Sự failure của 1 vị leader sever Huyền Thoại !!

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi StrikeFreedom, 26/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KenjiOgami

KenjiOgami Mr & Ms Pac-Man

Cái thằng SF này nó được lên mob là vì thâm niên háy sao ấy nhỉ ^^! , bó tay hàng ngũ mob của gamevn sao lại có cái thằng bựa thế =))

2. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Công nhận là Dangerous tổ chức raid đều đặn cho member - nhưng chỉ là thời gian đầu
    khi mà group lead của Dangerous chưa đủ damage để down HP của boss. Về sau, khi 1 số core của Dangerous lên Expert thì member chỉ được gọi khi bị ks, hoặc đi ks boss mà thôi. (Điển hình nhất là bé HellBreaker ;)) và Vergo)

3. Iniesta_89

Iniesta_89 Youtube Master Race

Chúng nó không đi ấy chứ ;)). Con GF hôm qua hô hào cũng chỉ có gần 15 Fam :|.
    -Vergo vẫn thường xuyên còn HB thì đúng là chưa raid :">

4. ZhaoHuo

ZhaoHuo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

2 bên đã set war rồi thì em cũng phải tham chiến thôi chứ đứng ngoài đâu có được ;))

mà em thề là em chưa từng PK mem trong fac GVN nào nhé, từ hồi mở sv em chỉ bật baron có đúng 3 lần :-", anh vào PN thì chịu khó ăn mưa bom lừa đạn hoặc out fac đi vậy

em chẳng là thuộc hạ của ai và cũng chẳng ai là chủ của em cả, những mối quan hệ mà em có được chỉ là anh em và bè bạn. Và đó là lý do em theo PD. Chơi game mà cứ chủ tớ rồi lính lác như anh thì nói thiệt chả bao giờ khá lên nổi \:D/

Chỉnh sửa cuối: 26/1/10
  5. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

HB chưa raid vì group lead toàn ăn với nhau mà =))

6. Iniesta_89

HB ngoài rec steel ra thì còn cùi hơn cả TA =))

7. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Quan trọng là tinh thần đoàn kết của Fac, chứ nói về item drop khi raid boss thì chỉ có 2 chữ hên xui ( có lân raid U toàn drop E84 của Ele và Wiz :)):)))

8. Ketra

Ketra Legend of Zelda

coi mòi bên HT cũng xoán nhau náo nhiệt phết
    cố lên , phải cho bằng dc HV chứ :))

9. ThDzmCongTu

ThDzmCongTu Youtube Master Race

Mỗi topic lập ra là ăn vào đầu 1 lô đủ các loại từ tạ đến giày dép. Nhà SF sắp mở đc cửa hàng bán đồ thể dục thể thao rồi =)) =))

10. lantis999

lantis999 Mega Man

vậy mày xem tao ko phải member gamevn à?
    Set war thì sao?
    Thằng Frank nó đi PK đỏ lòm lv 2-lv 3 gặp anh em gamevn vẫn chừa ra,trừ thằng SF vì dám từ chối tình yêu của nó.
    Khi war tao gặp mày,tao đã tránh ko đánh.Còn mày thì làm mẹ gì? Canh lúc tao đang train,xuống đánh tao...đánh ko chưa đủ,kêu cả đám Para xuống chung cho vui...lấy lý do thấy red thì đánh à...hài! Mày cũng red sao tao ko đánh? Ngụy biện vl quá!

Còn khá hay ko khá à? Mày tính ôm cái game rồi lấy vợ luôn à? Tao đã nói từ lâu,tao chơi game là có bạn bè...vui thì tao chơi,chơi gặp toàn thứ tr5ời ơi đất hỡi thì cút...tao khỏi chơi.Mày dùng game để đánh giá coi ai khá hay ko thì vãi thật....thế cứ ôm cái game rồi coi khá hay ko nhé,còn tao thì chơi game là để vui vẻ và cũng để thấy vài thằng vào đó lòi mặt ra.Nhất là mấy thằng ở ngoài anh anh em em,lúc còn yếu thì 1 anh 2 em tới khi vào fac mạnh thấy kha khá rồi thì gặp anh củng xúc cũng em cũng chém như mày thì...về chơi với dế là vừa!

