ShamanMap vs PpG ... trước sự chứng kiến của grubby

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Shaman Mập, 16/2/08.

1. lovelyboorin

lovelyboorin Youtube Master Race

thằng mập càng ngày càng nhảm cức... zzz

2. hoctro[EVN]

hoctro[EVN] Youtube Master Race

Ghê quá nhỉ, đọc cái topic choáng thật, chơi game ở đâu thế, khi nào chiển thì nhắn yahoo anh lên chơi với nhé, hehe.
    gg hf, good luck

3. Shaman Mập

Shaman Mập Donkey Kong

anh hai,

cứ cuối tuần, em hay lên North để hiếp vài thằng. Sau khi vượt qua vấn đề Proxy thì mọi chuyện ok.
    Net ở trường rất ngon, download 200-300k, ping tại North là 72 quá ngon. Sau khi xem xét cả 4 cổng, em quyết định chơi tại cổng châu Âu.
    Em hay vào channel vietnam, nhưng chỉ toàn mấy anh em Starcraft như luvyou, bmw, mà ko có "hoctro" :)

Cuối tuần, tại Toulon hay diễn ra giải Starcraft team 3v3, 4v4. Đánh solo Starcraft tại Toulon, em dùng Random thịt hết tụi nó. :)

Nick của em tại North là HackerRose100. :)

Bây giờ cộng đồng Star và War đã tách ra khỏi gamevn. Nên em chỉ vào gamevn đọc tin thôi. Esport VN giờ phát triển kinh, xu hướng như Hàn Quốc . ESport sắp được tổ chức như SeaGame luôn. Cũng mang huy chương về cho tổ quốc :).

Bây giờ bố mẹ không còn la "Sao mày không lo học hành đi, chơi điện tử suốt thế ", mà bây giờ bố mẹ sẽ la thế này :

- Con ơi, học hành nhiều làm chi. Cố gắng luyện điện tử, thi đấu mang huy chương về cho tổ quốc nhe con.

- Hiện tại, tin tức tại Esport phát triển ầm ầm, ngày nào trên Labo cũng vào Esport xem tin tức. Dota phát triển vèo vèo.

^^

4. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

Shaman Mập biết cách vượt qua vấn đề proxy có thể post bài hướng dẫn cho các bạn được không ? nhiều bạn ở ktx hiện không vào được GG và Bnet . Nếu bạn có thể viết một bài hướng dẫn cho box thì tốt quá .