SPRITES/ADMIN.SPS,DÍCONNECTING
    Ai co the giup toi chi canh sua chua va de co th chuy cap vao sẻve nay duoc khong?
    Cam on rat nhieu!

15. thanhcs

kaka ga' quá
    tui hiểu rùi
    cam ơn bác SNM nhé

16. haovn

haovn Youtube Master Race

mấy bạn ơi cho mình hỏi cái này nè .
    sao mình có C-D rồii đó . mà mõi khi mình vào thì lại bị kick . ko hiểu sao luôn . mong các pác chỉ cách khắc phục . ID cua mình trong đó là minori

17. dongchikien

dongchikien Youtube Master Race

bi kick chi có mấy khả năng này thôi
    1. CD đểu chưa phải bản mới nhât (4.28 gi` gi` đó)
    2. Chưa nháy vô nút update ( cái này còn tuỳ, VD bi kick 1 lần thì thoát ra ngoài nhấy vô update vô lại sẽ kô bị kịch nữa)
    3. lagman (ko biet CK&procsvn đã bỏ chưa, tôi cung lagman nhưng dao này kô bị kick nữa)
    4. admin nhìn ngưa mắt, kick mẹ nó luôn (giả thuyết này rất dễ xảy ra hahhahah :D đùa tí thôi)

18. robincs

robincs Youtube Master Race

Thôi chấm dứt việc này ở đây là vừa.Không phải là chê sever Procsvn mà bây giờ Kenshin chỉ tập trung chơi Match thôi.Bắn match tôi nghiệm ra được một điều là mình còn rất nhỏ bé trình độ còn rất là giới hạn,bởi vậy nên chuyển wa bắn match từ lúc Xuka hướng dẫn.Bác nào muốn bắn match thì cứ liên lạc yahoo với tôi để hướng dẫn.Thêm nữa bắn match yêu cầu phải có SteamID mới chơi được.

Nick yahoo: hungtl19

Các bác nếu muốn luyện skill thì tôi chỉ cho vài server luyện skill.Tôi thấy trình độ tui CNP hay Freesky j đó cũng kô đến nỗi là cách xa mình lắm đâu như bác lara nói.Dân 1st.VN skill chắc cũng ngang ngữa nhưng team work và kinh nghiệm bắn match của mình thì cách quá xa.Bới vậy khi nào vào server Procsvn lúc nào tôi cũng kêu gọi bắn 5vs5 mà cuối cùng ko ai bắn.Chán.Kêu gọi bắn match lấy kinh nghiệm với team CK lần nào cũng bị từ chối,mấy bác kô chịu luyện skill thì khi gặp tụi skill cao hơn mình thì bắn thua là phải rồi la lên cheat hack um sùm.

Tôi thấy Lara nên chuyển server Procsvn thành server match đi,hơn là để nó là server Public như vậy.

À cho tui hỏi Clan vie voi Venga ở đâu?Tui đang ở Hà nội mà kô biết chỗ.

19. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

Vie thi` ở bao nhiêu đặng văn ngữ đó , còn venga thì ở trần xuân soạn , tui có ID steam rồi , bác gửi cho tui IP server match nhé

20. 1st | Lara.vn <Bao>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.