Star Ocean3:1 game RPG khó có thể bỏ wa

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Dark_Lucifer, 21/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

To Linhchandoi : Ông đang hỏi hay câu bài và chat vậy ? Để tui nói cho ông biết rõ :
    Đồ hoạ Star Ocean chỉ thua có FFX thôi , còn FFX-2 thì tui thấy đồ hoạ dù dựa trên nền FFX , nhưng ko đẹp bằng .
    Còn âm nhạc thì Star Ocean hay hơn FFX-2 nhiều , nhất là trong trận đấu !
    Star Ocean : Till the End of Time gồm 2 DVD .
    Fury trong trận đấu thì nói nôm na là % để đánh và dùng Skill ! Ví dụ như là khi đánh bình thường thì mất ... Fury và dùng Skill ( gắn Skill vào trong nút X , O ) thì mất ... Fury . Và khi ko còn Fury thì Character ko thể đánh được nữa ! Có rất nhiều trường hợp cả 3 Character khi vào trận Fury = 0 !
    Cho tui hỏi mấy huynh đã và đang chơi Star Ocean : Till the End of Time là : đệ đang đi đến chỗ xe lửa , bắt mình chọn 1 trong 5 con rùa để đi thì đệ nên chọn con rùa nào và đường đi ra sao ? Đệ đang bí ở đó ! Thanks !

2. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Trò này không có dự định phát triển trên PC à, tiếc oá (máy hỏng rùi, bán rùi và không có tiền tậu mới)

3. Dark joker

Dark joker Mr & Ms Pac-Man

tui chơi qua rùi nè đến cảnh đó nên chọn con rùa thứ 3 để đi còn nếu muốn kiếm đồ thì dùng những con còn lại

4. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Cảnh đó theo mình thì nên chọn con rùa 1 là steady,cách vượt wa:left-right-left-left-left,nhớ coi chừng bị tản đá rớt xuống

5. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Sao các nhân vật trong SO3 toàn là suy dinh dưỡng ko vậy ha ha ha , cách nói chuệyn hơi bị dở đó . Sao tui chơi tuyệt chiêu thì bị mất máu dậy ta , mấy bồ chỉ tui cách chơi tuệt chiêu coi , sao lúc thì chơi 3 chiêu lúc thì chỉ có 1 , Còn cái cột năng lượng bên phải có công dụng gì vậy ?

6. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

Tui chơi tói chỗ tìm mật mã có 3 chữ số thì bí , tìm password ở đâu vậy , sao chơi cái trò này nhức đầu quá đi mất

7. gachienxu

gachienxu C O N T R A

khi complete 1 map ( mở hết bản đố ) nó cho 1 cái bunny dùng để làm gì vậy? tui unlock dungeon ở aquios nó cho 1/1 bunny ( -50% movement speed ) vào trận đấu các nhân vật chạy chậm hơn rùa luôn, các 1/1442 bunny thì +5% movement speed thì tốt rồi sao tự nhiên các 1/1 này -50% vậy, nó có cần cho về sao không? không cần thì tôi đem bán, lấy tiền xái (18000 lận)
    3 con số màu đỏ được giấu trên các map ở trong ruin đó, 256 là paswỏd, khỏi tìm chi cho mệt :D

8. acquyduongpho

acquyduongpho Donkey Kong

Co tui hỏi cái trò Star ocean nè đã ra bản tiếng Anh chưa dzậy,nếu ra rùi thì tui fải ra đâu mua bản tiếng Anh vậy(tui ở Hn),có bác nào biết thì chỉ giùm tui cái

9. rainbowing

rainbowing T.E.T.Я.I.S

Ra Lý Nam Đế đi bạn, hình như mới nhập rùi đó

10. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

cái Star Ocean thật ko bỏ công và tiền ra mua và chờ đợi bản Eng , wá hay luôn , hình ảnh đạp và sáng , sướng :))

