STTools công cụ hỗ trợ train dùng kèm UltrASRO...

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi King0fAngle, 6/3/09.

1. _SheiRon_

_SheiRon_ Mr & Ms Pac-Man

Sẽ chả có cách nào # ngoài cách đọc và tìm hiểu!!!
    Đại nãn wa' :-s:-s

2. KingOfFarmer

KingOfFarmer Mr & Ms Pac-Man

- Có khủng gì đâu anh ui, chơi SRO máu lém, từ iSro rồi VSro 5-7 năm rùi còn gì ! Viết cả BOT để dùng riêng.
    Thế mà ở Sóc Trăng cũng chỉ có 1 nhóm mình (4 thành viên) cặm cụi cày kéo. Gold nhiều, hàng Sun cũng lắm, chả biết mua bán hay trao đổi cho ai (tự sướng ko hà :whew:), 4 anh em ban ngày đi làm tối về online, sáng ra cafe cafao kể chuyện SRO (mổi người làm chủ 1 G, tất cả các mem trong G cũng của chủ G luôn, LM chỉ có 4 người :o)
    --> AutoSRO --> UltraSRO --> STTools + rất nhiều tool nhỏ nữa như: tool hỗ trợ cho buff EU khi train, buff khi war.... và cuối cùng sẽ là CVTBot (dự đoán là khủng của khủng :wink:) sẽ được úp dần dần.
    --> chắc 4 anh em mình sắp bỏ SRO rùi :(( (game online ĐẦU TIÊN và DUY NHẤT mà nhóm mình chơi).
    BẠCH DƯƠNG ƠI !

3. Renka

Renka Legend of Zelda Lão Làng GVN

Khủng thật :D Khủng thật :D
    Mong bác up nhanh nhanh mấy tool bác giới thiệu cái. Nghe nói mà thèm =P~

Trước không biết bác ở BD. Dạo gần đây hay chạy qua cầu cứu viện :whew: Thấy 2 char Miss đứng đấy, toàn Đao Khiên với Kiếm Khiên 42 SUN hay SOM gì đấy :D Farm ong. KS khỏi chê, chả ai dám ra KS lại :x Làm mình tí nổi máu kill red :devil:

4. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Nhóm của các bạn gồm 4 người cũng khá vui rồi. Mình chơi SRO thì từ lúc nó về VN và quả thật người quen trong game để hay gặp nhau cafe bốc phét thì cũng ko nhiều. Cũng chỉ có 4 người , nhưng khi gặp nhau đc cái nói chuyện thoải mái hợp nhau là thích rồi. Chứ quả thật nhiều lúc ngại đi big off vì nhiều người lạ khó nọi chuyện ::)

Mọi người ở đây đang chờ những sản phẩm tiếp theo của nhóm. Và cảm ơn vì đóng góp của nhóm.
    Hy vọng là đừng bỏ hẳn game, cứ để đó lúc nào chán thì lại vào chơi thôi

5. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Chức năng chạy về hình như có chút vấn đề thì phải? ngồi để ý thấy nó ra ngoài bán kính thì mới chạy về (điều khiển nó chạy đi nó vẫn kiên quyết chạy về :D) cái này quá hay vì tránh được vật cản nếu để bán kính hợp lý.

Chức năng chạy về ngay cả khi đang trong bán kính hình như k hoạt động? cái này rất cần thiết khi ko taget mob. Nhiều khi AutoSelect mình để 200 thì chỉ cần vài bước chân là có sự khác nhau rồi. K biết tôi chưa test kỹ hay là do nhóm bạn chưa làm?

Vài điều góp ý :D
    End :p có gì thì góp ý sau :D thank all

6. zilong

zilong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Tobe love có train với acc lvl trên 40 ko, mình thì thấy KOA trong tool này ko hỗ trợ nhặt rác lvl trên 40---> trong file item.txt thông số có vẻ chỉ đến hòn đá vỡ (rác của lvl 40), nên khi hiển thị bên trong tool này của KOA cũng chỉ lấy đến hòn đá vỡ, mình chỉ biết nhận xét vậy không biết có đúng ko, mong KOA hoàn thành tool này

7. KingOfFarmer

KingOfFarmer Mr & Ms Pac-Man

- Chỉ cần 1 nốt nhạc (xong !).
    - Thích nhất cái tạm dừng với return, nó mà quay về tọa độ chỉ có disconnect mới dừng được.
    - Sao ông này vẫn máu rev nhỉ !(chắc nó target nhanh hả :D). Mình cũng máu Rev lém, nhưng chỉ dùng khi cần thiết, train hay taxi thì cứ cây nhà lá vườn mà dùng. Em nà em thích nhất cái tool đọc tuốt tuồn tuột thông tin của đối thủ khi war (rev chỉ đọc được 50% :devil:).

