Star Ocean: The Last Hope - International | RPG

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi EternalxSonata, 10/2/10.

1. tumtum771

tumtum771 T.E.T.Я.I.S

FFXIII mua có 1tr2 thôi, sao cái SO cứ giữ giá 1tr5 là sao nhi?

2. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Cho mình hỏi 1 vài thông tin về SO4 nhé :
    - Sau khi end game lần 1 thì chơi mức cao hơn có giữ lv hay item ko ?
    - Ngoài việc độ khó tăng lên, có mở thêm cái gì mới ko ?
    - Lấy trophy cho các Char có được giữ để tính tiếp ko ?

Sorry nếu có đào mộ, nhưng mà muốn xin chút thông tin về game vì mò trên gamefaqs chả thấy ai đề cập =.=

3. koxse

koxse Mr & Ms Pac-Man

mình cũng vừa về nước game này lần đầu, đang chơi lại lần thứ 2, bạn ko giữ đc item hay lv gì cả,giống như chơi lại từ đầu vậy đó ,chỉ có mục collection(có spaceship, weapond, monster ìnormation) với trophy của từng nhân vât là giữ lại thôi, còn câu thứ 2 thì mình cũng ko rõ nhưng nghe nói mở ra đc bonus dungeons

4. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Thanks bạn, h mới bắt đầu chơi ^^ Nhưng nếu vậy chơi lần 1 và lần 2 ko nên cày quá nhiều rồi, vì trước sau gì cũng mất hết hả T_T

5. koxse

koxse Mr & Ms Pac-Man

uh, đừng cày nhiều quá, giờ mình đang đi nhanh ở chế độ này để mở ra chế độ khó nhất rồi mới bắt đầu vô mấy cái bonus dungeons chơi,lần đầu chơi nó bắt phải chơi normal, hòa bình xong mới mở hard, xong cái hard luôn thì mới mở super hard

6. ColdRain

ColdRain Dragon Quest

Tại sao hình ảnh SO4 trên PS3 lại kém dữ vậy ? Lúc đầu mình nghĩ nó chỉ hơi mờ so với X360, nhưng sự thật, nó ko những mờ hơn, mà lại xấu hơn, răng cưa nhiều, màu sắc bị lệch, biến dạng, texture thấp... 1 trời 1 vực so với X360 O.o Có ai bị như vậy ko ? (Có khi nào tại disc của mình hệ Pal/EU ko?) Bạn nào chơi hệ NTSC/AS hay US confirm cho mình với.

Chỉnh sửa cuối: 21/8/10
  7. Titans Soul

Titans Soul Mario & Luigi

mình chơi hệ US, thật sự là ko bằng xbox, mất cái texture nhìn kì cục lắm, nhất là mấy tảng đá,còn mờ hơn thì ko quá rõ để nhân thấy đâu, mình ko bị răng cưa,màu sắc nhạt...cũng phải chỉnh lại màu rồi mấy thứ khác trên tv mới cho ra hình ảnh mình ưng ý. Không biết sao nhưng mình thấy nhân vật trong battle system chi tiết hơn bên xbox.

Mà nói chung chơi vẫn tuyệt,game này ngoài cốt truyện ra thì mọi thứ thật tuyệt vời

8. wasaby

wasaby Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

chỗ nào luyện LV ngon đây, nguyên nhóm LV30 vào hành tinh toàn tai mèo bị mod nó củ hành te tua, cứ vài trận có đứa lăn ra chết

9. Titans Soul

Titans Soul Mario & Luigi

hành tinh có thằng truyền giáo đần độn định hồi sinh fiend à :) chạy vào cái dungeon ,xài blindside để có thể critical hit monster tới chết làm tầm vài lần cho đầy cái board là ngon, lúc đó thì luyện tha hồ