Chỉnh sửa cuối: 26/1/10
  11. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Ae hay ko chỉ có lòng người đó mới rõ.
    @Bino: thôi em,đi train đi cưng, tình iu của anh =]
    @Tịt: chuyện đó tao nói lâu rồi, tao cũng kể mài nghe mà, đúng ko?

Vấn đề của topic là sự thất bại của 1 leader, mời các bạn tranh luận, đừng lạc chủ đề , thx
    nếu lạc đề thì close topic, đơn giản, thx again

12. toilachinhtoi

toilachinhtoi Mr & Ms Pac-Man

2 chữ thôi " Đàn bà" =))=))=))=))=))=))=))=))=))

13. duyvt89

duyvt89 Mr & Ms Pac-Man

OJ 10, MSP để đâu ?

14. ZhaoHuo

Frank là ai? Người ta ra sao thì kệ chứ ;)), chẳng lẽ thằng Frank gì đó làm thế thì em cũng phải làm theo à??

còn cậu Para đó thì cũng đi clear PN như em thôi ;)), chẳng phải em đã lên tiếng đuổi đi để cho anh solo rồi sao ;))

thì game để chơi cho vui, những tưởng anh em đánh nhau 1,2 lần cho vui thì có chết ai đâu, nhưng ko ngờ anh lại phản ứng quá khích rồi lại la làng lên như thế này [-X

em chơi với GD từ hồi Paradise chỉ là một cái nhóm chat nhỏ, còn nếu muốn đi ăn bám thì em đã vào Phoenix rồi :-"

đánh giá anh trong GE thôi chứ ngoài đời em cần gì phải biết anh khá hay không :-? Thế anh khá hay không thì nói cho em biết cái :>

15. Rabbit

Rabbit Mario & Luigi

thằng ku này bỏ HV qua HT chơi hả đi mà ko chào anh tiếng nào hả b-(b-(

16. Dark Gamer

Dark Gamer Legend of Zelda

thôi dừng lại dc rồi mọi người phải như em:))

17. Iniesta_89

Ổng tự đánh giá mình 9.5/10 đấy =.=. Chắc cũng phải khá khẩm lắm. Thấy giúp FPT fix lỗi hoài mà :">

18. ZhaoHuo

lần cuối log vào cái doanh trại trống lốc còn mỗi em scout nữ, về Auch định gặp mặt mọi người lần cuối, đáng buồn là đã off hết rồi còn mỗi anh đang AFK (?!), thở dài một tiếng rồi đành khăn gói ra đi đến miền đất hứa :-<

19. lantis999

lantis999 Mega Man

Ngụy biện tởm thiệt....mày thích đánhnnhau cho vui,kêu về thành phố tao sẵn sàng pvp cho vui bất kì lúc nào....đàng này canh lúc người ta afk train rồi đánh,mày đánh vậy được gì? Danh dự à....hay để người ta kêu "mẹ,1 thằng canh người ta train đi cắn trộm"
    Nói cho mày biết,thích đánh nhau cho vui thì cứ kêu mà pvp...chả ai chửi mày,còn canh lúc người ta train đi phá mà đã biết người lớn thì dek có time active như tụi mày...hỏi coi chửi ko,tao nói thật...chưa đập vào mồm cho vêu mỏ là hay!
    Đã biết là quen biết thì để yên người ta train,còn đút mõm vào phá cho hôi rồi lên đây khóc với ngụy biện...hỏi thiệt,mày phải đàn ông ko thế?
    Còn đừng nói para là nhóm chát tao nghe chán lắm,nhóm chat cái éo gì? rặc 1 đám bên TO từ thằng group tới Maitrang lạ mẹ gì nữa? chính mồm thối mày cũng nói para là TO thì giờ lên đây khóc kiểu mới rằng "Para chỉ là nhóm chat" à? Mày thích phá ko cho người khác train ? Ok...thế thì im mồm rồi đừng có lên đây ngụy biện,tao nghe ngứa tai lắm....

20. ßadßoyNo¹

ßadßoyNo¹ Mr & Ms Pac-Man

Chỉ là vào Fac cho đông vui thôi mà. Các bạn ai có ý nghĩ ấy xin mời vào Fac PristonTale :P (ko ks anh Free đâu nha ). Vào Fac các bạn sẽ được giúp đỡ về Clone TA và raid boss và cũng chuẩn bị tí CW cho vui. Ai vào PM ßoy No¹ ( alt 993 + alt 0953 để viết ß và ¹, dấu cách là alt 255 )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.