Spider-Man_3

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Gà Con 1, 27/4/07.

1. shadow_judge

shadow_judge The Warrior of Light Lão Làng GVN

=> Nhiều lỗi kĩ thuật và các vấn đề về khung hình (tăng giảm đột ngột)

Hình như chua có phần nào của Spiderman series là thực sự hay?

Platform á? Tôi ko nghĩ đây là game platform. Nó giống kiểu GTA thì thể loại nó phải là sandbox chứ?

2. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Thực sự cái này tui cũng ko bít,chỉ thấy nó phân loại thía thui :P

3. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

lúc đầu thì ko bít chơi hay ko,chỉ thấy coi cái đồ họa là đẹp nhưng khi chơi rồi thì lại thấy được về Gameplay lẫn đồ họa nhưng mà vẫn hiều lỗi quá.Mà game này thiên về hành động chứ có Platform nỗi gì

4. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Paltform là do GS phân loại đấy :D....

5. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

em chơi SP3 trên Xbox360 mà thấy đồ họa đẹp thật nhưng trên GS chỉ cho có 6.6 point còn kém hơn cả DS.Vậy ko hiểu DS có cái gì (trừ chế độ chơi nhiều người) mà hay hơn cả Xbox360

6. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Ko thể so sánh như vậy được....Mỗi loại máy là hoàn toàn khác nhau về đồ họa cũng như cách chơi......Huống chi đây là DS và Xbox360,hoàn toàn khác biệt..Nếu so sánh PS3 với xbox360 thì còn chấp nhận được...

Việc cho điểm game là tùy thuộc vào người chơi và nhìu yếu tố khác...Có thể ở DS gameplay và đồ họa lại hay và đẹp so với ở DS....Còn ở xbox360 lại ko gây ấn tượng với người chơi..v..v...Việc cho điểm là tùy thuộc và riêng biệt ở từng máy game...:-j

7. bomber2006

bomber2006 Youtube Master Race

Trời ạ!sao không ai giúp tui cái vụ này vậy::(

8. SUZA

SUZA C O N T R A

ép , cái này bác chỉ cần cho peter nhảy lại gần chiếc máy bay thôi , còn lại nó tự giải quyết
    nhớ là phải nhảy lại gần cái máy bay nhé

9. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Bác chỉ sai rồi........đó là đoạn đánh bọn Dragon tail...còn đây là đánh trùm bomb ở part 5 Mad bomber cơ mà :D...Tui đã hưỡng dẩn ở topic ngoài rồi đấy..:-j

10. Spiderman

Spiderman Persian Prince

thế bạn nói thử game spiderman như thế nào mới gọi là hay?
    Nếu so sánh thì spiderman trên ps3 và xbox 360 ko thể so với ps2 được,bởi vì cả 2 đời máy đều khác nhau rất xa.
    ở phần spiderman "the movie", hình ảnh có thể nói là khá cool,nhưng game play quá chán,dung lượng game ngắn,nên ko thể cuốn hút người chơi.
    Phần 2 , tuy hình ảnh ko đẹp lám,nhân vật spiderman nhìn ko thực,nhưng gameplay là 1 sáng tạo mới ở giai đoạn đó,spiderman có thể tự do tung hoành ở Mahattan,tạo cho người chơi cảm thấy hòa nhập với thế giới bay bổng mơ mộng mà mọi người vẫn hằng nghĩ đến ngoài cuộc sống hiện thực.
    Tuy nhiên,PS3 và XBOX 360 đã làm cho giấc mơ ấy ngày càng hiện thực hơn khi spiderman 3 là 1 tác phẩm game khá hoàn hảo ,điểm của GAmespot có thể là quá cá nhân,cũng tùy vào người chơi,nếu là 1 người rất mê thể loại này và mê nhân vật người nhện thì điểm bao nhiêu ko là vấn đề.có thể nói tui đã từng được xem qua 1 trailer gameplay khá đẹp,tuy chưa được chơi thử game này ỏ ps3 và xbox 360,nhưng với đoạn trailer trên gamespot đã làm cho tui mê mẫn .Mọi người chắc cũng đã xem qua,nay post lên cho những ai chưa được xem,phần movie hình như ko được đẹp lám,nhưng vào game thì ok:
    http://www.gamespot.com/pages/video_player/popup.php?sid=6170177&pid=932031
    mọi người nên quan sát phần đưởng phố ở các game,lần này sp3 đã đưa vào khá nhiều phương tiện giao thông làm cho cảnh thêm thực,kô như những con lộ trong các game trước,nhìn vắng hoe,cứ như tp ma vậy,đặt chân xuống thì le hoe vài 3 chiếc xe.
    à,mà tui mê game này lắm,nhưng ko biết phải chơi ở đâu,ko có tiền mua máy ps3 hay xbox 360,nếu ai có lòng tốt thì cho tui xin chơi nhờ 1 lần nhé.hoặc có chỗ nào cho chơi game xbox 360 hay ps3 kinh doanh thì chỉ dùm tui,đa tạ,tui ở sì gòn.

