Siêu phẩm DIVINITY II-CLONEDVD

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi duongkhang2003, 27/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chaosblade

Chaosblade Mr & Ms Pac-Man

Bác nhìn từ tòa tháp đó sẽ thấy một dãy tường, đi hết tới đầu dãy sẽ thấy cái thang. Đi lên đó kill mob rồi cứ đi thẳng, chú ý sẽ có một số cánh cửa đòi hỏi biết quan sát để mở, ko khó lắm đâu, từ từ sẽ lên dc đỉnh tháp.

2. zu89

zu89 Youtube Master Race

Mình kill ghost được rùi, nhưng ko biết gặp thằng Lovis ở đâu hết, nó ở đâu vậy bạn

3. dearboy9x9

dearboy9x9 Mr & Ms Pac-Man

Chơi bản này, bạn phải rất là chú ý, vì trên map nó không hiện ngay các hầm ngầm .... map nay có khá nhiêu hầm liên quan đến các .... Cnf cái tháp ở lovis thì chú ý ở bên cạnh 1,2 cửa ji đấy có khe có thể lọt được vào, lọt vào được là có thể mở tất cả các cổng còn lại.... Chơi trò này là phải chịu khó quan sát vào không thì là bí đóa:))

4. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

co 2 cai cua!cua phia truoc bi dong roi.ban ra phia sau leo len cay cau bi gay.tip do di vao dc trong thap.nhay len may cai bac thang keo can gat la mo dc cua.gôd luck

5. zu89

zu89 Youtube Master Race

HIx, mình để ý đấy chứ, nhưng mà ko biết tìm thằng Lovis ở đâu cả :(

6. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

bác nào chơi đến đoạn 3 cây nến có cái mộ ở giữa bày em với.cứ đốt đc 1 cây thì tắt mất mấy cây kia.
    pác nào bro hướng dẫn lun tớ có một đống misc mà không bít chế làm sao cả?thanks nhìu
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    sau khi giết con ghost bạn chạy lên lại cái cửa rùi đi thang máy xuống đọc quyển sách lovis sẽ ra cho bạn cái chìa khóa

7. zu89

zu89 Youtube Master Race

mình kill ghót xong chạy lên cửa thế là nó cho ra ngoài , dưới chân tháp lun, ko thấy cái thang máy ở đâu cả bạn ạ :(

8. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

len lai ben tren thap ban ah.su dung teleport cho nhanh

9. zu89

zu89 Youtube Master Race

Lên lại tháp mình cũng ko thấy nó đứng chỗ nào :(

Àh, làm Q Lovis xong làm Q tiếp theo ở đâu, mình đi mãi ko thấy mod, đi ra vùng anti dragon quái mạnh quá đánh ko nổi :((

10. dragoniron

dragoniron Youtube Master Race

bản 1 hay vậy mà giờ ra bản 2 cài vào chẳng muốn chơi tí nào. thứ nhất là con chuột chẳng thấy đâu.(không thể nào tự do tìm kiếm các vật dụng bí ẩn, ) mỗi lần kiếm đồ xung quanh phải chạy lòng vòng chóng cả mặt. thua Fable xa.
    Cái map auto nhỏ xíu. địch ngay trước mắt rồi mà trên map không có lấy cái chấm đỏ.
    biết là đi đánh quái vật thì game sẽ u tối rùng rợn, nhưng cứ nhìn cái màu xám xám một chút là thấy nản, toàn một màu xám trên màn hình ngoại trừ cái mặt trời... uninstall luôn..:-w

11. ZzLangTuDaTinhzZ

ZzLangTuDaTinhzZ T.E.T.Я.I.S

Game này chơi cũng dc . đồ họa cũng dc . game play hơi chán vì ko có phân biệt mage với Knight là mấy . skill ko có hiệu ứng gì như D2 rất ít skill đánh mod đa phần nhấp chuột :( . dễ gây nhàm chán . nhưng giờ có còn đỡ hơn ko tạm thời chơi đỡ ghiền :))

12. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

vao` lai cai phong co thang may' doc cuon sach ban ah.khi do lovis hien ra.sau khi no dua minh chia khoa ban nhan ban do` len thay 1 cai cuon giay tren ban do` chay den do keke

13. ZzLangTuDaTinhzZ

ZzLangTuDaTinhzZ T.E.T.Я.I.S

về sau skill của war đánh chém sao rada nó quay vòng vòng chóng hết cả mặt . ai biết cách chỉnh cho nó hết quay ko :-w

14. zu89

zu89 Youtube Master Race

thanks bạn nha, mình đã gặp đc thằng Lovis.

Nhưng mà đến cái chỗ Q tiếp theo ở cái Temple gì đó, vào trong, có mấy cái phòng nó đóng lại, không biết làm gì ở trong luôn, bạn qua chưa chỉ mình với

15. zu89

zu89 Youtube Master Race

CÓ 4 phòng thì mình vào được 3 phòng rồi, còn 1 phòng toàn vàng vào chẳng biết làm gì (Q trong cái Temple đó ) :(
    Ai qua rồi giúp mình cái

16. zu89

zu89 Youtube Master Race

Cúi cùng cũng ra được cái Islan :|

Mà có cái Q giữ 3 ngọn nến, có ai có cách giữ cho 3 cây không tắt không, mình đốt cây này thì cây kia tắt không à :((

17. zu89

zu89 Youtube Master Race

Ai đã finish game này giúp mình với :(

Mình vào được pháo để tìm con Laika gì đó, mà đang bị bí đoạn con Efking, nó là Object quest vậy mà gặp chẳng thấy gì, cứ luẩn quẩn ở đó :((

18. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

bác nào cho hỏi bản Eng ra chưa nhẩy, ko tính bản eng patch cho bản German

19. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

ban mo ruong do` ra doc quyen sach thi` gio' se het thoi.quyen sach lay o dau tren dao minh quen mat roi ^^

20. zu89

zu89 Youtube Master Race

Mình làm được Q ngừng gió rồi. Giờ đang bí đoạn trong cái Tower, phá thuốc nổ cái đoạn hầm xong, kill hết mod, mà đang bị kẹt chỗ con Elfking, gặp nó chẳng được gì, giờ ko biết làm gì luôn, bạn qua chỗ này chưa giúp mình cái

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.