Star Ocean3:1 game RPG khó có thể bỏ wa

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Dark_Lucifer, 21/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shadow_god

Shadow_god Mr & Ms Pac-Man

Cái bác Ác quỉ này cứ tối ngày hỏi về ngày phát hành hoài à,đã bảo nó ra vào khoảng năm 2003 bản Nhật còn bản Anh thì ra ngày 31/8/2004.Bác đã xem cái Web của star Ocean mà tui đã cho chưa zậy,nếu xem rùi thì cho tui ý kiến nhé,các đoạn movie trong đó rất hay phải kô nào.Bác nên chờ bản Anh ra rồi chơi luôn đi.

2. acquyduongpho

acquyduongpho Donkey Kong

Thì tui cũng chỉ thích chơi các game tiếng Anh thui nên đành chờ đến tháng sau để mua vậy.MÀ xin đính chính lại ,tên tui là acqui chứ bác lại xuyên tạc thành Ác quỉ nghe rùng rợn quá.Acqui=Ắc qui nghe cho nó đỡ hung bạo hơn

3. Shadow_god

Bác đã xem mấy đoạn movie trong cái web tui cho chưa hả,bác thấy có hay lắm ,kô bít bác nghĩ sao chứ nếu tui mà chưa chơi mà tui nhìn thấy những đoạn movie như zậy thì chắc tui cũng phải mua bản Anh zề làm liền thui,phải nói star ocean hay nhất ở battle system của nó cực kỳ sinh động và rất hấp dẫn ,tui đã chơi nhiều lần rùi nhưng nhìn lại vẫn còn muốn chơi nữa nè.

4. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

hix tôi cũng rứa nhưng mấy cái vụ ghép đồ của trò này mà ko có tiếng anh thì đúng là đến chịu!*_*

5. Shadow_god

Thật ra cũng chắng có gì đâu bác ạ,đối với tui chuyện đó cũng dễ thui ,các thanh kiếm của các chỉ nên gắn các ATK+1000 hay là ATk &DEF +30% (add từ Battle boots vào) còn các món khác thì đừng nên vì chúng kô giúp ít gì đc đâu ,nhất là đồ cuối ,chúng chỉ có thể gắn đc 7 hay 8 ô gì thui,còn lại toàn là hại kô do đó bác nên tống hết các độc hại đó ra chỉ chừa lại cái ATK+1000 và gắn ATK&DEF+30% và SPEED +30%(add từ chân thỏ zào).Nếu chơi wen như tui thì đó chỉ là chuyện nhỏ thui.

6. Yuffie Kisaragi

Yuffie Kisaragi Fire in the hole!

đang chơi Jap và hơi tắc.. có chú nào giúp xíu xíu không..
    nhức đầu lắm U_U

7. Shadow_god

Bí khúc nào thì post lên đi ,tui biết chỉ cho,với lại tui nghĩ cũng dễ mà ,đâu có gì khó đâu,chỉ có lúc đứng 2 cái bóng thẳng hàng với ngọn nến là khó thui ,còn lại cứ suy nghĩ theo cốt truyện là xong thui.

8. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

trò này đã ra bản e rùi,có thêm 2nhân vật và nhiều bí mật mới lám đó,ko chơi thì uổng lắm.

9. Dark joker

Dark joker Mr & Ms Pac-Man

hai nhân vật mới phải tự tìm hả mấy bác nếu vậy có ai chỉ mình cách tìm ko còn tên của nhân vật mới là gì mình đang chơi bảng e nè

10. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

Có ai cho biết việc lựa chọn hệ Lv ( như Galaxy , Earth ) là gì ko ? Vì mình đã lựa là Galaxy rùi !
    Còn về hướng dẫn sơ về Star Ocean : Till the end of Time , ai đang bí có thể vào trang FAQS để tham khảo thui nhé !

11. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Trò này chạy trên Ps1 ,2 hay Pc hai bản đầu thế nào

12. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Cái trò star ocean 3 này hay = ffx-2 ko vậy , có mấy nhân vật , đánh 1 lần tối đa bao nhiêu giọt , max hp ? chơi độ bao nhiêu tiếng thì phá băng

13. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Dảk lucifer chơi x-2 chưa vậy , trò này mà lấy được garment grid " THE END " thì mới xứng gọi là cao thủ RPG , HE HE

14. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Các bồ ơi sao ko thấy trò Legend of Dragoon cho máy PS2 nhỉ , trò này thì hay toàn diện đó ( cách chơi , đồ hoạ )

15. Cress

Cress Legend of Zelda

Star Ocean 3 thuộc console PS2 , không thắc mắc nữa nhé .
    Thể loại : RPG .
    Điểm : 8.7 ( Gamesport )
    Hình ảnh :

16. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

trò starocean 3 đúng là chơi trên hệ máy PS2 còn so với ffx-2 thì đúng là 1trời 1 vực(ffx-2 chỉ đáng xách dép cho nó thui).Còn HP max chò này lên đến tận 99.999(giống ffx),1 lần đánh tối đa cũng chỉ mất 9999 hp thui,nhưng cái hay của của nó là có thể đánh từ 200-300 hít lận(nhưng phải về sau khi bạn gặp phải những con trùm siêu mạnh như val và freya).muốn phá đảo chò này thì cũng chỉ mất khoảng 30-40 tiếng thui nhưng dể tìm hiểu tất cả bí mật của nó thì phải mất tầm từ 100 đổ lên,vì trò này có 1 số lượng trùm ẩn đồ sộ và siêu khỏe đòi hỏi 1 sự dày công khổ luyện.nói chung nó là 1trò tuyệt vời,nếu ông nói LEGEND OF DRAGON là trò hay toàn diện thì nó còn trên cả toan diện nữa.

17. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

nhưng đồ hoạ chắc chắn thua phjãi ko , x-2 nghe nhạc hơi bị đã đó ,TCNET chơi x-2 chưa vậy

18. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

cho hỏi cái fury trong battle sýtem là cái gì vậy

19. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Ủa cái trò SO3 này chơi thành nhiều đĩa à

20. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Bớ mod có thằng nó câu bài nè (chém nó đi)
    Còn tui muốn hỏi là hai bản đầu chạy trên Ps1 hay Pc (bản 1,2 đó). Còn bản 3 thì Hn có bản E chưa sao tui chưa tìm được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.