[Sinh tử đài ] Joey - VS - Real Duel

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi lanhdiendiemla, 4/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Master of swords

Master of swords Youtube Master Race

Luật nào vậy? Lại luật do người chơi dota nghĩ ra à :)) rồi lại "ko biết thì im mồm" phải ko :)) cái này thì tớ chịu luôn :))
    To mồm thì mới ra solo với cậu à, tức là ko to mồm thì ko solo được phải ko? Chắc là vừa chơi vừa phải chửi, ko to mồm chửi lại thì thua mất :((

2. @Công_tử

@Công_tử Mr & Ms Pac-Man

thật vãi núa =)) Lão già QUý bựa trong 1 phút bất ngờ đã nghĩ ra cái trò này, và topic trong 1 ngày đã dc 15 trang =)) Đúng là bựa thật

3. sting2582000

sting2582000 Mr & Ms Pac-Man

Hơ thế AOE cũng có cái luật đời 3 ko thành đấy thế ko phải là luật do người chơi nghĩ ra à.
    Nếu cậu to mồm về trình AOE thì ra solo, còn to mồm mà ko dám solo thì là hạng người j` thì tự hiểu còn nếu ko thì thích thì óanh ko thì thôi, ko vấn đề.
    Hơ hơ đánh game mà vừa chơi vừa chửi, chửi ai? chửi cái Computer à :))

4. Master of swords

Master of swords Youtube Master Race

:-s sao bạn này cứ làm tớ sợ thế, tớ đã nói chỉ rape easy thôi mà :p

Còn luật dota trong các giải đấu lớn chính thức bắt buộc là 5vs5, cái gọi là solo chỉ là trò thô thiển thôi. Tớ dám chắc là trình độ ngang nhau thì ai pick được troll nắm 90% chiến thắng ::) Cái này bạn có thể vào box dota để có hỏi, rất dễ đúng ko ::)

5. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

Trình độ ngang nhau thì ai pick được troll trước thì thắng thế nếu trình độ chênh lệch thì sao. Solo dotA chẳng ai chơi nhưng nếu chán chán thì vẫn có thể solo để củ hành nhau, củ hành melee =)) . Solo dotA cũng thể hiện trình farmer phết đấy :)) . 2 cậu cãi nhau chán thì có thể solo để củ hành nhau cũng được. Chả có j` là xấu cả :))

6. Az

Az Mr & Ms Pac-Man

Thằng Quý bựa rỗi quá nhỉ.

Đứa nào thuộc phe RD mà chỉ chửi Joey game -> được nhưng nhạt quá! Nói gì thì nói, Joey là 1 game lạc hậu quá rồi nếu so với 1 số game khác cùng kiểu.
    Đứa nào thuộc phe RD mà chửi Joey player -> Thằng này ngu quá, mắc bẫy Quý bựa rồi.
    Đứa nào thuộc phe Joey mà chỉ chửi RD -> thằng này nên đọc lại 16 trang để thấy cái thiểu năng của mình!
    Đứa nào thuộc phe Joey mà chửi tất cả RD player -> Thằng này đang thích nghe chửi cho vui tai đấy mà, ko chấp.
    Đứa nào thuộc phe Joey mà chửi 1 vài RD player trong này-> Thằng này được, rất có ý thức đóng góp ch topic.
    Đứa nào ko chửi gì hết -> đề nghị ko post bài.
    Đứa nào thích sửa lỗi chính tả, đề nghị post 1 bài nói về chính tả và các sai phạm thuờng gặp. Ví dụ như "Tại sao dân Sài gòn hay nhầm t và c, còn dân HN hay nhầm tr với ch".

Lời cuối, ai thấy bài tớ viết khó lọt mắt, xin thay toàn bộ "Thằng này" thành "Bạn này". Xin cảm ơn!

À quên, tớ thuộc phe RD, nhưng tớ là tớ chửi tuốt, từ Quý bựa tới BM nếu BM có vào đây nói càn :-*

7. [A]s[T]e[R]

[A]s[T]e[R] Youtube Master Race

bi9ết là trap nhưng cũng phải góp vui tý chứ nhẩy :'>, chứ không thì công anh Quý nhà mình thảo luận với Lão Phật Gia cho đã rồi lại để đấy :'>

8. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Chửi tuốt, trong đó có cả Joey player ;)). Kết luận thì anh cũng nói rồi :-"
    Cứ như anh nói, tốt nhất là ko post bài =))

9. tuananh3988

tuananh3988 Dragon Quest

cả 16 trang có mỗi cái này hay.haaaa.chửi típ đi.haaaa :devil::devil::devil:

10. Jasmine

Jasmine Mr & Ms Pac-Man

Ợ ợ , post cho vui mừ anh :'> .

