♥ Shounen-ai Fan Club

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi J3rand, 11/7/09.

1. J3rand

J3rand Guest

khoa học chứng minh đtla không thể lây nhiễm hay tập nhiễm rồi mod :)

2. Paper9

Paper9 Mario & Luigi

Có phải shounen-ai là truyện về mấy thằng gay thích nhau không :-? Vậy thì an phận ở xóm Shounen+shoujo ai bên vnsharing đi chứ mò qua đây làm gì trời :-? Tổ ăn tạ với xoắn :-??

3. J3rand

J3rand Guest

Bạn không thích có thể đi ra mà :| Bạn đọc kĩ
    Tại sao lại phàn nàn tụi tớ. =((

4. kuchan

kuchan Youtube Master Race

@ mod: tớ nè, xem shojo ai với shonen ai suốt có bị làm sao đâu :))

Các bạn vẫn hay có thói quen ko đọc warn mà vẫn tò mò vào, vậy đừng trách tụi tớ, forum là nơi cộng đồng chung, bọn tớ chả làm j` fạm luật thì tất nhiên có quyền lập topic và bàn luận chứ :-|

5. die linke

die linke Mr & Ms Pac-Man

Thì phải thể hiện tinh thần đóng góp xây dựng chứ, tớ phản đối hôn nhân đồng tính và không tin vào kiểu tình yêu đó nhưng cũng chẳng thấy vấn đề gì...đơn giản vì xã hội nó vậy (chí ít cũng bên Nhật) :-j
    Không thích thì cứ bỏ qua, đâu phải yaoi đâu :-j

6. Paper9

Paper9 Mario & Luigi

Ý kiến thôi, không phản đối hay cổ vũ gì hết. Tại thấy bên vnsharing xôm tụ hơn đó mà :))

7. Des__

Des__ Guest

Hình như con gái nếu thấy 2 đứa gay hôn nhau thì thấy bình thường , giống mình nếu thấy 2 đứa les hôn nhau thì chả vấn đề :-s .

8. kuchan

Sai :)), thực ra là tuỳ người và tuỳ quan niệm của từng người thôi :D. Vd một số bạn ở trường tớ, cả nam cả nữ, thấy 2 đứa con gái hôn nhau *đùa thôi :))* đã nhăn mặt lại. Còn tớ và mấy đứa bạn tớ thì 2 con trai, 2 con gái hôn nhau thấy bt :D

9. die linke

tớ thì sống trong môi trường bản địa quản lý chặt che, chưa thấy hôn trong trường bao giờ =))

10. kuchan

Bọn nó chẳng nhẽ lại chạy ra trc mặt các thầy cô mà hôn ah :)). Thực ra là toàn kéo nhau ra quán trà sữa mà làm trò =)) ...

Con trai trường tớ cũng vô đối lắm ;)), làm mình có một cơ số màn bổ mắt

11. tantrung21

tantrung21 T.E.T.Я.I.S

tớ thì con trai con gái tớ hôn tất,tất nhiên chỉ đến hôn má thôi,mà con trai yêu nhau tớ thấy bình thường nếu đó ko phải là tớ :x,shounen-ai thì chưa xem lần nào :-?,bị con bạn dụ xem hoài nhưng từ chối mãi,vốn cũng ko thích :))

12. vieira

vieira Legend of Zelda

Thực tế mà nói thì 1 đứa con trai bình thường ko quan tâm gì tới SA đâu, có máu gì đó mới quan tâm thoai :))

Có 1 dạo thằng bạn cho coi hình trong điện thoại 2 đứa con gái hôn nhau. nó còn bảo rằng hot, nhìn mà đứng hình, còn nó thì cứ hí hửng :|

13. die linke

Hot là hai đứa con gái hay cái hình hot, nếu hai đứa con gái mà đẹpthif hot là đúng rồi =))
    Ở trường tớ học thấy cũng cơ số mấy đứa con gái nhận là les, ôm ấp, chụp ảnh hôn hít(giả thôi :"> ) nữa. mà thật sự thì có đứa nào les đâu :-w

14. kuchan

Thì les thật người ta cũng biết tự trọng, có ai ngồi show ra cho mọi người xem. Căn bản các em 9x bi h toàn lôi những chuyện đó ra làm trò đùa :)).

15. die linke

Chín ếch đời sau thôi, đời đầu lắm chị lắm anh đàng hoàng :">
    Còn gay thì ở Việt Nam khó chấp nhạn hơn vì toàn gay "ảo", làm đủ trò bệnh họan, có cái nhìn không đúng là phải rồi.

16. kuchan

Cũng tuỳ chỗ, nhưng hồi cấp 3 thì tớ chơi thân với 1 bạn, bạn ý cũng là gay. Hội bạn thì đứa thấy bt, đứa cũng bảo là như thế bất bình thường, nhưng nói chung là chúng nó ko kì thị. Mà khổ thằng cu nó học hành tử tế cũng lắm tài, chỉ tội xấu zai, ko thì ;)) ....

Còn các em 9x bi h nhá *tớ cũng 9x nhưng đời đầu ;)), các cụ bảo đời dầu là đời tốt mà :))* cũng nhiều em lấy đồng tính ra làm mốt, tớ chúa ghét các em như thế = =

17. Seiya

Seiya Deity

Đây là box về anime - manga, chứ không phải nơi các bạn thể hiện kinh nghiệm về gay và les.

Lưu ý rằng tôi không cấm chủ đề Shounen-Ai, nhưng hãy cẩn thận tất cả trong chừng mực của nó. Các bạn khác nếu không thích chủ đề này, thì đừng có vào đây post bài linh tinh.

18. Grace Bernelli

Grace Bernelli Mr & Ms Pac-Man

cho tớ hỏi là cái SA này là tình yêu giữa nam và nam theo dạng bạn bè .. hay là lên đến ... tình yêu ..ah...uh...huh ... trai gái ( tớ chẳng biết tìm từ nào hợp hơn cả )

19. Trầm Lãng

Trầm Lãng Mario & Luigi

Cơ bản box này toàn Giai, ít Gay, hiếm Girl, vậy nên topic bị ghẻ lạnh là điều hiển nhiên.

20. J3rand

J3rand Guest

Đã gọi là tình yêu mà còn "bạn bè" là sao nhở? Thì nói thật là SA này là 2 đứa nam yêu nhau, nhưng đừng lo, maximum chỉ là ôm hun thôi ;)