Sự quay Lại Đầy ngoạng Mục của TLBB TNGH Free ALL

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi dnbclubS, 22/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mathantam

mathantam Youtube Master Race

sao chẳng thấy link down và reg vậy

2. bi22892

bi22892 Youtube Master Race

Xin lỗi anh GM khi em nói câu này ........(:|....... Chứ a mà cứ nghe lời của mấy đứa MuzFamily điển hình là thằng Sun thì em nghĩ anh nên đóng sv thì hơn..........
    Chứ mở sv mà thiên vị thế thì chung chửi chết (:|..... Có 2 GM àh 1 thì ông thì trong Phá Thiên, 1 ông trong Muz. (:| chán vãi......
    NM đc mỗi cái máu trâu để buff mà đánh nhau thì giảm % máu hết, buf chẳng còn nhỉu (:|.......
    Anh k cảm thấy chỉ còn mem của 2 bang là onl thoy hả........
    Xin hết đây là ý kiến riêng......

3. Bynz

Bynz Mr & Ms Pac-Man

không chửi nó không đc ý DKM cái thằng GM TNGH mày làm rỳ thỳ mày tự biết đấy nhớ kon cún đừng để tao phải nói ra không đẹp tẹo nào đâu [-X

4. phithienvu222

phithienvu222 Youtube Master Race

1 bài viết để tạm biệt anh em sever Tiếu Ngạo Giang Hồ.
    Chào anh em. acc của mình là SongNhi,mình có đôi lời gửi đến anh GM và toàn thể những ai đã,đang và sẽ chơi sever này.
    Cám ơn anh GM đã cố gắng tạo ra 1 sân chơi free,vui vẻ để các anh em nghèo được chơi TLBB 1 cách thoải mái nhất!Em xin có 1 số góp ý chân thành như sau:
    thứ nhất:sever mình do tránh actacker nên không share launch public>>>số người chơi không đông đảo như các sever khác,nhưng cũng ko quá ít để nói là chơi offline TLBB.Hiện sever đã ổn định và hoạt động tốt.Đó là thành công của sever!
    thứ hai:Em cũng là 1 trong số người chơi đầu tiên,tham gia test sever trong giai đoạn closed,cùng anh em tham gia góp ý kiến cho sever hoàn thiện hơn để sever đi đến open vào ngày 22/12/2010.Lúc sever open,em tự hào có thể nói đây là sever hay nhất,công bằng nhất,ko có superman nhất mà em và các bạn của em được chơi.Nhưng từ đó đến nay(31/12/2010-được hơn 1 tuần sever open)em cảm thấy rất mệt mỏi và chán nản với những thay đổi "ngẫu hứng" của anh GM.
    -lần 1: (sau gần 2 ngày open)anh sữa lại không cho rớt tần hoảng châu,full 9x>>> có người săn được tần hồn ,full và có người không>>> mất cân đối ngay ngày đầu tiên.
    -lần 2:với 1 lý do server free mà còn hack TN, anh sữa lại giá tiển TN coi như không có,vào thời điểm này,có người thì đã chuyển sinh,có người gần full ngọc 8,người thì đang cố gắng up tâm pháp(chắc chắn người này chưa có đồ và ngọc)>>>>khoảng cách giữa người chuyển sinh,có ngọc >< ngưởi đang up tâm pháp càng lớn >>>gây mất cân bằng trầm trọng sau lần update này.Em xin nói 1 câu chân thành: đã chơi private không ai là không hack TN trừ những thằng quá ngu hoặc miệng còn hôi sữa(Mà những người này thì theo em là sever mình không có).theo em biết: 99% là hack.sever anh lập ra là để mọi người cùng chơi đúng không ạ? vậy thì khi mọi người cùng hack tại sao anh phải thay đổi.hay sự thay đỗi này anh bi tác động từ ai??trong giai đoạn closed,anh đã biết TN là nguồn tiền chính để anh em up tâm pháp và anh cũng biết tồn tại hack TN.tại sao không sữa lổi TN ngay từ đầu open mà để giai đoạn hơn 1 tuần và đang mất cân bằng lại sữa???,Một số anh em tâm huyết đã bắt đầu cảm thấy nản.
    -Em thay mặt anh em cám ơn anh đã cố gắng thức đêm để sữa lổi bí tịch và yếu quyết các phái.đây là điều làm em khâm phục anh nhất!anh đã làm điều mà các GM sever khác không làm.
    -Lần thay đổi gần đây nhất em online xảy ra 1 lỗi khá bức xúc! anh không cho dịch chuyển ở NPC trong lâu lan(không biết đã fix chưa vì em không online nữa)chỉ có 1 cách dịch chuyển đến cac map train 110,120,130 là bằng thổ linh châu(đã được định vị trước khi thay đổi)>>>1 tình huống dở khóc dở cười: giết người thoải mái và sau đó thổ linh châu lên các map này là yên tâm auto train giải đao không có bất cứ ai trả thù!>>> mạnh thì cứ nó ở đâu là giết thôi,nó có pt cũng ko tìm dc mình mà giết!
    Em xin nói ra 1 số lỗi về bí tịch và yếu quyết để anh GM và các bạn biết:
    -yếu quyết 45 các phái ban đầu đều dùng được,nhưng 1 khi đã up tâm pháp lên 120(để chuyển sinh ấy mà)nó sẽ không dùng được nữa.chắc ai chuyển sinh rồi thì biết!
    -yếu quyết 80 các phái đều dùng được,nhưng không phải như FPT,ở đây sẽ làm "ma tí mục tiêu "của yếu quyết.ví dụ: thiênlong khi chơi yếu quyết 80 sẽ làm ma tí đối phương chứ không phải làm âm kháng như FPT. Cái bang khi chơi yếu quyết 80 sẽ làm ma tí bản thân(vì mục tiêu của yếu quyết la bản thân mà,do đó đừng dại mà bóp chym mình nhé:D) chứ không phải miễn dịch + đánh lan như FPT đâu.....
    Còn nhiều điều mà em muốn nói nữa nhưng để các bạn và anh GM tự hiểu.Em muốn góp ý 1 câu hơi "ngông cuồng" : đã chưa hoàn chỉnh thì đừng open làm ji!hãy cứ để closed đi.1 khi đã open,nhửng update mới chỉ làm tăng lượng gamer chứ không mất đi gamer.
    Tạm biệt tất cả anh em sever Tiếu Ngạo Giang Hồ!tạm biệt anh GM lexus_no2!

5. vohoangtrung90

vohoangtrung90 Youtube Master Race

Đề nghị mob đóng topic này lại thôi, Sever này chơi hay nhưng GM Thiên vị nhiều quá,GM cũng close Game luôn đi, Bang Mu và PhaThien toàn GM ko thì làm ăn dc gì, GM lại thiên vị nghe lời mấy người trang bang quá ,
    Trang

6. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

Đăng ký pm cho gm 1 tháng trước đến nay chưa thấy hồi âm gì cả

7. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Tình hình là mới đọc qua mấy page trước thấy các chú phản ánh ác quá , nên tạm thời sẽ đóng cửa topic này ,tránh việc xích mích gây đến cái nhau ở đây

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.