Sự thật về GM Nấm Lùn... chân tướng bộc lộ ^^

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi sipon, 13/5/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Paradox

Paradox Dragon Quest

Giả sử cứ cho là GM hack đi vì tớ cũng chả biết GM có những chức năng gì (có phải GM đâu mà biết) thì GM hack thì ảnh hưởng thế nào đến game vậy? Tớ thấy từ nãy giờ nhiều người nói rồi mà bạn vẫn không hiểu thì phải.

2. BomDàn

BomDàn The Warrior of Light

nó là GM sao chả được, game của chúng nó cơ mà 8-|
    nó chỉ nhận nhiệm vụ đi bắt hack chứ có ai cấm nó hack không :-?
    Vả lại đấy là forum của GVN chả liến quan đe'o gì đến VNG nên câu đừng sang đây mà than vãn nữa có gì thì cứ gửi thẳng mail trực tiếp lên chỗ chúng nó hoặc lên chỗ chúng nó mà đôi co, ở đây không ai có thẩm quyền giải quyết hộ cậu vụ này đâu.

3. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

đúng rồi, nói chung GM hack thì chả ảnh hưởng gì đến ai cả, còn bạn hack thì lại khác, là ko công bằng cho những người ko thích hack or ko biết hack, mất cân bằng game =)) =))

4. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

GM nó có hax nhưng nó có chơi cầy lv như bạn đâu :-s
    Mà leech ở đây là leech hax chứ hem fai là leech như bạn nghĩ đâu :nailbit:
    Mà bạn post bài lên VNG lúc mấy h, VNG làm giờ hành chình kìa
    Ô thế ngoài giờ hành chính viết gì cũng như không à :-s

5. missconuong

missconuong T.E.T.Я.I.S

GM = GodMod ;))

6. Konan767

Konan767 Mr & Ms Pac-Man

GM h4ck thì sao ? :| đua top ? bán đồ ? ....ko có....vậy thì chả có chuyện gì to tát ở đây cả .....
    p.s: chuyện GM bảo kê boss đôi khi cũng hơi sâu quá thật =)) ( mặc dù chính mình từng đc bảo kê =)) )

7. sipon

sipon Youtube Master Race

ôi bên GVN nhìu teen quá ta, nói chiện kỉu teen... :)

9 năm trước từ ttvn lọ mọ sang cái topic TearRing Saga bên này, (xin lỗi nếu câu này ko pải) thấy mod bên này toàn gà... mình nói đúng thì xóa xừ bài mình đi, ếch ngồi đáy giếng nên chán chả thèm quay lại. Chắc là do mới thành lập nên còn nhìu hạn chế.

Sau 9 năm về lại bên này, thấy công nhận GameVN đã thay da đổi thịt, nhưng vẫn còn vài vấn đề cố hữu ngày xưa =((

Ô thế chả nhẽ VNG có quyết định cho GM hak để bắt hak ah (Theo như tui bít thì hem có cái này... ông Yugi check hộ thông tin cái ^^)

Hack là hak, chả có phân biệt có cày lv hay ko, hay có cày top hay ko cả... Gamers hak thì bị khóa tài khoản. GM hack thì tính sao? đang mún đc giải đáp câu hỏi hày! ;;)

8. toilachon

toilachon Lich King's Servant

Thế GM hack là bị đuổi việc ?!? :|

9. [TungRivals]

[TungRivals] Legend of Zelda

chắc là thế =)) =))
    GM nó cũng đâu có muốn làm thế đâu, do hacker cả đó thôi ;;)

10. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

gm nó hack thì kệ mịe nó =)) trong luật của bọn nó có luật nào dành cho gm ko, cấm gm dùng ctr thứ 3 ko.
    như việc công an can thiệp vào điện thoại (nghe trộm, hay xem call log ...), hay truy nhập vào những thứ cá nhân để điều tra cũng là ko đc phép (chí ít là những người quản lý những thông tin đó cho là ko đc vì để giữ chữ tín với khách hàng), nhưng cs vẫn cứ làm. là vì sao, vì họ chính là luật =))

gm ở đây cũng thế, gm chính là luật . cùn vl, đã ko oan uổng j, lên đấy có bằng chứng hack rồi chắc bẽ bàng quá nên viện cớ này cớ nọ, nản ......

