Server CS 1.6 CS VN: procsvn.servegame.org:27015

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 18/10/04.

?

Server sẽ tự động kick player nào ping > 300 hoặc >400 để khỏi giật. Ok hay N

Poll closed 29/11/04.
  1. OK. Kick hết mấy tay lagman để anh em khác còn bắn

55.9%
  2. No. Bắn vui là chính, giật thì đã sao, cứ để đấy không kick gì hết

44.1%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PoohPooh

PoohPooh \(^o^)/GVN's Girl\(^o^)/

hmmm server pro vn này lần đầu tiên connect vô lâu ghê quá!!!!!

2. paladinlevel56

paladinlevel56 Mr & Ms Pac-Man

trời
    sao tui vô bị kick ra hoài
    chán thiệt
    chắc làm ra để cho mấy người thui ha

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Sao lâu?Connect vào đó chỉ mất 10 giây,đánh cái dòng này vào console
    connect procsvn.servegame.org:27015 là xong..nó sẽ connect vào server cho bạn..nếu lâu nữa là bạn đang tải map...ví dụ server đang chơi map de_cpl_strike thì nó sẽ tự động download cái map đó về và chép thẳng vào thư mục ...cstrike/maps của CS....
    Uninstall CD cũ đi..đừng Update mất công..downlaod bản mới nhất :
    link

http://files.unitedadmins.com/files/cd-client-4_29_0-en.exe

4. thanhcs

thanhcs Youtube Master Race

hehe hôm trước mới connect vào serve được, nhưng hình như không gặp được nhiều cao thủ hay sao ý, chỉ thấy bác ck.sg gì gì ý là bắn được thui, còn ai cung gà gà giống tui. nghe nói các bác bên 1st bắn hay lắm, bạn nào có thể cung cấp giúp mình một vài nick bắn hay để thỉnh thoảng vào bắn học tập được không.
    to SNM, ông bạn bắn cũng được đấy, nhưng chưa đỉnh lắm, sao toàn bắn 43 vậy, không tập awp à.

5. neyuht

neyuht Youtube Master Race

Kô biết sao mấy hôm trước vẫn connect vào procsvn.servegame.org:27015 ngon lành mà hôm nay em connect hoài không được.Mấy bác cố gắng giúp em đê (em đã download CD 4.29.0 roài đó ) Đang ghiền mà kô vào chơi được tức wá X( Nick em hay dùng la Babal đó .Mấy bác thấy em gà cũng đừng chửi em làm gì tội nghiệp em nhe.Em mới chơi cái CS1.6 này có vài lần à (Trước giờ toàn chơi beta thui :'> )

6. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

7. neyuht

Anh Lara à ,em đã coi rùi(Nhân tiện cũng đã đăng kí thanh viên bên forum đó luôn rùi :D )nhưng em văn kô hiểu Why was I kicked ? Em có version 1.6 patch v19 rùi ,chạy CD 4.29.0 song song với chay CS 1.6 luôn rùi nhưng lại kô connect đc anh à .Nhân tiện cho em hoi server đó hoạt động 24/24 luôn hay có giờ giấc để em biết đường lên chơi nhe anh.

8. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

24/24 , chạy CD trước, đợi nó báo là bạn có thể chạy CS gì đấy, tất nhiên là tiếng Anh. Lúc đó bạn sẽ có thể thu nhỏ, minimize cái CD vào taskbar, còn bạn thu nhỏ mà ko được thì lúc đó nó đang kiểm tra xem có version mới ko đó, lúc đó mà bạn chạy CS liền là ko được đâu.

9. neyuht

Chắc là vậy rùi wá ,tại em lúc nào cũng nôn nóng nên chạy CD xong là vào CS liền à.Cám ơn anh dudu nhe

10. thanhcs

cần chạy cái cd nây phải không cd-client-4_29_0-en.exe , sao tui vẫn bị kick nhỉ, có cần cái cd nào mới không vậy.
    híc

11. thanhcs

chay cd xong vào serve vẫn bị kick vậy, trong khi đó vào serve ck.game-host.org lại không sao,
    mấy serve trung quốc cũng không bị làm sao cả
    ???

