Soulcalibur2 TRÒ NÀO THỰC SỰ HẤP DẪN

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi nghia_acqui, 18/7/03.

1. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Chắc tui lại phải luyện BR hạ các bác rùi chỉ cho các bác cái hay của SC2 thui.(chuyện nè ở ngoài này diễn ra nhìu lắm rùi)

2. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Chắc tui lại phải luyện BR hạ các bác rùi chỉ cho các bác cái hay của SC2 thui.(chuyện nè ở ngoài này diễn ra nhìu lắm rùi). UI thật khỏ cái thân tui.

3. NIX_WATER

NIX_WATER Mr & Ms Pac-Man

U nói lộn rồi
    BR đổi thành SC2 mới đúng.
    Tuy lên TP được 2 tuần nhưng tui thấy toàn BR không hà

4. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Bác cứ ra chỗ Taki shop hay Cool Game đó. Hay zô topic về giải sắp mở ở phía dưới đó mà xem địa chỉ tổ chứ, đến đó thế nào cũng gặp mí cao thủ SC2 đó.

5. NIX_WATER

Taki shop hay gì đó nằm ở đường nào quận mấy

6. MasterNinja

MasterNinja Guest

khà khà
    lang thang ngoài Thủ Đức thấy toàn Br huh
    dont make me laugh

7. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Bác nói nghe "chảnh" lắm đấy SC2 ạ.Bác định lyện trong bao lâu để hạ tụi tui hả?Bác cố lên nhé vì tháng 11 có BR4 rùi đó,tới đó bác còn chơi Br3 là lạc hậu rùi đó

8. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

ê ninja đây là chỗ tranh luận BR3 và CS2,thấy cái gì ko vừa ý mình thì nói ra tại sao ông lại chửi?Tui đã nói rồi nếu ông nói CS2 vậy thì hãy đưa ra bằng chúng cụ thể như tui ấy.Bằng cái miệng cứ chê lên chê xuống thì được gì?Tui nói nó ẻo lả đó thì sao nào,tui thấy sao thì nói vậy.Ông nghĩ rằng trình độ ông có hơn được tui hay ko mà nói vậy.Nếu ông ko biết thì tui nhắc cho ông nhớ:Ở ĐÂY LÀ SÂN CHƠI,CHÚNG TA LÀ NGƯỜI CÓ VĂN HÓA,MUỐN NGƯỜI TA CÔNG NHẬN THÌ PHẢI CÓ BẰNG CHỨNG CỤ THỂ ÔNG LA LÊN NHƯ THẾ THÌ CÓ ÍCH GÌ?

9. Xion

Xion Donkey Kong

To Master Ninja : Đừng có gân cổ lên chê bai như thế. Mỗi người có 1 cách nhìn khác nhau , tui đã nói rồi : đã chơi SC thì không thể thấy Br hay và ngược lại.
    Các quận lớn trong HCM ít có người chơi Br vì nuốt ko nổi game đó, nó thực sự khó đối với họ. ok ?

To SC2 : Câu nói của bác quá ngông cuồng ^^ ko hiểu bác sẽ luyện như thế nào đây ? ^^

10. MasterNinja

MasterNinja Guest

ê, mấy tay bên kia chơi trước nha
    tui thoải mái lắm, thích gì chơi nấy, việc ai nấy làm
    but 1 vài thằng mồm to bên ông đâm chọt trước, thích thì chìu mà khều thì chích à, lol
    ủa, BR khó hay vì nó boring tới nỗi ko ai thèm chơi??
    suy luận đa chiều đi 3
    tưởng ở TP bèo tới nỗi ko đào đâu ra 1 thằng gamer đủ trình độ nuốt cái BR à??
    si ra chỉ có chỗ của ông là mới có trình độ??
    ara ara
    quan điểm mới trong làng game đây
    vỗ tay cái coi nào
    clap clap clap

11. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

Hong Xion à,TPHCM có 1 thời chơi thử BR nhưng quả thật nó không đất sống,còn trình độ thì chắc có cái lão Devil K.C là hàng Top,theo đánh giá của Masaki từng đụng chú em thì K.C giỏi hơn đó,đây là câu nói thật lòng,TPHCM hong chơi BR,còn nguyên do thì hong biết nhưng nếu nói TPHCM trình độ bèo thì hơi khập khểnh ok?Từ lâu nó đã ví như thánh địa game của VN rùi,ở bên kia tui có gởi lời thách đấu của các tay game huyền thoại nhiều năm về trước,nhưng nói trước giá tiền để họ chịu wánh độ cũng không thấp,trong đó rẻ nhất là tui giá 400.000/trận ok?Tôi cũng biết từ lâu đây đã là nơi người ta thích chơi chiu 4BK của Taki rùi ^^ nhưng không ngờ bi giờ đông thế ^^,còn thíu chú Ma Giáo cộng Gian Xảo thui,sao chú em Ma Giang Sa Đéc,còn dám chui đầu ra so Soul Edge với tui không?400.000 và trắng là Double 800.000 hè hè,khụ khụ đọc nãy giờ bom khói nhìu wá,hong biết có cây 4-6 nào đang ngắm mình không?Nhưng có lẽ tui nghĩ ở đây xài B 8-4 là rành nhất ^_^

