Show hàng pet vô đối =]]]]

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi Tuyết Vũ, 22/7/11.

1. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Con số 2 ko phải có đủ lực tay + chí mạng rồi là gì , hay lại ko biết nó là tấn công + chí mạng . Theo như bạn nói thì pet ngon phải có tấn công + chí mạng , rồi post trên nữa thì bảo cùi , 2 câu đá nhau chang chát , đừng tự vả vào mồm mình thế chứ , thừa skill gì mà bảo vớ vẩn , thừa skill kháng mà bảo vớ vẩn thì bạn hơi bị nguy hiểm đấy :-s

2. gujunbi

gujunbi Youtube Master Race

uầy ngon quá :)) chúc mừng chúc mừng

3. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

nhưng mà con số 2 lại kô có máu , cái skill hiệu suất phục hồi sl thực ra cũng chả hay ho gì =.=' , theo mình thấy thì so với pet thường thì các skil cấp 2 chỉ có chí mạng , ktc và né tránh là hay hơn hẳn
    cái skill tccb thêm dòng hiệu ứng chưa chắc đã hợp với phái của mình mà còn bị giảm đi mất 6% tấn công cơ bản so với skill cấp 1

4. rainism

rainism Donkey Kong

bỏ hết 3 con khỏi phải lựa chọn :))

5. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Thêm cái máu vào thì lại chả là pet vip , ý mình ở đây chỉ là bạn ấy tự vả vào mồm mình , ở trên bảo pet cùi , ở dưới bảo pet ngon là có tccb + chí mạng , mình gà nên chỉ dám nói thế thôi :>
    p/s : cái skill né tránh mình thật sự ko thấy hay chỗ nào cho lắm , nội công thì ko nói , ngoại công thì có đường môn với võ đang là né khá ảo , còn lại thấy cứ 4k chính xác thì tán con nào cũng ngon trừ 2 con trên , thêm vào trăm né ko khác mấy :-?

6. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

né tránh cấp 2 có chịu sát thương chí mạng 30% bạn ơi :) .

7. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

sv mình ko thiếu những con cùi như vậy , pet ngon 6 skill thì sv thì chỉ có 3 con .

pet có chí mạng với Tấn công là 1 điều kiện quan trọng cần thiết cho pet ,chứ chỉ có 2 skill đấy thì sao mà ngon,còn mình chưa bao giờ nói chỉ cần 2 skill đó ko cả , :) pet số 2 chỉ có 3 skill đáng dùng ,skill phục hồi ko cần thiết với mình thì nó là cùi .còn bạn ko có điều kiện xài pet ngon hơn,tự cho thế là ngon mình ko trách :) né của pet TDC còn chịu sát thương chí mạng nữa , chiến nhẫn mà có skill đó đánh với mấy phái ngoại công rất sướng ,skill chiến nhẫn - chính xác ,giờ + thêm né thì ngoại công đánh cũng mệt .

Chỉnh sửa cuối: 31/7/11
  8. caophat1982

caophat1982 Youtube Master Race

thiệt wa vãi với máy con pet

9. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Cái mình quote ở trên ko biết có phải tự mình nghĩ ra hay mình quote của bạn , bạn xem lại dùm nhé , ai to mồm nói ngon là phải có đủ 2 skill lực tay + chí mạng , theo như lời bạn thế là đã đủ ngon rồi còn gì , hay đó ko phải lời bạn nói ra ? Rồi cái gì mà skill thừa vớ vẩn ? Skill kháng tất cả mà bảo vớ vẩn thì nó ném xuống dòng + 16 của trang sức làm gì hả bạn ? Sao nó ko để ở dòng + 4 ấy . Mình nói bấy nhiu hy vọng bạn tự hiểu ra vì tất cả là do bạn nói chứ mình chẳng nói là 2 skill ngon nhé , còn bạn có vấn đề đọc hiểu thì mình ko trách được bạn rồi :)

10. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

có lẽ cậu drson ko hiểu ý mình,đọc ko ra ý thì khỏi cãi nhau mệt người =)).Giờ nói rõ ý hơn cho cậu hiểu : với mình pet ngon thì phải có 4 trong 5 skill : tấn công ,CM ,máu ,kháng và né ,trong đó bắt buộc phải có đủ 2 skill tấn công và chí mạng ,còn thêm 2 skill nào đấy trong 3 skill :máu ,kháng ,né .Pet 6 skill mà có trọn 5 skill trên thì cực ngon rồi .Nhà nghèo săm pet 5 skill :tấn công ,CM ,máu kháng né thôi :) về sau đỡ tốn tiền up mật tịch cho pet ,đỡ tốn tiền lên thân mật với lĩnh ngộ

11. Alopex

Alopex Youtube Master Race

skill phsl của pet thường hay hơn rất nhiều so với phsl của pet TDC, skill cấp 2 phsl chỉ ngon với VD khí vô song mà thôi. Đừng đánh giá thấp skill phsl pet thường, acc càng khủng thì skill đấy càng có tác dụng rõ rệt, 150 máu nửa giây tức là đánh nhau dùng cửu chuyển ngang với dùng máu 100, mà dùng máu 100 thì lại càng hơn nữa. đồ khủng dame vào nhau ko quá lớn, phsl 150 cực kỳ quý giá đừng đánh giá thấp nó.

12. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Bạn nói thế từ sớm mình đã ko bắt bẻ =)) vì rõ ràng là bạn nói thiếu ý chứ ko phải mình nhé ;)
    p/s : số mình đen hay sao mà chưa bao h bắt ra con pet ngon ngon , toàn lỡm , mà để ý sau cái event mà khui ra pet , mình làm theo cái quy tắc đó (tại nó có cái câu là hệ nào nên chọn pet hệ đó để tránh cái gì gì đó mình ko nhớ rõ , đại loại là nên bắt pet theo hệ của mình ), tức là phái nào về map phái đó , như mình là TVC thì về map 25 từ phái thiên vương chạy ra , rồi chỉ bắt con hệ kim , toàn ra pet đúng điểm theo phái , còn skill thì có lẽ random , chưa có đều kiện test nhiều nên mới có bấy nhiu ý kiến

13. darksire

darksire Youtube Master Race

hàng xịn nè =))

14. vjtvjp2006

vjtvjp2006 Youtube Master Race

xem hàng Tôi post chưa Nick LuckyQuen đấy pet 5 kill mất hết một set 14 + 2 món 16 để nuôi nó max kill cực thấy mồ lun T_T

15. Cfants_dang

Cfants_dang Dragon Quest

con trên thì quá xịn ,nuôi con đó chắc chẳng khác gì nuôi gái =))

16. sunset07

sunset07 Mr & Ms Pac-Man

hàng thế này nuôi chắc cũng cực khổ lắm....:-o

17. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

đồ đạc nó đã như thế thì con pet là mấy tí :)) , mà sao phiên bản Tung mà lại có tiếng việt nhỉ , hơi thắc mắc tẹo

18. bang_gia

bang_gia Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

vài tỷ đồng là có thôi..........................................

19. kothekhac

kothekhac Donkey Kong

ôi, mấy con pet khiếp thế @@

20. changdasau

changdasau C O N T R A Lão Làng GVN

nuôi nó chắc nghèo luôn quá...........