Splinter Cell 4 Double Agent

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi Aasa, 6/10/05.

1. jimmyjckhoa

jimmyjckhoa Waiting to respawn GameOver

Màn này trong ngân hàng phải ko? Nếu là cái két ngân hàng thì phải lại chổ có 1 đống tủ nhỏ chạy sát vào để lấy đồ gắn vô 2 cái đen đen 2 bên cửa sắt rồi mới unlock được.

2. hotamilhp

hotamilhp Mr & Ms Pac-Man

Không phải bạn ơi, đây là màn ở trong khách sạn, hình như tên là China - Shanghai Hotel. Lúc đầu mình đu dây từ nóc khách sạn xuống, còn bị trực thăng nó chiếu đèn tùm lum đó. Sau đó nhảy qua cửa số vào trong khách sạn, đi một hồi thì phải mở két sắt này, phía trên nó cũng hiện lên dòng chữ press right or left ... to..., nhưng mình press 2 nút trái phải hoài mà ổ mã không chịu quay. Không biết do game lỗi hay do mình chưa tìm được cách mở két.

3. jimmyjckhoa

jimmyjckhoa Waiting to respawn GameOver

Nếu nó kêu bấm nút để unlock mà bấm ko được thì tất nhiên game lỗi rồi. Ban thử đi lại restart mission rồi làm lại xem nó còn lỗi hay ko. Àh mà trò bạn đang chơi đâu phải bản Chaos Theory hả?

4. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

ko bik bạn qua chưa nhưng mình cũng trả lời, đó là bug game đó, mình chơi ko phải chỉ có ở đoạn đó mà cả ở đoạn trong căn cứ cũng bị, cái này save lại rồi load lại game, mình phải xoay camera loạn lên rồi cứ giữ mãi phím w với d để xoay, mất vài phút với xoay đuợc

5. chu_bao_luc2008

chu_bao_luc2008 Legend of Zelda

tìm mòn mắt chỉ thấy có 2pic này bàn về game này,mình bị dính lỗi **must check**(sau khi chạy launcher thì nó hiện ra,bấm ok thì 1 error wen thuộc Runtime C++) ko thể vào game,ai bit khắc phục chỉ dùm mình với :(

6. ryuflatron

ryuflatron The Warrior of Light GVN Veteran

èo, hôm trước đi mua đĩa có thấy bản double agent nhưng lại chỉ nhầm mã chaos theroy nhưng kô để ý lun:)). giờ lại giề nhà roài=.=" hết cơ hội mua đĩa=.="

7. chu_bao_luc2008

chu_bao_luc2008 Legend of Zelda

3 ngày rùi vẫn ko vào đc game,có ai bit lỗi này là gì ko giúp mình với

8. Huy[Zero]

Huy[Zero] Mario & Luigi

Bác nào cho em xin link download game này với . Cho em bản full với link mediafire nhé các bác ?:) Thanks các bác nhiều :*

9. maxpayne1992102

maxpayne1992102 Mr & Ms Pac-Man

Bạn đừng vào cái SC trong SCDA-Offline mà ngay ở ngoài vào luôn cái SCDA Launcher, nó sẽ hiện ra cửa sổ để vào SP và MP, bạn chọn SP là vào đc game.

10. maxpayne1992102

maxpayne1992102 Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn vẫn ko vào đc game như cách trên thì bạn down cái này về và extract ra, click vào dxsetup.exe để cài đặt, thế là xong. :x :x

11. bumbui

bumbui Guest

Cho hỏi khúc Mission 5.

Tớ đã lấy được cái mẫu chất màu đỏ rồi. Nhưng đến đây thì không biết đi đâu :( Mò quá trời mà chả thấy gì. Thông hơi thông hiếc gì cũng đi hết rồi.

=> Làm gì nữa đây :(:(:(

12. jennydontcry

jennydontcry Youtube Master Race

Ở ShangHai Hotel hả?Lấy xong chất màu đỏ rồi thì đi ra ngoài hành lang lớn bằng cửa bên trái thứ 2(cửa thứ nhất là toilet) rồi đi đến phòng 1246 hay là 1426 gì đó.Trong tiêu đề nhiệm vụ có ghi là phải tìm đến đó mà.Nếu tìm ko thấy thì bật MAP lên xem cho o vuông sáng ở đâu thì đi đến đó.
    Vào phòng rồi thì xử mấy chú xong vào phòng bên tay trái mở khóa két để lấy Document xong là có trực thăng đến đón.Qua bàn!

Cho e hỏi có phải chơi đến bàn Head Quater 5 đi xuống phòng thí nghiệm dưới hầm,xử thằng Emeli và tháo bomb nó đặt,sau khi tháo xong là có SWAT từ trên trần nhảy xuống là hết luôn game rồi ko các bác?

13. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog GVN Veteran

14. suckerpoy1995

suckerpoy1995 Donkey Kong

cho mình xin link torent game này ih mấy bạn

15. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog GVN Veteran

nặng lắm ông ơi,chịu khó tốn 25k mua đĩa về xướng hơn,còn hơn tải torrent có khi bị lỗi,ko chơi dc

16. PeinPein

PeinPein Fire in the hole!

Anh em cho hỏi chơi SC4 bản PC, chơi tới mision phải " Scan blueprints in the Emile 's safe" là ở đâu trong cái căn cứ JBA vậy ?? tìm hòai mà không dc ??

Lúc đầu nghi nghi cái safe trong chổ trainning nhưng không phải, tới đó cũng không thấy gì...đột nhập mở cửa = vân tay cũng không xong mà thời gian còn có 12 min...chẳng biết phải làm gì !!

17. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

cái này để chỉ thì rất khó vì bản đồ trong JBA các phòng ko có tên gọi, mình chỉ có thể chỉ giúp bạn là mở 3dmap ra, trong đó bạn sẽ thấy vị trí của mình và vị trí của nhiệm vụ, từ đó bạn sẽ tìm được đường đi

18. lehung72

lehung72 Mr & Ms Pac-Man

cho mình xin cái save game của game này đi

19. babel13

babel13 Youtube Master Race

Mình giết xong Emile và gỡ bom xong rồi. Nhưng đến lúc gỡ xong nó hiện ra dòng chữ "Đi ra khỏi cái khu vực đó"( Leaving gì mình ko nhớ lắm) rồi nó hiện ra màn hình nguyên khu vực gỡ bom đó.Không tài nào qua màn dc, có ai biết chỉ giùm mình, Cảm ơn nhiều

20. hayabusha

hayabusha Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi ở mission 1 làm sao để hack được quả tên lửa, số chạy tùm lum hết :(