12. NIX_WATER

Không ai cần thiết phải giải quyết chú mày cả, chú mày quá tệ.
    Thua không biết nhục mà còn lớn lối, chống hơi hả, đủ hơi không.
    Gặp tui là tui không thèm nương rồi, chỉ vì không phải đấu thật nên cũng chẳng cân tung chiêu huyền bí ra thôi

13. buimanh

buimanh T.E.T.Я.I.S

Ma_Giang Sa Dec mà mọi người đang nói chuyện hiện nay thực ra là người khác, không phải là người ban đầu và cũng không còn nói chuyện trong forum này đâu. Còn cái vụ đấu điếc gì đó mà Taki đưa ra ấy, sao cứ phải là cứ có tiền mới được? Chúng ta chơi game chủ yếu để biết tài nhau là chính, tiền bạc chỉ là thứ yếu. Không lẽ thắng được người ta rồi mình còn muốn ăn tiền để chọc cho người thua tức thêm ?

Còn tên NIXH2O kia, sao chỗ nào cũng thấy ông chọt vô thế hả, bộ lúc này hè hông có việc gì làm sao? Nếu hông có thiệt tui chỉ cho việc làm nè.

14. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Nói 1 cách công bằng thì hiện giờ Br không nổi tiếng bằng SC2.Đ1 là sự thật,ai cãi lại thì là kẻ gàn vì chính HUDSOn cũng thấy thế.Do đó họ mới làm ra BR4 và bản BR4 origin sẽ là bản US^^Do đó mún biết game nào hơn thì phải chờ BR4 ra đã.Các bác thấy thế nào?

15. big_ bloody_ guy

big_ bloody_ guy Mr & Ms Pac-Man

Nhưng còn phải đợi đến tháng 11
    Mà những gamer ko chơi các phiên bản truớc chắc gì đá động đến phiên bản này dù nó có hay đến cỡ nào

16. NIX_WATER

Tháng 11 mới có hả, thật hồi hộp, tui không biết gì hết

17. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

B 8-4 thi chọi 2 trái mơi được nhưng chưa chắc chết . Nghe ông nói cá độ biết ông giàu rồi ! Tui lại khóai mấy người giàu lắm ! Giàu họ cương lắm ! Nghe ông khoe tòan Hafl - Life ko chắc ông chuyên về môn này hé ,vậy ông chơi lọai nào ?

TAKI cho tui hoi ông 1 câu chứ mấy tuổi rồi mà kêu tui = chú em ? ( làm tui trẻ lại 1 cách lạ kì )

18. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Dừng...dừng lại mau...ai cho mấy ông cá độ ở đất tui hả?Muốn cá thì phải đóng thuế,đóng xong rồi thì bàn tiếp,nào tiền đâu đưa đây...heee..

19. MasterNinja

MasterNinja Guest

hehe, hùi 13:00 ghé Sa Đéc định coi trình độ ra seo, but đau 1 cái là ghé 4 quán game, hỏi hơn 10 người hông ai biết PS 2 "là cái quái gì"
    tự hỏi hông bít chơi bằng cái gì mà nổ quá cỡ ko bít

20. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Tui cũng thấy cá độ là hông hay chút nào, cho dù có thắng cũng mất mất đối thủ tốt. Chả mí khi kiếm được đối thủ bằng phân mình, thế mà vì mấy trăm lại mất cả zui zẻ thì hông được rùi. Đề nghị các bác suy nghĩ kĩ chút. Tuy nhiên tui vẫn mún cá độ bằng EXP của GVN, bác nào đồng ý giơ .........ngón tay lên ...............và gõ "Dạ "đi nào.
    Mà tui thấy bác ắc qui được đó, thật lòng tui hi vọng 1 ngày nào đó bác trở thành đối thủ SC2 của tui.
    Chắc đợi đến khi có SC2 Battle.net (chắc khoảng 5 năm nữa) chúng ta mí được trainning cùng nhau nhìu.
    Mà chuyện tại seo ngày xưa các cao thỏ HCM chơi BR bi giờ chuyển oa SC2 bác ắc qui nên suy nghĩ chút đi, họ cũng đều là cao thủ cả ko phải tự nhiên lại như zậy đâu. Nếu bác nghiên cứu sơ zề SC2 bác sẽ giống họ thui.