11. Gk13dh

Gk13dh Mr & Ms Pac-Man

sao ko mua 1 đĩa 7k anh em nói chuyện bằng joey trước;))

12. Gk13dh

Gk13dh Mr & Ms Pac-Man

tôi khẳng định cậu là một tên gà của joey chứ đùng nói gì đến yugi, và kaiba
    3 phần này là giai đoạn tiến lên một đẳng cấp khác tuy tôi thấy joey mới và nhiều lá hơn ở yugi với 155 lá. Nhưng tại sao tôi vẫn thích chơi lại yugi .NGhe tôi phân tích đây này.
    Thứ nhất âm thanh rất khí thế , cách chơi yugi rất cơ bản nhưng tôi cá các cậu chỉ là gà cãi nước sôi thôi
    Thử hỏi các cậu đã tự cày full
    phần 1 chưa
    phần 2 chưa
    phần 3 chưa
    155 card
    266 card
    350 card
    Nếu các cậu bỏ qua giai đoạn đầu thì thật lãng phí vì vậy các cậu nghĩ xem
    TÔI KHẲNG ĐỊNH CÁC CẬU LÀ KON GÀ JEOY
    vì đã từ bỏ joey 1 cách dễ dàng(chứ đừng nói tới yugi và kaiba)> cái người ta đạt được là cái mà họ biết trân trọng ,đam mê từ buổi đâu tiên
    Ko tin các cậu cài lại phần 1 . phần 2 . phần 3. đánh thử 1 tuần , ah` không chỉ cần 3 ngày thôi thử xem cậu cày đc bao nhiu lá và tận hưởng cái cảm giác sao có đc bài> chính vì vậy tôi ko muốn từ bo? joey
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    :)) đuối lý hơn , văn ko bằng người ta thì sao cãi lại được, trình độ tôi chỉ tự cày full cả 3 phần thui , chứ ko bằng mấy pác chắc éo gì cày đc 1/2
    Khẳng định luôn đấy!:cool::cool:
    .

.
    Đề nghĩ ai trung gian ra ngoài cho tôi dùm !!!!!!!!!!!
    UHM UHM.................X(X(

13. nhóc hanamichi

nhóc hanamichi The Warrior of Light

thích chiến Joey cơ đấy :( tớ phá đảo Joey từ năm lớp 7 này :( hình như là trong 2 ngày thôi :( còn 2 bản trước thì chả nhớ bao nhiêu ngày nữa :( mà hình như cách đây 7 năm tớ dốt lắm,chưa biết internet là gì đâu :( nên đừng bảo tớ cài full card :( máy tớ cũng cài Joey này :( cũng tham gia 1 vài giải Joey trên box này rồi này :( thành tích cũng ko đến nỗi đâu :( kết luận là nếu đánh match thì burn vô địch này :( Joey thì khả năng chống burn quá yếu này :(chả biết có sai ko nữa :( năm nay năm 2 đại học rồi này :( kết luận là nó nhạt hoét :( thật ra thì tính hiệu số thắng thua nhé :( chơi 3 ván Joey 3 ván yugiohnetwork nhé :( ai thắng nhiều hơn thì thắng tất nhé :( tớ với cậu solo nhé :( tuổi xìtin à :(

14. Gk13dh

Gk13dh Mr & Ms Pac-Man

Phân tích khá hay.
    Xem điểm mạnh của Joey nè :
    1. Âm thanh thì khỏi phải chê, cứ nghe cái mirror phoce, tráp hold.time wizi.. .đùng đùng mà sướng tai
    2. Ấn phím để hiện chữ lên thật tuyệt vời , Lets duel , another...nhấn Shift 11 BYe mỗi khi đối phương to die:>
    3.rất tiện lợi khi lướt web , vừa chơi vừa chát , vừa làm việc riêng, chat voice....nếu muốn nc, Muốn nhjn` thấy nhau thì bật Webcam :))
    :p:p
    4. Sử dụng 100% auto cả đồ họa âm thanh , NGhe thử lại đi mấy cu sứt
    5. bọn tôi gặp nhau offline chẳng nhẽ ko cùng nhau đi mát xa xôna đc ah:devil::devil:
    6. Bọn tôi chơi thế ai bảo cận nào có cần pót ảnh ko???? để xem thằng nào có 4 mắt =)) hài quá đi mất ;))
    7. Ra ngoài quán cafe bọn tôi có thể ung dung đàng hoàng sách lastop ngồi duel bài ko hay sao (chứ mấy bố đem bộ bài ra quán ngồi ko thấy buồn cười sao :)) ko khéo người ta tưởng mấy cậu này bệnh wa'< >< trẻ kon mà =))
    Gặp mấy ku tí đang đi cùng bố mẹ mà nhìn thấy nhảy bổ ra xem mấy pác thì vui wa' là vui =))
    8. kể thế thôi ko mấy pác thèm rỏ dãi =:devil::devil:)) =))