11. acquyduongpho

acquyduongpho Donkey Kong

Hôm 16 hay 17-9 gì đó(tui hổng nhớ rõ)ra đấyhỏi thi mây anh ở đó bảo là chưa có bản tiếng ANh đâu

12. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

ra ở đâu thía ???????? HN tui ko rõ nhưng mà trong HCM có lâu gòi ( khoảng 2 tuần gì đó ) chơi cũng rát lắm , sướng như điên :))

13. Shadow_god

Shadow_god Mr & Ms Pac-Man

Bác unlock cái map đó chỉ tổ tốn thêmthời gian mà thui,wăng vô shop kiếm tiền ép kiếm đi,sau này bác còn gặp 1 trường hợp tương tự nhứ zậy nữa ,ráng mà lo bán nó đi còn bác unlock 1 map khác (ko nhớ rõ là map nào) thì bác sẽ nhận đc 1 món +5% speed cho trận đấu.tóm lại cũng chẳng có gi wan trọng cả,cứ wăng vào shop là bác đi lại bình thường thui.À mà các bác có rèn đc cây kiếm cuối chưa ,đó là 1 cây kiếm mạnh 1 trò đó nhưng để rèn nó thì ko dễ chút nào tui đã phải bò ra vài giờ và mấy triệu cộng với 1 chút may mắn mới ra đc cây kiếm cuối mạnh 1.

14. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

tin vui cho các fan star ocean 3 ở HN,ĐÓ LÀ vào ngày cn(26-7),bản E sẽ chính thức được bán rộng rãi tại các cửa hàng game(HN).vì vậy,những ai dã đang và sẽ là fan của game này hãy chạy ngay ra cửa hàng game gần nhất mua ngay về mà thưởng thức(hay tuyệt vời đó nha ),và cùng nhau bàn luận với các fan ST3 ở tp HCM Để tạo nên 1 chủ đề hot nhất tại gamevn !

15. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

cái trò này chơi bao niêu tiếng thì unlock 100% secret vậy ?

16. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

ít thui,khoảng 190 tiếng đổ lên(^_^).

17. thayboi

thayboi Mr & Ms Pac-Man

bõ mẹ tui gòi . cả 13 năm trời chơi điện tử , bây giờ vừa mới quyết tâm đi học kiếm cái bằng cho vợ con sau này nó nhờ (bây giờ thì chưa co' ^^ ) .vậy mà chán chán vô đây đọc topic nài . nghe các bác hót như vậy thì làm sao tui học nổi đây. có ai giỏi giỏi 1 tí , làm ơn kể tóm tắt nội dung của game này cho tui dzới . the'n kìu

18. Nima Ryu

Nima Ryu Mr & Ms Pac-Man

300h còn ko biết đủ hết chưa nữa là :D tui chi can lấy 65% là mừng dòi, để thời gian chơi GTA sắp ra nữa chứ hehe .... đang chơi kĩ hơn để gom thêm 17% nữa :D

19. quan011087

quan011087 C O N T R A

các bác phóng dữ wá tui đi có 40 giờ tui đã kiếm đc 60+ Bc rùi nhưng theo tui nghĩ kiếm 100% làm chi vì chỉ cần đi đến FD là đủ rùi,wan trọng là thang trùm có khuôn mặt ngựa và cánh cửa mà bác SHADOW_GOD đã đề cập đến và đang để làm hình chữ kí đó,ai biết thì báo lên liền cho pà con chơi.Tui cũng đi đến cữa đó nhưng kô bít sao mở đc đây.

20. TCNET

TCNET Mr & Ms Pac-Man

đề nghị ông quan1087 ko được chê bai người khac .ai chả biết ong chơi trò này nhiều rồi nên cái gì cũng biết,tui thấy ông hơi bị tinh tướng đấy nếu có thời gian rỗi thì viết 1 bản hướng dẫn cho anh em tham khảo chứ đùung ở đó mà faq nọ faq kia,có phải ai cũng giỏi tiếnng anh như ông đâu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.