SỰ Quay TrỞ LẠi Clan Vip[zerg SẼ ThỐng TrỊ]

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vip_medusa, 2/8/04.

1. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

LOL ai thắc mắc cứ xem replays thì biết onogo đánh với squall như đánh với trẻ con....squall noob...còn mấy trận chú thắng là nó thả chú đấy...

2. roveM

roveM Youtube Master Race

Em cung muon tham gia Clan VIP, em chuyen nhat la Zeg hy vong duoc chap nhan!
    YM rovemarine
    Thx

3. vip_medusa

nick của em trên asia là gì...đã đánh thạo zerg chưa ,trình độ ở mức nào rồi,đã đánh với những ai trên gamevn rồi....nếu ko noob quá thì bọn anh hoan nghênh thôi....hôm nào lên asia anh test thử tí nhé

4. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

lol .... dạ em sợ mấy chú clan vip này quá ...
    Super TO MỒM ...
    haha... mọi người có nghe rõ gì không ?
    Clan vip :
    Đánh thua ===> thả , đánh chơi ...
    Đánh thắng ===> đánh giỡn cũng thắng ... tại đối thủ quá noobs ... như đánh với trẻ con ...
    Nói thật nhé .. các bác lớn rồi mà giọng điệu nghe cứ thấy ngu ngu ấy ... không biết hồi đó các bác có tốt nghiệp được tiểu học không nữa .

À .. còn 2 trận thua chiều nay .. không biết sweet và vip có ngồi vào chõ mõm chỉ onogo không nữa mà onogo đánh chiến thuật khác hẳn mọi khi :)) ....
    Không chê trách gì onogo .. có điều ... bác cứ ở trong clan vip này .. rồi thế nào cũng mang tiếng xấu của clan thui .

To rovemarine : bác vừa hỏi xin vào clan DVN ,giờ lại qua hỏi clan VIP ...lol.. sorry bác nhé ... clan DVN không đồng ý cho bác tham gia.

To sweet , vip : không chấp nhất gì các bác nữa , muốn gáy cỡ nào thì cứ việc gáy ... squall này xem như chó sủa ngoài đường thui .. Squall này to mồm ,đánh hay hay đánh dở không đến lượt các bác lên tiếng . Mà trình độ của squall thì chỉ cần mọi người công nhận , không cần đến 2 bác bình luận nhé .
    Cứ gáy thoải mái ... cả 1 lũ bị đuổi khỏi giải vì thói gian lận ,vô học thì không đáng để squall này mỏi tay .

5. benhoc12

benhoc12 Mr & Ms Pac-Man

Hoan hô Squall nói hay thật.Tôi thấy vip đánh hay thật đấy nhưng mà nên khiêm nhường chút đi thì mọi người sẽ tôn trọng hơn.Chứ chú đánh thắng ai chú cũng kêu noob cả và phải gọi chú bằng đại ca nữa chứ.Ai mà ko từ noob mà lên.Chẳng lẽ từ đầu chú đánh hay như thế này sao.Tôi chỉ góp ý vài lời để cho SC vn mình phát triển vì co thêm nhân tài.Chứ mà có tài mà lắm tật thì thôi bỏ đi cho dù chú hay cỡ nào.Và nếu là những người có học thì bớt những từ ngữ chửi bậy đi.Đừng dùng mấy lời lẽ đầu đường xó chợ ra mà nói chuyện nữa.Như thế mới góp phần làm tiếng việt mình trong sáng đuợc chứ........Tôi chỉ góp ý thế chú có chửi tui cũng chịu..............

6. enzo[vn]

enzo[vn] Mr & Ms Pac-Man

huh!!! hay nhĩ !!! Chĩ là đánh giao hữu thui vậy mah post bài rep len ah !!! hum... !!! ai đánh mà không thua chứ chẵng lẽ đánh giao hữu thua noop 1 trận là lại post bài lên rồi tùy ý muốn nói gì thì nói à !!! vip đánh thua enzo 4-1 rồi enzo có nói gì đâu nà. (vip thua rồi còn bảo là chơi chĩnh tiền nữa ) vậy mà kêu là clan DreamVN đang xuống dốc à.