12. jakez13

jakez13 Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị nên bỏ phần Votemap hay chỉ cho mở ở một thời gian cố định tránh tình trạng bắn đi bắn lại có mỗi map de_dust2 và inferno ,mỗi map nên chỉ chơi trong 15 round ,30’ or ít hơn ,mỗi round nên chỉ khoảng 2’30 or ít hơn.Bỏ map de_aztes ,dust ,de_coble do quá cũ ,màn rộng bắn có nhiều chỗ núp trên cao camp để bắn tỉa không di chuyển nhất là aztes và coble ,ưu thế quá nghiêng về một bên như Aztes và Dust .Đây là những điều mà tui thấy khi chơi trên các server CSS .Tuy nhiên trên các server đó các map trên vẫn còn xài vì đông người chơi (cần map rộng ),thời gian mỗi round chỉ từ 2’30 tới 3’ cho 40 player fight .

13. salamander3

salamander3 Youtube Master Race

chào pà con .cho tui hỏi cái .sao tui cài CD rùi ,phiên bản mới 4.29 nhé mà vào sv procsvn.servegame toàn bị kick là sao.ping 65 báo lỗi phải cài CD .trả lời nhanh dùm tui cái nhé.sáng nay tui vào nick Pr!nce

14. 1st | Lara.vn <Bao>

15. salamander3

salamander3 Youtube Master Race

hix tui dã làm đúng như trong hướng dẫn .vào được serve match.game mà đến khi vào serve procsvn thì ko thể vào được .vừa connect là bi kick
    Kick liền. mở console báo lỗi

"Ban can phai cai Cheating-Death de co the choi o server nay!
    * Privileges set
    Dropped due to slot reservation
    Kick
    thế là sao vậy

16. 1st | Lara.vn <Bao>

À: Dropped due to slot reservation nghĩa là server đã full, hết chỗ rồi. Hiện nay server chỉ set maxplayer là 14 để chống lag. Khi 14 người đã vào thì mặc dù bạn connect vào được nhưng sẽ bị kick ra, bạn phải đợi khi có ai out thôi.

17. khongthebiet2

khongthebiet2 Donkey Kong

tôi thấy không nên kick bác nào ping cao mà chỉ kick bác nào ping cao quá thôi , do tình hình mạng không ổn định nên có lúc đang chơi bình thường nó giật lên khoảng 6 7 trăm thì chả lẽ bị kick oan luôn à , tôi đang chơi trên sever vn tại châu âu nên cũng bị vậy , thà ping ổn định khoang 150 thôi thì chơi rất ngon nhưng đằng này đang 50 nó làm một cái lên 300 , 600 nên lagg lắm nhưng chỉ được 2 , 3 giây là nó sẽ trở lại khoảng 50 40 , nhưng như thế tại provn thì nó kick thẳng tay luôn , tôi thấy bất công cho những bác nào đang đỉnh mạng thì bị nó cho 1 phát ra ngoài thì ngồi mà khóc..... admin nên bỏ chế độ tự kick đi , một là đặt vote , 2 là admin xem xét rồi kick , thế thôi . mong provn rút kinh nghiệm bởi có rất nhiều anh em tội nghiệp khác còn đang dùng dial up nên mạng không thể giống mấy bác cable và adsl được ...

18. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

_Có tiền thì vấn đề này sẽ được giải quyết thôi..ha ha ha

_Đây là server Free...nên nhớ điều đó :>.

19. khongthebiet2

khongthebiet2 Donkey Kong

có sao đâu cũng chỉ để lại chế độ kick thôi mà sever free và no free có khác nhau gì đâu , sever dành cho gamer vn châu âu kia kìa , cũng free thôi nhung mà có lúc tôi làm phát lên 1900 vẫn bắn tốt

20. haianh91

haianh91 Youtube Master Race

Chào mọi người nick mình trong CS là:best_boy_91 ;YH:[email protected]
    Mà mấy bác ơi làm kiểu gì để connect vô server vậy!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.