Star Ocean3:1 game RPG khó có thể bỏ wa

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Dark_Lucifer, 21/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

sao cái cp chỉ có 15 là max nhỉ ? theo các cao thủ thì đội hình nào là mạnh nhất vậy ?

2. quan011087

quan011087 C O N T R A

QUOTE=ale]Sau này Nel sẽ ra đi , còn nếu muốn cô ta ở lại thì đành phải nói lời tạm biệt với Albel , Roger & Peppita ... Chỉ được chọn 1 trong 4 đứa đó làm thành viên vĩnh cữu trong party mà thôi (fải đưa ra lựa chọn ngay từ đoạn quay về AIRYGLYPH CASTLE lần thứ 2) luyện Nel cho lắm vào rồi sau này hối hận . Còn Maria thì auto rồi nên luyện nhỏ hay ko là tuỳ , but sau này Maria có 1 chiêu rút MP rất mạnh và khả năng đánh long range là tốt nhất trong 10 ..char , MP kill là chiến thuật giết boss + lấy BT hàng đầu trong SO , đừng xem thường nó . [/QUOTE]
    nếu xài nel thì bạn không cần làm gì hết tới khúc đi cứu sophia thì nó sẽ tự động có thôi còn bạn muốn có thêm nhưng nhân vật như Albel , Roger và Peppita thì cũng không khó lắm đâu tui thi tui lấy Albel ( muốn lấy được tên nay bạn phải đấu với nó ) còn mấy tên khác thì tui không nhớ vì rất ít khi tui cho tụi nó vào party Peppita yếu quá còn Roger xấu chai quá :D có albel là được hà ( nếu bạn muốn lấy Roger & Peppita thì Gửi tin nhắn đến cho tui lên game FAQ coi giùm cho )
    nếu có bỏ qua không lấy một creator thì khúc sau lấy lại cũng được nhưng hơi khó đi đó,orihancol phải dùng Mistylia chế mới được nếu khống có cục orihancol thì khó kiếm BC à

3. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Muốn có Nel thì 1 là đừng để xảy ra sự kiện ở quán nghỉ Peterny (để lấy Albel) và ko lấy Roger thì qua đầu đĩa 2 nhỏ sẽ theo bạn ngay , còn 2 là fải đợi đến tận giữa đĩa 2 đến Aquios thăm cô ta và trả lời " "We can't take it easy" sau khi quay về từ Gemity . 2 cách đó tham khảo từ faq (tôi chưa test) vì tôi chỉ cần Albel là quá đủ rồi (tương tự Nel , nếu ko lấy Albel ngay từ sự kiện ở quán nghỉ thì đến tận giữa đĩa 2 mới lấy được và còn fải đấu tay đôi với him) .

4. linhchandoi

linhchandoi Donkey Kong

cho tui hỏi các ultima weapon cho các nhân vật lấy ở đâu vậy ? làm sao để biết nó là đồ cuối ?

5. quan011087

quan011087 C O N T R A

ultima weapon lấy ở Sphere 211 chỉ có sophia là giết xong Freya mới lấy ^^ ultima weapon thường có 8 ô đầy săn khi bạn lấy được đùng vội SAVE một cái rồi xài thử nếu sau nhát chém đầu tiên mà nó hư thì chính là cái ultima weapon chết tiệt đó
    đây là cấy kiếm của fayt
    Fate - Demon Sword Levantine
    Factors:
    Chance of Breaking 30%
    Enemy DEF x5
    Enemy ATK +30%
    Experience -90%
    Movement Speed -30%
    Battle Skill HP/MP Consumption x3
    MP -1 every second
    ATK +1000
    cầm cây này thì 100% đánh đâu ..... thua đó

6. hoangchuong1

hoangchuong1 Youtube Master Race

mình đã chơi star ocean 3 trên play station về nước rồi, nhưng muốn chơi lại trên máy tính, điều này có thể được không nhỉ? bày cho mình với.

7. E.Rutherford

E.Rutherford Youtube Master Race

=)) , trò này trên PC hay PSX vậy :X

8. Uzumaki-Naruto

Uzumaki-Naruto Youtube Master Race

hĩ trò này hay nhưng hư hết hai cái dĩa rùi, h ra MIMI kiếm hem có,hĩ có bác nào chỉ em chỗ mua hôn :(( ghiền wa' mà hem cày đc

9. Killer PS2

Killer PS2 The Warrior of Light

trò này chơi cấp FD hơi bị khó đó nha , tui chơi cấp earth mà chưa kill nổi con Freya đ1o :cry:

10. Killer PS2

Killer PS2 The Warrior of Light

có ai có file save cấp FD của trò này ko , nếu có thì sell cho tui nha
    Linh-0938769357

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.