15. ooleonwanoo

ooleonwanoo Mr & Ms Pac-Man

À ừ, trước giờ cứ nghĩ đáy giếng nó nhỏ nhưng mà nhỏ thế này thì ... :">

Thách Joey với bọn mình à :">

Cái thằng Joey ấy ta xài 1 deck đánh cả năm ko thua 1 trận tin ko :">
    Cũng vì thế nên ta ngán cái thằng nhóc đó tới tận cổ :">
    Lúc ấy nhà mình cũng chưa có net, đừng hỏi vì sao mình hông tham gia các giải abc xyz :">

Con em mình lúc đó tiếng anh 1 chữ bẻ đôi cũng ko biết, thế mà đọc Vua Trò Chơi và cầm deck mình build cũng đủ 5 ăn 5 thua với thằng 10 sao ấy :"> Có ai ý kiến gì hông :">

Và đúng là burn vô đối :">

Từ bỏ Joey 1 cách dễ dàng à? Nói cho biết chúng tôi là những người gắn bó với Joey 1 cách đúng nghĩa đấy.

Ai dám nói KONAMI ko phát triển Joey?
    - Họ phát hành Joey 2003
    - 2004 họ phát hành Yu-Gi-Oh! The Eternal Duelist Soul.
    - 2005 có Yu-Gi-Oh! GX: Duel Academy và Yu-Gi-Oh! 7 Trials to Glory: World Championship Tournament 2005
    - 2006 có Yu-Gi-Oh! World Championship Tournament 2006
    - 2007 có Yu-Gi-Oh! World Championship Tournament 2007
    - 2008 có Yu-Gi-Oh! World Championship Tournament 2008

Chẳng qua là họ ko phát hành bản PC để bán cho được nhiều card và thu cho được nhiều tiền từ YGO! Online thôi =)) Phát hành bản PC để rồi bị sao thành đĩa 7000 à? =)) Đã hiểu vì sao nhiều người "dễ dàng từ bỏ Joey" chưa? =))

P/S: Tôi là người đầu tiên full card YGO! 2008 ở VN manually đấy (ít nhất là ở 2 forum YGO lớn nhất ;)) ) Nhớ đừng dùng passion mà đá xoáy tôi nhé ;))

16. Gk13dh

Gk13dh Mr & Ms Pac-Man

xin hỏi đại ca là chính xác năm bao 199 ji hay năm 200 j` đại ca phá đảo ạ.
    2 ngày đại ca phá đảo joey =)) . định làm superman thứ 2 ah` =))
    Thành tíc gớm nhỉ =))
    .

.
    NÓi thì oai như " cóc tía" nhưng vẫn ko hiểu bản chất sự việc người ta từ khó đi lên nên mới trân trọng nó, cậu đã chơi phần 1 chưa vậy , yugi ấy ;))
    phần 2 chưa :))
    phần 3 chắc chắn là : RỒI =))
    .

.
    TỐt nhất cậu té chỗ khác chơi ko đọc luật ah` bực cả mìnhX(X(X(

17. Gk13dh

Gk13dh Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị all tập trung đúng chủ đề!!!X(X(
    ko lan man nói những lời vô ích

.

.
    Ai có ý kiến cứ gặp tôi giải đáp khúc mắc :;):;)

18. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

sao có người lại nghĩ chơi YGO là cày cho có đủ bài nhỉ =))

19. ooleonwanoo

ooleonwanoo Mr & Ms Pac-Man

Có cần phải hỏi ko vậy ;))
    Yu-Gi-Oh! Power of Chaos - Yugi the Destiny là bản dành cho con nít từ 3 - 5 tuổi, hơn 100 còn bài nếu theo tôi nhớ thì ách có con monster nào có effect. Hai thằng thằng nào ra được Summoned Skull là cầm chắc 50% chiến thắng, 50% còn lại là cầu trời nó đừng có Raigeki =))
    Yu-Gi-Oh! Power of Chaos: Kaiba the Revenge thì quá nhạt nhòa ;))
    Hai bản ấy tớ để dành cho con nít nhà hàng xóm qua cày hộ ;))
    Còn gì muốn hỏi cứ hỏi ;))

20. KenBreaker741

KenBreaker741 Mega Man

Bác Leonwan tham chiến rồi :D
    Đề nghị vỗ tay :wink:
    Không biết hôm nay có lên nổi 35 trang ko :x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.