8. phucthikeco

phucthikeco Mr & Ms Pac-Man

9. hungchem2

hungchem2 Youtube Master Race

dai ca oi sao no ko nhat nguyen lieu gia kim cua quai 85-87::(

10. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn KOA nhiều Tool chạy rất tốt. Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để dùng chung với REV khi chạy qua Srproxy mình bật cả M20 mà ko được, hiện tại máy mình chỉ chạy đc qua Nu mà dùng Nu thì 30' là dis. Bác nào dùng đc rồi chỉ cho mình với. Cảm ơn nhiều!

11. ZzLangTuDaTinhzZ

ZzLangTuDaTinhzZ T.E.T.Я.I.S

mình xài Vista 32 bit Utimate Pack 1 , hầu hết đều chạy Ok với tất cả Bot , cài 1 lần là Ok liền ko như Winxp cài chật vật mà còn hên xui :D , đã Test với STT tool chạy rất Ok !

12. hahaha9x

hahaha9x Youtube Master Race

- Thiết lập games như sử dụng với rebot, phbot...
    - Chạy nuConnector hoặc SrProxy trước.

ai có thể quote cái hd làm 2 bước trên hộ em đc kô,ngán nhất mấy cái đó ,thanks

13. seudaudo81

seudaudo81 Mr & Ms Pac-Man

Đã test thử và đây là kết quả nè KoA ơi:
    -Không nhặt nguyên liệu 9x, kể cả thiết lập nâng cao(trong list không có luôn, mặc dù trong file item vẫn có đủ)
    -Không nhặt Q TTYB, các Q khác chưa có DK thử, chuyển tất cả đồ trong pet sang người khi pet chưa đầy, chỉ thích nhặt rác của người khác, đồ mình đánh ra mặc kệ, đến khi nhớ ra chạy đi nhặt thì đã bị nhặt mất :;). Đồ cùng loại chuyển sang người 1 cái 1 ô, không dồn vào nhau.
    -Hotkey F5 bị trùng hầu hết các bot nên gây khó khăn cho việc sử dụng
    (Thiết lập pet như cho tool của KR)
    Tạm thế đã có gì báo tiếp:D:D

14. SilverOrc

SilverOrc Mr & Ms Pac-Man

Hy vọng anh em cung hợp tác để hoàn thiện hơn.
    Mình còn ý kiến này.Nếu có thể thì hãy để khi Ber lên Char sẽ dùng skill khác.Vì skill khi đánh thường và khi Ber có sự khác biệt rõ ràng về damg và tốc độ.

15. hahaha9x

ai cho em hỏi cái em edit media xong chạy silkroad.exe nó hiện ra nhưng kô hiện nút bắt đầu là sao

16. hahaha9x

àh chạy đc rồi do em điền ip của srproxy sai :D

17. _lijoon_

_lijoon_ Mr & Ms Pac-Man

KoA xem lại dùm với . Nó ko tự chuyển đồ khi full thùng của thú . Tớ tự đặt cho full thùng thú nhặt đồ mà nó ko chuyển hay phải để tự full vậy ?

18. _RedRose_

_RedRose_ Youtube Master Race

thank King0Angel nhiều, riêng cài phần tự chạy về chổ cũ ai thấy khó quá thì xài cái tool cua bác holydakhoa
    tui xài giồng vậy và tẽt thấy quá good:D

19. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Bổ xung là cái này rất khoái nhặt vạn linh dược ,mặc dù ko check nhưng vẫn nhặt (chắc để phòng thân ^^) .Thứ nữa là dù thiết lập trong game chỉ cho khỉ nhặt đồ của mình nhưng nó cho nhặt tất của người chơi khác.Và cuối cùng như trên đã nói ko nhặt ttyb .
    Nhưng nói tóm lại 1 điều là cái này ngon :x :D:D

20. baobao1107

baobao1107 Mr & Ms Pac-Man

nó cứ nhặt đồ của thằng khác rồi bị kẹt gốc cây tức gì đâu
    mong KOA giúp đỡ hehehe .