SỰ Quay TrỞ LẠi Clan Vip[zerg SẼ ThỐng TrỊ]

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vip_medusa, 2/8/04.

1. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

to:zerg
    ông ở nước ngoài thì ko phải nói gì nữa đâu ,bao giờ về việt nam thì gặp nhau đánh cũng đc,ông chưa đủ tư cách bình phẩm người khác đâu,thế nhé còn việc nhắn ai đánh độ thì cứ bảo đến clan vie 105 d2 đặng văn ngữ ,thế nhé ,tôi đánh bình thường thôi nhưng mồm hơi to đấy .

2. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Mẹ thằng tiến noob to còi vãi lìn mày để anh em SC HN sống cái mồm to như cái loa TQ ấy :)) các bác đánh hồi xưa thì tất nhiên phải kiêu roài từ từ rồi các bác sẽ bít trình độ hiện nay của gamevn, nhưng mày to còi cũng vừa thôi suốt ngày tiền nong ghét thế ko bít he he he ko bít thằng nào hôm trước đèo tao bằng con Nouvo đi lạng lách đánh võng trên đường hàng Bông tí đâm vào con Dylan nhưng vip nhà ta thà bị xoè chứ nhất quyết ko chịu đâm vào con Dylan kết quả làm tornado tí đứng tim vì lao vào 1 em cá xấu :))

3. vip_medusa

to :monter
    clan bk của chúng mày ko chơi nũa hay sao thế ,mất tích lâu quá ,hôm nọ lên clan bk chỉ còn vài mống chơi thế ,nếu clan nghỉ rồi thì mày vào clan vip của tao đi [mặc dù mày đánh zerg cũng đc] vào tao cho làm peon sướng nhé...

4. vip_medusa

láo thật,post cái cho lên trang 1 nào...

5. Lbuff_Terrano

Lbuff_Terrano Mr & Ms Pac-Man

Hutr mà anh Tiến nhắc là thằng CÔNG hả , nó không lo đánh WAR để sang CALI ah, nhảy vào star làm dek gì, để cho anh em có đất sống với chứ ..hehhe, nghe CLAN VIP manh quá ..thèm ghê, hay anh tornado cho em chuyển nhượng sang VIP nhé , anh VIP mua không , giá chuyển nhượng rẻ thôi ..hehé

6. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

HMTiến là ai thế nhỉ, nó sống ở California à ông anh?

7. vip_medusa

to:lubff
    mày đánh terran cơ mà sang clan vip làm gì....luyện tập đi sắp có giải rồi đấy ...........

8. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

Anh em clan vip đâu hết roài , vào topic bình chọn giúp red_dragon vào vòng trong đi chứ , định bỏ mặc đồng đội hả ????????????

GO GO GO !!!

9. vip_medusa

HOAN NGHÊNH em rosemarine gia nhập clan vip .......tinh thần rất đáng biểu dương,anh em clan vip cần học tập

10. Lbuff_Terrano

Lbuff_Terrano Mr & Ms Pac-Man

Giải gì đấy anh VIP ơi ,tháng mấy có giải vậy ...có phải đóng tiền lệ phí không :D ?

11. vn_lava

vn_lava Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

Đại ca ca ơi wên em rùi ah. Em nhớ là có nói với anh chuyện vào clan Vip rùi mà.
    Đại ca ca bổ xung thêm danh sách cho em với.

12. vip_medusa

vn_lava ..hôm nào lên asia thử tí đã nhé....còn vào clan thì phải có sẵn trình độ tương đối đã ,hôm nọ nhận 1 em vào hoá ra mới đánh star đc 2 tuần nên bây giờ phải kiểm tra tí đã,em thông cảm nhé.....em vào asia gặp onogo hoặc anh cũng đc.ok

13. vip_medusa

quay lại trang 1 cái nào
    quay lại trang 1 cái nào
    quay lại trang 1 cái nào
    quay lại trang 1 cái nào
    quay lại trang 1 cái nào

14. get2freeby1

get2freeby1 Mr & Ms Pac-Man

Chài ơi, sao mấy bác chửi nhau kinh thế ... vào đọc nghe mà kinh ...
    Mà tôi thấy quan điểm chỉ chọn ng` đánh khá trở lên của VIp là o đúng. Phải tuyển chọnn ng` tài chứ. Có thằng đánh 5 năm SC rùi nhưng đánh chuối hay o chuyên tâm làm sao chơi lại 1 chú mơi luyện 6 tháng bài bản. Cái này giống như luyện gà thui. Đã xứng danh 1 clan mạnh thì phải có khâu đào tạo chứ ... đến bóng đá còn phải có TT luyện cho cầu thủ trẻ nữa là ... ặc ặc, VIP phải xem lại chiến lược phát triển đi thôi .... ặc ặc ...
    Chân thành góp ý ... regard

15. vip_medusa

lên trang 1 cái nào dạo này giải war nên clan vip ít đánh star quá....
    tin nóng hổi đây clan vip đã có người chiến thắng trong giải war sẽ nam tiến để tranh tài ,chứng tỏ clan vip ko chỉ mạnh star mà tất cả các thể loại game chiến thuật đều là cao thủ cả,mau mau join clan vip ......

16. vip_medusa

to lyberty : trừ đéo gì trừ lắm thế đc có 20ex cá độ lần trước mà mày trừ hẳn 10ex ah,lần đầu phải nhẹ tay chứ (trả thù riêng ah)

17. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

Lần đầu thì fải nặng cho chừa thói câu bài ^_^. Tao mà thích trả thù riêng tao đã post mấy cải rep hôm trước raped mày lên đây cho bà con xem rồi. Đừng ăn nói kiểu tiểu nhân như thế nữa nhé.

LT

18. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

các bác hình như quen nhau phải hôn, tui thấy các bác nói chuyện tự nhiên wá

19. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Hé hé vip gà bây giờ sợ z vs t lém thằng nào đánh t mún rape vip gà thì cứ việc rủ :)) .
    To z player :z vs t thì đừng có đánh map LT thiệt thòi lém chọn mấy map mới mà chơi sướng hơn hẳn ^^

20. Triệu Vân

Triệu Vân Guest

0
    Mấy bác VIP về Zerg ui giúp em với.
    Em đánh Z voi P nếu map 64 or 92 thì có thể dùng BO 6 pool rush là thắng được. Nhưng chơi map 128 và min., gas dư dả thì ko làm sao thắng được P. Em đã thử BO 6pool rush, BO 9 hatch + 3 luke rush mà ko lần nào thắng được.
    Mấy bác có BO nào hay để Z vs P thì bày cho em với.

Chân thành cám ơn ạ. Tất cả vì Clan Zerg hùng mạnh.

Ko biết đây có fải là Clan VIP chưa dzị?