7. [911]

[911] Mr & Ms Pac-Man

Ke ke.

halo các bé !
    Đã lâu không dzô Box Star chơi. Keke vẫn thấy tình trạng Ban căng hehe. oánh, cãi nhau như bổ củi.Đánh thì kém nhưng võ mồm thi` vô địch . Toàn bắt nạt 2 thằng em Sweet và Vip. theo được biết thì hình như cả Box Star toàn phê phán Vip và Sweet. hic...hiz.. tụi nó oánh Star cũng được đấy chứ . mà Đánh giỏi oánh tốt thì phải học tập nhau chứ. Lúc nào vào Box Star là thấy Xì Căng Đan :D :P

To: Sqall leo : còn nhớ anh không chú. keke . Làm Obs nói nhiều quá bị anh tiêu diệt ..ha...ha...a...a.
    To: Vip ...em ơi . Bỏ Star di em ạ. oánh làm giè .toàn noob oánh lam giè.kekeke giống như anh nè bỏ Star roài thoải mái.he...he...ê

8. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

911 chắc là noob quá đánh không lại ai nên đành bỏ starCraft chứ gì, hahhaha. Vip_Medusa đáng bị phê phán bộ ông không thấy sao, hay là mắt ông đui???

9. L0o0k_kie

L0o0k_kie Youtube Master Race

Tham gia clan Vip chắc chắn em phải đánh race Zerg rùi .

Trình độ thì không dám to mồm chỉ ở mức trung bình thôi , hy vọng sẽ được các anh thu nhận và chỉ bảo cho nhiều ..... Em xin chân thành cảm ơn :@)

10. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

to Vip :
    lolz bài viết của l0o0k_kie ở trên là của em sphinx , sáng nay ko đem theo tiền vào gặp nhờ nó post hộ :d , wên ko đổi user name , very sorry .............

11. vip_medusa

to :squall,bay len
    tao thế nào ko đến lượt chúng mày bình phẩm,con thằng squall mày thích thì lên asia đánh với tao 3 trận thua thì câm mõm lại [mà chúng mày bị mù hay sao thế hả cút ra chỗ khác mà post bài chỗ này để chúng mày sủa hả]
    squall lần trước khinh sweet đánh ngu nên đấu với nó thua nhục phải lên gamevn xin lỗi clan vip chưa sợ ah...bây giờ tao thách mày đánh với tao 3 trận đấy thằng nào thua thì câm mồm lại

12. Sphinx_2488

Thôi thôi , em xin các bác . Bỏ qua đi mà , mỗi người nhịn đi 1 vài câu thì topic sẽ vui ve và lý thú hơn nhìu đấy :-\

13. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Ái chà sao lại nổi nóng thế... Squall sẽ có ngày hạ gục Vip_medusa thôi, cứ đợi đấy :-P tôi rất tin tưởng vào squall.

14. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

^^ em không đánh với clan vip nữa đâu anh à ... (ngoại trừ onogo)
    Thành ra sẽ không có ngày giết vip nữa ... hơi tiếc ,nhưng thui kệ ... em không mún fí thời giờ của mình !

15. vip_medusa

loa loa...
    clan vip của chúng ta mới thu nhận thêm 1 thành viên gosu hồi xưa[kingvtbang] trong đội casper hồi xưa một cao thủ zerg ...anh em hoan nghênh nào

16. vip_medusa

Hey !
    LẠi Thu NhẬn ThÊm 1 ThÀnh ViÊn CỦa Team Bk HỒi XƯa CÙng HỘi VỚi Zit,nato...lÀ Hutr NgƯƠi Đang ĐÁnh War NỔi NhẤt ViÊtnam HiỆn Nay[cÓ ThÊm Anh Hi VỌng DÂn War SẼ TrỞ VỀ Star NhiỀu HƠn...gg Clan KhÁc

17. ZergManager

ZergManager Youtube Master Race

Các Clan SC ỏ HN đâu hết rồi mà để Clan Vip lên giọng vậy,tiêc là ko ở VN quá.To chú Vip_Medusa:Chưa biết trình SC chú thế nào nhưng nổ như thế,bậy như thế thì chắc cũng thường thôi.........Anh đoán là Clan Vip sẽ dẹo thôi nếu gồm toàn những ng như chú...ba hoa bốc phét....Nên khiêm tốn thôi

18. ZergManager

ZergManager Youtube Master Race

To 911:Có phải anh là người chạy NfSpeed2 nổi tiếng ở Trần Xuân Soạn trước đây ko đấy.
    To baylensky:Có phải HMTiến ko hả em

19. Sphinx_2488

Anh VIP thu nhận đàn em đeeeeeeeeeeeeeeeee ,

Sao không thấy hồi âm gì vvậy ?????????????????????????????????????????????? ?
    :-/

20. vip_medusa

to:sphinx
    anh đã nhắn rồi mà ,anh hay chơi star trên asia buổi chiều em chơi đc hôm nào thì hẹn anh đi để anh đánh với em vài trận đã..