11. chuotchui22

chuotchui22 Mr & Ms Pac-Man

máy tớ cài spider man 3 xong thì nó hiện lên màn hình đen rồi trở lại như cũ , ko biết bị lỗi gì hay trong máy thiếu chương trình hỗ trợ? Bạn nào chơi được thì giúp mình nhé máy của mình cấu hình : Ram 1GB , VGA 256MB NDIVIA Win XP

12. Spiderman

Spiderman Persian Prince

tui cũng đang định cài đây,máy tui cấu hình cũng như ông thôi,máy ông mà cài ko được thì máy tui tính sao đây,mà con CPu của ông thế nào,có đạt cấu hình tối thiểu ko,P4, 3.2ghz

13. KhiNangThuDaVe

KhiNangThuDaVe Mr & Ms Pac-Man

trên TGG mới có bài giới thiệu game này, đúng là hay thiệt, đọc xong mà thèm quá trời, vậy mà bữa ra tiệm quên lấy, để bữa nào lấy về xem sao, game hay như vậy mà ko chơi thì uổng

14. Spiderman

Spiderman Persian Prince

À,chơi được rồi,đôi lúc có hơi giựt nhẹ,nhưng tóm lại hình ảnh cũng khá mượt.Nếu cấu hình máy cao nữa thì chắc là ko vấn đề,nhưng hình như đồ họa nhà cửa ko được đẹp cho lắm so với Xbox 360 và ps3.

15. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Do cấu hình máy thui.........Xbox và PS3 phải khác chứ :D

16. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Vậy bên nào đẹp hơn vậy bạn,mình thấy kết cấu nội dung cũng giống nhau mà phải ko?

17. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Hoàn toàn giống nhau vì đây là game đa nền nên sự khác biệt giữa các phiên bản thường là hoàn toàn ko có...........Nếu nói về đồ họa thì cũng như vậy nhưng PC thì phụ thuộc vào cấu hình máy,còn Xbox360 thì là phần cứng có sẵn rồi.........Nhưng thường thì PC sẽ có phần xấu hơn 1 chút,nếu bật hết tất cả các hiệu ứng,để max thì PC cũng sẽ đẹp bằng Xbox 360 thui :D

18. duaxe1

duaxe1 Mr & Ms Pac-Man

bản xbox 360 và ps3 là đẹp nhất,còn pc thì còn tùy vào máy nhà bạn
    về nội dung thi ps3,xbox360 và pc,wii ,ps2 có khác nhau đấy
    ps3,xbox360 có nhiều động tác hơn(hình như có thể bơi),có nhiều kết thúc và nhiều chùm hơn

19. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Có thể bơi hình như hệ nào cũng có mà........

20. vietkhoant

vietkhoant The Warrior of Light

bác bomber ơi, lên ign tìm cái guide để xem là biết ngay thôi mà (bác phải khá tiếng Anh tí)