Sesion 19

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi pnthinh, 7/10/08.

1. hsinbadnt

hsinbadnt Mr & Ms Pac-Man

mấy mod add diễn biến trận đấu hay link cho anh em xem....những trận đấu đỉnh cao đó thì fai tường thuật lại chứ:D

2. CSG

CSG Mr & Ms Pac-Man

Đội lVlanchester United là của bác hsinbadnt phải ko ? tậu thêm 2 e khủng về chắc có tham vọng đoạt cúp phải ko ? Chắc hôm nay cũng có 1 trận đấu đỉnh cao ko kém gì HM đó :D

3. pnthinh

pnthinh Donkey Kong

HM đã đi được 3 vòng đấu và CSG đã ghi 13 bàn thắng đã cho thấy AIM divine của CSG khủng như thế nào. Tuy nhiên với chiến thuật lấy công bù thủ của CSG có thành công trong các vòng sau hay không khi các đội đều mạnh hơn? Chúng ta hãy chờ xem. 13-11-2008 vòng 4 CSG gặp đội của Nederland, với lợi thế sân nhà hy vọng CSG có 1 trận cầu tấn công đẹp:x

4. CSG

CSG Mr & Ms Pac-Man

Cũng không hẳn là lấy công bủ thủ, tại thằng TM form nó có poor nen nó mới yếu thế. Để khắc phụ nhược điểm này đội đã tậu 1 em TM divine đá dc khoảng 11-12*, và cũng đang tìm kiếm 1 em TV divine củng cố tuyến giữa. Hy vọng sẽ lọt tiếp vòng sau :hug::hug::hug:

5. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

Tồng kết chút thông tin V_L sau 6 vòng đấu :
    Không như dự đoàn của nhiều người trước khi mùa giải bắt đầu, V_L mùa này có nhiều biến chuyển với sự có mặt của Bac Tra My đã mang lại nguồn sinh khí mới cho V_L.:hug:
    Với 6 trận toàn thắng hiện Bắc Trà My vẫn an toàn trên ngôi vị số 1 V_L và hơn nhóm thứ 2 đến 6 điểm. Vì vậy nếu tiếp tục duy trì được phong độ ổn định thì rất nhiều khả năng Bac TRa My sẽ lần đầu tiên có được danh hiệu vô địch V_L. Tuy nhiên mọi chuyện vẫn còn phía trước và bước đầu tiên là phải hoàn thành 2 trận đấu tới gặp Hai Duong, 1 CLB hiện đang rất sung sức và đã đặt quyết tâm không để Bac Tra My có điểm trong cả 2 lượt trận để san bằng cách biệt :devil:

Trong khi đó ở nhóm xuống hạng ngoài TLOTK có lẽ sẽ lại xuống II thì đấu thì các đội còn lại đều đang cạnh tranh quyết liệt. papa, blue, bach khoa, boyde đang cố gắng tích điểm để tránh 1 suất còn lại :hug:

6. bactramy

bactramy Youtube Master Race

Hai Duong là đội bóng mạnh, cầu thủ nhiều chỉ số, công thủ toàn diện::(. Mình là đội mới lên VL, chỉ biết cố gắn đá cho vui :D. Chúc Hai Duong may mắn trong Cup cũng như trong leaque !;;):hug:

7. pnthinh

pnthinh Donkey Kong

Công thủ toàn diện như CSG còn bị ông cho đo ván, nói chi tới HD:'>:'>:'>
    Bác làm ơn 2 tuần sắp tới toàn thắng cả 2 với HD nha, thắng cả 2 tui đãi bác chầu cafe, hehe:'>.
    Nếu bác thắng cả 2 thì V_L sẽ không còn tiêu cực như mấy mùa trước nữa, khi đó CSG, HD, Blu các vòng cuối mạnh ai nấy sống:D:D:D

8. bactramy

bactramy Youtube Master Race

Mình sống ở xa sao bạn đãi cafe mình được, vậy chắc khó mà thắng nổi rồi :D, nhưng dù sao sẽ cố gắn :wink:, xem tình hình có vẻ khó khăn đây ;;), nhưng đội ông HD đúng là mạnh đó :o, ổng cũng đang me hạ mình.::):hug::hug:

9. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

hehe tiêu cực gì mà tiêu cực hà ông, chỉ là "anh em trong nhà đóng cửa bảo nhau" thui ;)). mà ông này thích dẫn người đi uống cafe thì cứ dẫn tui đi uống nè, chứ cần gì trù dập đội tui ghê vậy :devil::devil: