SỰ Quay TrỞ LẠi Clan Vip[zerg SẼ ThỐng TrỊ]

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vip_medusa, 2/8/04.

1. Moandor

Moandor The Warrior of Light

Hê he ,xem trân terran mang dân đánh Zerg ko có cơ bật ,,,,, thế thì có ngoài nhà chó ra ,rêrg còn cái gì nữa đâu

2. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

clan vip của chúng ta dạo này ko thấy sôi nổi nữa , buồn quá .... bọn anh Vip , sweet tích cực online làm giàu cho topic của chúng ta đi chứ ..... mấy bên clan kia thấy vui lắm .......

3. vn_lava

vn_lava Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

Để cho clan mình vui hơn theo em nói chuyện chiến tranh ít đi mà thay vào đó theo em sẽ nói chuyện về em gái anh VIP:
    Em gái anh VIp theo như miêu tả xinh hết ý,mới 16 tuổi.
    Trong clan chúng ta liệu có ai xứng đáng với em gái anh Vip ko, xin mọi người cho ý kiến coi. Nếu được làm em trai anh VIP thì coi như nắm một nửa quyền hành ở clan VIP đấy.

4. Booomz[sov]

Booomz[sov] Youtube Master Race

Cho hỏi cái, bọn terran nó chập dân thế nào ấy nhỉ, đánh thẳng ra, lings chỉ có mà đi đời................... :-/

5. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

He he vip có em gái thật ah :D có xinh ko đấy nếu chất lượng cao thì nhận tao làm em rể đê tornado vừa giỏi vừa đẹp trai he he có gì hôm nào đến nhà vip gà xem mặt vợ chưa cưới cái :))

6. Moandor

Moandor The Warrior of Light

Uh anh Vip đẹp trai thế đưong nhiên phải có em gái xinh ,giông em vậy:)):)):)):)):)):))

7. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

mie chú mày nhìn có nhầm ko đấy VIP mà đẹp trai ah :)) mà tin tức VIP có em gái là thật hay đùa đấy khó tin wé

8. roveM

roveM Youtube Master Race

kakaka ai có khả năng làm em rể anh VIP ngoài em ( đẹp zai tài năng thông minh nhất Clan ) đúng ko anh ... mấy cái thằng dở hơi ngoài Clan ko chấp, ai trong Clan Vip có y' muốn tranh chấp thì hẹn ngày đọ "súng" với tui nhá !!! ( Chết đừng hối hận :cool: )

9. vn_lava

vn_lava Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

Được rùi nha theo em nên tổ chức một giải giao lưu giữa các anh em voi nhau. Ngươi chiến thắng sẽ được công nhận làm bạn trai của em gái anh VIP. Thấy ý kiến của em có được không.

10. Sphinx_2488

em anh VIP 16 thui ah . tui cũng rúa ..... vậy mấy anh lơn nhường cho đàn em đê .....
    lớn rùi mà , chấp gì trẻ con tụi này ... :p

11. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Em gái VIP xinh và đú lắm ...có giề cứ hỏi Onogo sẽ biết em gái Vip thế nào :p :p :p

12. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Mie bọn víp tàn là 1 lũ bốc phét đếch tin đứa nào được he he he có ảnh post lên đê
    To Sweet quà miền nam của tui đâu :))

13. Sphinx_2488

xin mãi ko bít anh VIP có cho vào vip ko , xem danh sách thì thấy có SHINX chẳng biết là thằng nào .... :))..... chán quá , xin phép anh em cho tui rút đơn gia nhập VIP nhé.... chúc mọi người ngày càng lên tay :))

14. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....blah blah blah ........ blah blah blah ....

--------
    edited

15. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

he he he hôm ni rãnh rỗi kéo cái topic nì lên chơi :D ko biết khi nào clanvip mới trở lại như ngày xưa

16. BeTapDanhSC

BeTapDanhSC Donkey Kong

. Lâu quá không để ý gì đến, nay vào xem, thấy danh sách của Clan VIP kinh vãi hồn..! Toàn hàng khủng thế?
    . Với đội hình như thế, Clan VIP có thể trở lại chiến trường với khí thế đùng đùng lắm chứ chả chơi! Nhưng.. chỉ tội cái.. hình như không được sôi nổi lắm thì phải...! Ráng mà trở lại đi, để DVN lại có thêm đối thủ tầm cỡ để mà luyện tập..! Cùng nhau kiếm vé đi Sing chứ.!
    . Em gái VIP xinh thiệt không, nhưng không biết.. có to mồm như VIP không nhẩy?? :))

17. madiuniver[worm

madiuniver[worm Youtube Master Race

troai` hom nay moi vao gamevn doc duoc topic cua clan vip -__- cu goi la he^'t ho^n`. haha,clan vip sau 1 thoi gian mat tich,gio` da quay lai va` trinh` no^? cu*' goi la` nhat' vietnam. ^ ^,neu da the roi` thi co ma tap luyen di nhe,keo ko may hom nua bi cac clan rape deu` deu` thi` ko con` cho^~ de ma` boc' hpet' dau. ha'ha'

18. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

topic này do em kéo lên nà :D
    công nhận nếu tính ra thì VIP_medusa cũng là hardcore trong box này :D nể thật, anh VIP cố lèo lái Clan VIP phát triển đi nào, nắm đầu mấy đứa đàn em cũ về lần này quyết cho thằng Squall ăn thẹo đi(cãi nhau với Squall um sùm)
    ai có hình của Vip sis ko :D độ này chắc phải thân với anh Vip mới được :devil:

19. @ark@

@ark@ Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

Hôm nay Asia toàn members Clan Vip -_- train vãi thật

Onogo = girl_turbo ???

1 post ủng hộ clan Vip _ đừng trừ MP của em
    Thế nhé, đừng trừ T_T

20. 2Taycửgiật

2Taycửgiật Mr & Ms Pac-Man

Các thành viên vlan vip giờ còn mỗi vip thôi...sau hồi clan war kô đối nên các member chán nản bỏ đi chơi các trò khác kô đánh star nữa nên clan vip mất tích trong 1 thời gian khá dài... :)),hy vọng các clan tranning nhìu rape vip thảm thì lúc đó vip sẽ tập hợp lại anh em và member để tranning thôi...cố lên rape con vip đi ha ha!!!