Slave hack - Tập làm hacker nào :P

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi }{ell-Fire, 29/3/08.

1. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

Tui mới vào 1 thằng, firewall của nó version thấp mà chẳng biết sao cái CRC của nó tới 1.7 (trong khi của mình mới 1.0) log của nó tranfer quá trời tiền. Kịp lưu lại cái bank number rồi mà soft chưa đủ mạnh để crack. Đang down cái soft của nó về + vô log của nó nghịch 1 xíu (hacked by chiphoi :D) Nó biết change ip rồi. Thế những phần đang download có success ko. Hình như download xong phải login vô lại rồi click vào download 1 lần nữa mới được đúng ko ?

2. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

bác có yahoo ko, add tui đi. Nick: chiph0i (số 0)

3. spam12345

spam12345 Youtube Master Race

Giờ mình đang rất bận. Thiệt đó. Tuần sau nộp bài, mà giờ còn hảng một chương chưa xong. Nhưng cũng nghỉ tay tí trả lời cho bồ.

Đang down mà nó đổi IP thì coi như xong, ko down được nữa. Mặc dù trong process nói là finished nhấn continue nhưng cũng vô dụng. Việc cuối cùng là phải kill có process đó đi thui. (Có người nói là nếu tìm được một máy có version tương tị thì nhấn down lại thì sẽ xong ngay. Nhưng mình chưa thử.)

Nó vẫn giữ IP đó, nếu down xong mà bác vẫn đang connect với máy nó (Trong process có ghi là đó (mấy dòng đầu tiên)), thì chỉ việc nhấn continue rồi xóa file log. Nếu mà bác đang down rồi log vào máy khác. Thí dụ bác down ở 178.x.x.x chưa xong, bác lại login vào máy 182.x.x.x. THì khi nó down bác phải login lại vào 178.x.x.x rồi nhấn continue trong process thì nó sẽ xong. (Dạng như confirm bước cuối).

Crack bank acc muốn thành công thì cần 2 thứ: waterwall (cao hơn phiên bản của bank) và crc (ver càng cao thì tỉ lệ success càng cao. Bản 5. gần như 100%). Sẵn tiện nói về chuyện log sau khi có được pass:

Log vào bank bằng tài khoảng crack được -> có log trong máy mình và bank. Cho nên lừa log vào tà khoảng bank, thì cũng lập tức log vào admin của bank để xóa log (nếu cẩn thận hơn thì xóa lun log trên máy mình). Rồi sau đó logout tài khoảng admin. Connect lại trang bank (lúc này bác vẫn đang trong tài khoảng bank). Chuyển tiền xong, thì phải lại log admin bank xóa log và xóa log ở máy mình.

Còn đây là kinh nghiệm từ sai lầm của chính mình. Đứng nên chuyển tiền vào tài khoảng ở bank mà bác ko login vào được (ví dụ 71. (bác có thể tạo toài khoảng bank ở đó)). Vì bác ko log vào được thì bác ko xóa file log ở đó được, mà ở đó lại rất nhiều hacker rank cao đang camp chờ xuất hiện của log chuyển tiền (ngay ở bank 135 camper cũng rất nhiều, nếu thao tác ko nhanh hoặc bị lag thì toi).

Việc chuyển tiền khá nguy hiểm, nhưng là nguồn lợi lớn. Chúc máy mắn :hug:

Còn yahoo thì: ngay phía trên đó ::) Nhưng add giờ thì tớ cũng ko giúp được gì đâu vì giờ rất bận.

4. HND

HND Youtube Master Race

Vụ chuyển tiền thì mình có cách chuyển thế này:
    Chi chuyển tiền trong cùng 1 bank nên chỉ cần log in 1 lần để xóa file log. Vì thế tạo 3 tài khoản bank để có thể chơi. Như thế độ nguy hiểm sẽ giảm khá nhiều.

5. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

Upload file OpenRelay-impr_trojan.vspam 0.7 to 124.191.123.222

Upload a file to 124.191.123.222.
    There is already a file with the same filename, the file was not uploaded.

Tại sao trong FIles của nó tui thấy 1 đống file trùng tên nhau nhưng mà tui ko upload file của tui được ?

6. HND

HND Youtube Master Race

hờ có pass mà không qua được firewall cũng không vào được :|.
    Pass đây: hzjbsd8v

Dạo này kẹt time quá nên ko chơi được.

Cái trên là mình đã change IP rồi nên khỏi lo.

Nếu bị hack bank thì del cái bank đấy đi tạo cái mới là xong.

7. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

hờ hờ, có pass cũng như ko ah :D

8. spam12345

Trường hợp này là do trong máy đó đã có file đó sẵn rồi. Có ai đó đã up lên trong khoảng thời gian từ lúc bác upload file đến lúc finish. Trường hợp này thì bác nhanh tróng vào file xem có nó ko, có thì setup lun :wink: Hoặc có thể là đã có file đó rồi nhưng bị ẩn.

Còn đám file trùng tên là virus đã setup.