11. vo_anh

vo_anh Legend of Zelda

Câu trên nói hơi bị sai cho sửa lại tý, thằng này IQ đưới cả 50 nữa ý chứ :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

12. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Bạn có não không, nếu không có lệnh để after một nhân vật thì GM bắt hack kiểu gì? Mà GM thì hack để làm gì, cái mà bạn nói nó là 1 dạng lệnh after đi theo sau id một nhân vật đã xác định sẵn. Tôi sẽ cho mọi người thấy thế nào là 1 thằng ngu qua câu này nhé :

Không hiểu nghĩ sao mà dám phát biểu thế, giờ tôi đứng 1 vị trí bất kỳ trong map, tôi cho bạn 2 phút để đọc chính xác cái FH đó mà rush theo đấy, làm được mới nói chứ. Đừng nghĩ cái gì mình nói ra cũng là cao siêu, cũng là đúng. Ngẫu nhiên quá hay sao mà FH của GM edit được (giả sử là có) lại trùng với vị trí vac của char bạn đang đứng.

Tôi nói trên quan điểm hiểu được vấn đề kỹ thuật từ cả 2 phía. Mọi người cứ xem kỹ sẽ hiểu vì sao tôi nói thế, loại người phá hoại này thì có khi nó bảo GM hack tàng hình hay god mode nữa không chừng =))

13. missconuong

missconuong T.E.T.Я.I.S

ôi ôi,đem nộp đơn xin đuổi việc GM lên VNG đi bạn sip ;)) bít đâu đấy,bạn nói đúng thì người ta xé lun cái đơn của bạn đấy,giống câu bạn nói này :))

=))

14. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

GM là Game Master, thế theo cậu Master là gì? Nó có nghĩa = gamer ? :-s
    Nói luôn ở ngoài đời này, các đại ka công an ra luật hem vượt đèn đỏ, thế sao có lúc bọn nước ngoài sang đưa đón vượt ầm ầm, fai nhường đường cho nó, thế cậu định xử lý nó thế nào? Đuổi nó về nước? =))

15. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

GM = Game Master. Cái tên nói lên tất cả. Ông khỏi thắc mắc làm gì nữa cho mệt :)). Nếu đủ tự tin cày thì cày trong khi còn có điều kiện. Tui ko check được chuyện nội bộ của VNG nên ko biết giải đáp [-X.

GM hack thì bị khóa tài khoản GM. Rồi lại có 1 tài khoản GM khác =)). Thế được chưa. Đấu cỡ nào ông cũng thua thôi.

16. missconuong

missconuong T.E.T.Я.I.S

@never:vâng nguyện vọng của bạn sip là đuổi tuốt =)) cho ấy vượt đèn đỏ thoải mái ko sợ bị đụng khi có thằng cũng vượt như bạn ấy :x

17. sipon

GM có chó săn tiếp tay, chó ko bắt đc mới gọi GM ra bắt hộ, GM vào cũng choáng nên cũng hak. Có giỏi show hàng nguyên cảnh GM dùng câu lệnh để đến chỗ GuanYu đang hak đy? sao pải cắt xén, chắp vá như cái mớ rẻ rách?

18. vo_anh

vo_anh Legend of Zelda

Thế nhờ cái này mà spam cũng vui nhểy:)):))

19. [TungRivals]

[TungRivals] Legend of Zelda

bên GMS là nó ban thẳng cổ luôn, miễn ý kiến với cả chứng cớ.
    Chơi đc thì legit, ko được thì lượn đó =))

20. sipon

những ông date tham gia toàn 2007 với 2008, sao bik đc thời kỳ ngày xưa của GVN?

Có ai có wen Lionesse bên ttvn hỏi thì bik tình hình của GVN lúc bêy' h.

Show hàng full đoạn video cảnh GM bắt GuanYu mà GM xài câu lệnh thì tôi xin câm lun ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.