SỰ Quay TrỞ LẠi Clan Vip[zerg SẼ ThỐng TrỊ]

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vip_medusa, 2/8/04.

1. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

trời bọn láo toét lôi topic của clan vip lên để chat linh tinh câu bài àh ....... các thành phần cử giật cử đẩy ,mách ,miếc ,chuyên,tải liệu hồn đấy ....anh mà nổi giận lên là gg đấy ..về box war làm ăn mau....wcg goggoggoo

2. Luan_DreamVN

Luan_DreamVN Mr & Ms Pac-Man

he he he he he he he he .....
    Vui quá nên cười thui chứ hổng bít nói gì ...
    ..............................................................................
    ^_^

3. vip_medusa

chài anh vùa nói xong đã có cu luan vào đây thả cần câu cá hả..thít lên gameover ngồi hả............

4. vip_medusa

to girl tubor:: dạo này clan ta đang bận bịu với wcg vì vậy cử chú lên asia thường trực để tiếp đón các mem của các clan khác....gặp chú nào khoai khoai thì gọi anh lên anh táng cho thế nhé

5. Luan_DreamVN

ho ho ho
    lên gameover ngồi là sao thế hả anh vip thân mến có gì vui hôn ;))
    ^_^
    .................

6. Luan_DreamVN

bữa nào em lên thì anh an táng cho em với nhé ;))
    ^_^
    Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP Đừng trừ MP
    Cảm phiền cho em xin lại mấy MP đã mất
    ^_^

7. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Ơ , thằng Luân bị điên rồi . Chắc là ngày mai thi rồi mà trong đầu chưa có chữ nào thành ra hoảng quá điên luôn =)) nói nhảm không =))
    Thôi mọi người đừng spam bài trong topic Clan VIP nữa ^^ .
    Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP . Trước khi ra đi anh phải lấy vài MP .

8. yomin

yomin Mr & Ms Pac-Man

he he he tại thằng Squall về Clan lại cho nên bác Luân mới thế :D

9. DefOzzy[sc]

DefOzzy[sc] Mr & Ms Pac-Man

ClanVIP mà anh em ko ý tứ gì cả , sao lại câu bài lung tung thế nhỉ ? Thằng :@) Luân học đâu ra thói câu bài xấu thế nhỉ ? Dần dần thấy mày hơi giống thằng Lang dzới ku coldboy rùi đó . Thấy tao post bài đàng hoàng ko ? Học tập đi nghe kon .
    Hehe dzậy là câu được 1 bài trong ClanVIP rùi . Nghệ thuật thật ^^
    DefOzzy

10. chiefknight_704

chiefknight_704 Youtube Master Race

Sao bà con thích chơi Zerg mà ko đổi tên clan là overmind =)) , nghe co oai hơn ko nào :D , ko thì thứ tự xếp rank là từ overmind -> cerebrates -> tên các loại quân :D , ai là special member thì cho làm sarrigan ( nữ hoàng ánh sáng : ) , thế mọi người nghe qua mới biết ở đây toàn cu thảo chơi zerg chứ :D !
    Em góp ý thế thôi , thích zerg nhất nhưng còn noob lắm :p , bị bọn toss nó chăn như chăn gà :D , các bác cho em vài cái stagegy đi chứ :D

11. Minhduong_nsl

Minhduong_nsl Youtube Master Race

Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.Các anh thật là giỏi, em câu bài tý nha.

12. silentmpei

silentmpei Youtube Master Race

Ý kiến hay đấy thằng Víp Noob nghe lời em ý chỉ bảo rõ chưa.Xếp loại thì Vip cho làm zerling =).

13. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Cho làm Larva .
    Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí Lâu lâu kâu bài tí

14. chiefknight_704

chiefknight_704 Youtube Master Race

Em post nhầm :D , phải là kerrigan mới đúng =.= , mà ko bác nào cho em thêm mấy cái chiến thuật à =.= ( Xung phong làm scourge :D )!

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

He he, vào đây để post cám ơn anh medusa vì đã phục thù giùm em...

Vip đánh hay quá hehee.... hôm nào thọ giáo vài chiêu nha