Kiếm slave để spam thì đúng là mệt thiệt. Nhưng mà sau khi đã có kha khá (khoảng 20 slave) thì cũng kiếm được nhiều đấy (Hình như mỗi ngày khoảng $6000). Sẽ có 1 số con bị chít (đổi ip, pass, scan virus ...) nhưng ko nhiều (khoảng 2, 3 con mỗi ngày).

virus mọi phiên bản điều kiếm tiền như nhau. Phiên bản virus cao thì khó bị xóa thui. Còn tiền nhiều ít là do internet của slave. Cho nên nếu để ý thì mấy NPC kiếm được nhiều tiền hơn, nhưng lại nguy hiểm hơn vì rất nhiều người ra vào.

Tiền bạc thì giờ tớ cũng đang thiếu. Nói thật là mới bị DDos (ko tin thì vào đây http://slavehack.com/includes2/forum.php?&action=viewtopic&topic=33450&cat=5). Với lại chuyển tiền trong game theo cách này ngại lắm. (Tui phải biết được acc bank của bác tui mới chuyển tiền được. Bây giờ thì ko có gì, sau này bác bị hack rồi lại nghi ngờ lẫn nhau. Mà ngay chính tui cũng bị nguy hiểm vì bank nó log lại cả số tài khoảng của tui với bác khi chuyển tiền. Rồi cho dù bác nhận tiền rồi chuyển tiền sang acc khác lại càng nguy hiểm.) Nói chung là bank là một chổ nguy hiểm nhất trong game. Các chia sẽ tiền tốt nhất là khi nào tui crack được acc nào còn tiền thì sẽ share lên.

Vậy đi, chúc vui vẻ. :hug: Giờ mình đi ngủ sớm, mai còn dạy sớm học bài tiếp. ::(

9. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

theo em thì cứ đi down mấy cái firewall với lại làm spam thôi. em lấy bank của người khác, chưa kịp xài thì bị ... chôm rồi :D Thôi lvl cao cao rồi đi chôm bank sau vậy

10. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

bác hellfire vào 35.39.233.220 upload giùm mấy cái wwl với crc xịn đi. tui vào được trong đó rồi

11. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

bác up cái WWL 5 lên cho mọi người đi bác HELLFIRE. up vào 35.39.233.220 ấy

12. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

Ẹc, bị thằng khốn nạn nào vào, xóa sạch file, mất file WWL rồi. thôi chơi game khác. trò này xàm xàm, thằng nào ngồi camp mấy cái bank crack là xong, hết film

13. spam12345

Mới đó mà đã nãn rồi sao. Thử sức với game này xem nào: http://www.try2hack.lt/en/

Để bắt đầu chơi nhấn vào [BEGIN]. Đừng ngạc nhiên sao mới level đầu đã hỏi pass nhé. Đó là mục đích của trò chơi, bác phải tự tìm lấy pass.

Gợi ý level đầu khá đơn giản. Đó chỉ là một đoạn javascript nằm ở phí sau, xem source code là có được pass.

14. spam12345

Bùn cười quá, giờ ai xem trang đầu của topic sẽ thấy có toàn thấy thành viên Gameover chỉ có mỗi bác HND là bình thường. Đứng là topic hack có khác :hug:

15. cmer

cmer Dragon Quest

--Sao tui ngồi nửa tiếng không hack được cái site 1.1.1.1 thế, cái mà phần tutorial nó bảo làm ý, down 3 cái soft về rồi, nó toàn bảo không vượt được firewall, làm sao giờ...

--Finnaly đã log được vào cái site, nó bảo upload cái vspam 0.3 lên, lúc upload nó lại bảo có file này rồi, ko up được, mặc dù trong cái Files chả thấy file nào giống thế...

16. cmer

cmer Dragon Quest

Không còn ai tiếp tục ah, hix, mới được có 10 con slaves, vẫn đang chăm chỉ up vspam 0.6 lên, mà lâu quá, mãi chưa đủ tiền nâng cấp ADSL, em đang xài WWL 0.8, CRC 0.7... spam mail chậm quá, có bác nào biết cái vshare là sao không, tác dụng như nào...

17. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Tui với bác HND vẫn còn chiến bình thường. Rank đang là Virus programmer (còn vái point nữa là lên rank).

18. cmer

cmer Dragon Quest

Tôi mới chơi được 1 hôm, có slave nào ngon share tui với... Cho tui hỏi cái .vshare là nó kiếm tiền kiểu gì, thấy nó ghi sold sell gì đó hok hiểu. DDos có kiếm được tiền không?? Phải có 5 con slaves có ddos virus mới launch được đúng không, vẫn đang dùng toàn soft lởm, down mấy cái wwl, crc 0.9 mất cả tiếng vì mạng lởm... tài trợ ít đê ;;)

19. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

virus thì cài vô, xong kích hoạt kiếm tiền theo giờ.

ddos dùng một loại virus khác. ko kiếm được tiền, chỉ có tác dụng phá hoại. cần 5 con để ddos.

Vụ tài trợ thì .... :|

20. thanhnamhp

thanhnamhp Legend of Zelda Lão Làng GVN

game này hay đó biết sơ sơ cách chơi rồi giờ, mấy bác dịch công dụng mấy cái phần mềm thì tuyệt