Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator GVN Veteran

có apply crack skidrow không hay là nhảy sang luôn cái của ông?

2. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Sếp apply crack của Skidrow chơi được 4 turn là crash to desktop liền.
    Tốt nhất là dùng crack V1 hoặc V2 để chơi game.

3. tieulyquang

tieulyquang Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Vừa lên đời từ core 2 duo lởm lên core i3 :3cool_shame:
    dọn ổ xong, đang tải bản FOTS 22G bên all về chiến :2cool_sexy_girl:

Ông vietanh mua con 7770 rồi hả :9cool_haha:

Hồi xưa xài 8500gt để low all độ phân giải min mà chơi shogun 2 thủy chiến khung hình có 1x, đánh bộ thì dc gần 30fps
    chuyển sang ATI 5570 thì để higt tex, còn lại low, medium khung hình ~30 chiến history ok. Nhưng đánh camp do con E4600 yếu quá load ì ạch cực lâu, đợi nản quá nên đành phải del đi, chiến Empire (lúc đó mược dc acc steam đủ bộ total war, hì hục tải ngày đêm [​IMG])

Giờ lên 7850 xem để dc ở mức nào, mà dòng total war này ngốn CPU kinh khủng, cỡ Q9xxx hay i5 4 nhân trở lên mới mượt mà đc, khung hình ổn định hơn so với i3 :9cool_pudency:

Chỉnh sửa cuối: 24/9/12
  4. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator GVN Veteran

chưa mua vì đang lõm(tổng tiền hiện nay mới có 3.2 mil) tiêu pha kinh quá
    đợi đầu tháng tới nhận lương mới mua đc

5. hoanggiang12

hoanggiang12 Youtube Master Race

Bạn ơi up lên readme riêng đi, cái part 2 ở post 2312 bị die rồi, mình cũng đang thích cái DLC mới đấy! :D

6. tieulyquang

tieulyquang Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Vừa cài xong, down cái update và fix của bác chơi ngon lành :x

7. The Last Cetra

The Last Cetra Dragon Quest GVN Veteran

Mình vừa down lại để test thử xong vẫn ngon lành mà. Bạn chịu khó down lại đi vì mình up links mới chứ cái links cũ mình xóa rồi mà, chỉ có 240MB chứ mấy mà down bằng Mediafire 1 tý là xong :) Cần file của mình rồi đọc README để biết cách dùng DLC mới chứ file README có giải quyết được vấn đề gì đâu.

8. hoanggiang12

Nếu mà như file readme nói thì tải bản DLC Saints and Heroes ở đâu bạn nhỉ? Thanks!

9. The Last Cetra

DLC trong cái Patch 17-22 luôn rồi đấy, gói đấy bao gồm tất cả DLC luôn rồi trừ DLC "Dragon War Battle Pack" cần Crack mới hơn mới hoạt động ( mấy cái này ở vài trang trước mình nói hết rồi, mà chả cần cái DLC này cho Campaign ). Crack v2 là bản mới nhất với ổn định nhất cho đến thời điểm hiện tại, Patch 17-20 vẫn chạy trên Crack v2 được nhưng đên 21-22 thì cần phải tweak mới chạy.

tieulyquang thích bài này.
  10. hoanggiang12

Thank bạn nhiều nhé, cái DLC Saints and Heroes nó có thêm cái gì mới ấy nhỉ? :D

11. The Last Cetra

12. love.breakup

love.breakup Mr & Ms Pac-Man

tình là e mới ghost lại máy ,k biết mấy ông ở tiệm làm gì mà giờ e mất luôn bộ cài 22g luôn rùi ,bây giờ có cách nào lấy lại được không? ai giúp e với

13. rimlubu

rimlubu Youtube Master Race

Cho mình hỏi hiện mình đang xài bản v1.10Build4768.314775 hình như là All in one 1 thì phải, mình muốn nâng lên bảng có DLC Saints and Heroes thì phải qua các bước nào, làm ơn chỉ dùm mình. Thanhks nhiều.

14. The Last Cetra

Chỉ có nước down lại bản FOTS của SKIDROW thôi, vì không có patch từ 4768 đến 5346 ( cần 5346 để dùng gói có DLC Saints and Heroes của mình ). Vẫn còn 1 cách nữa nhưng cần phải biết từ 4768 đến 5346 nó thay đổi hoặc thêm bớt những File nào rồi mình còn up riêng lên ( cái này không khả thi )

15. pretorian_269

pretorian_269 Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào chơi game bản quyền không cho em hỏi tí. Em mới mua gói game 32$ em down xong rồi mà vào chơi ko dc, nó chỉ hiện cái logo shogun 2 rồi văng ra màn hình desktop. Nhưng trước đó em chơi bản hack bình thường, bác nào chỉ em với :9cool_too_sad:

16. The Last Cetra

Xóa Folder :

Dành cho Windows XP : "C:\Documents and Settings\[Username]\Application Data\The Creative Assembly\Shogun2"
    Dành cho Windows Vista/7 : "C:\Users\[Username]\AppData\Roaming\The Creative Assembly\Shogun2"

Vì bản Crack nó đã bao gồm DLC nên khi dùng bản không có DLC thì những Settings cũ không tương thích dẫn tới Crash.

17. rimlubu

chà, vậy là phải down lại bản FOTS sao? vậy thì hơi bị lâu vì down torrent chắc mấy ngày mới xong. Nhưng cách này chắc nhất mà pphair không? Thôi để mình down lại vậy, cảm ơn bạn nhiều.

18. love.breakup

love.breakup Mr & Ms Pac-Man

bây giờ phải ngồi down lại bản 22g..nản quá xá :8cool_cool: có ai vào kéo phụ không

19. The Last Cetra

Cái bản SKIDROW từ hôm mình down xong đến giờ để nó Seed cũng đc 285GB rồi. Mà hôm nay Steam giảm giá Shogun 2 thế là mình quyết định quất Shogun 2 + đống DLC rồi ( không thích FOTS lắm nên bỏ qua FOTS với DLC ). Mà Torrent FOTS down cũng nhanh mà, mình down trung bình 7-800KB/s nhiều khi max lên 1.3MB/s phải set limit không nó lag mạng :6cool_sure:

Chỉnh sửa cuối: 1/10/12
  20. rimlubu

Sao mình theo địa chỉ ban đưa http://www.mediafire.com/?81720532173l3su thì nó thành thế này http://www.mediafire.com/error.php?errno=320 nên down hẻm được, bó tay gà quay Chợ Lớn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.