SUPER PLUGIN Kiếm Thế by HoaHongNet (Update ngày 13/08/2011)

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi CoThyTho, 2/12/10.

1. thaonet

thaonet Dragon Quest

ừhm.Góc trái dưới màn hình có icon cấu hình đó. Dẫn đường đẫn vào game.exe là đc

2. thegosht

thegosht Youtube Master Race

mình có thử dùng plugin để đi quân doanh thấy ko được như ý , chỉ mới test đi hải lăng , bạn thaonet có thể chỉ mình cách sử dụng cho 1 pt 6 ko ?
    Thx đã đoc :)

3. thegosht

Sao mình làm rồi mà nó ko tự đăng nhập nhỉ :(

4. hacker_mutrang_

hacker_mutrang_ Youtube Master Race

tab đăng nhập chọn sv ( 2 dòng đầu ) rồi điền tên tk, pass chọn áp dụng chuyển qua tab hành trang điền pass gương vào áp dụng cái nữa nhớ chọn đường dẫn tới game.exe ok là xong sau này muốn login = wjx acc nào thì chuột phải chọn đăng nhập nhưnng nhớ là phải đăng nhập trước vào game để auto lưu tên nv

p.s thấy login = cách này chậm quá nhưng mà an toàn

5. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

đi quân doanh có plugin hay hơn nhiều đó là plugin của ATDng do bạn canh_2009 fix lỗi ,cho chủ party và các acc khác đứng gần chỗ nhận nhiệm vụ khi đã nhận xong nhiệm vụ cho chủ pt vào quân doanh là các acc khác sẽ tự động vào theo và tự động chạy nhiệm vụ theo chủ pt luôn
    muốn làm quân doanh trơn chu thì mỗi lần xong một nhiệm vụ của bất kỳ quân doanh nào trừ HL khá mượt rồi thì phải thoát tất cả các acc rồi login lại chạy tiếp ,ngoài ra plugin có tích hợp cả hỗ trợ khá nhiều hoạt động như TDC , làm nhiện vụ thương hội , tìm kho báu , BVD ...vv... và mới nhất là nhận thưởng online
    ctrl + End để bật tắt bảng điều khiển
    có một lỗi khá nguy hiểm là nhận chân đơn lệnh không nên dùng , một acc vì nhận kiểu này mà đi tong 150 chân đơn lệnh nó tự động nhận luôn 4500 điểm TDC +___+
    http://www.mediafire.com/?4abwdwyb3mbcc0k

Chỉnh sửa cuối: 6/7/11
  6. thegosht

Thx bạn , vậy là do mình chưa chuột phải chọn đăng nhập nên nó ko tự đăng nhập
    p/s : vẫn còn lấn cấn cái tự pt , chủ pt thì để tên 5 acc trong tab tổ đội , 5 acc phụ thì để tên chủ pt , chỉ có chủ pt để luyện công , còn 5 acc phụ là tự đánh , ko biết có phải vì vậy mà nó ko tự vào pt ko ? Bạn nào biết thì chỉ dùm hoặc post cái hình của bạn lên để mình tham khảo với , vì mình ko biết post hình .
    Thx đã đọc

7. thaonet

thaonet Dragon Quest

tab tổ đội theo danh sách chỉ tác dụng khi tất cả để luyện công thôi.

Mình kết hợp giữa plugin và wjxtdauto nhé. Ẩn game 5 acc phụ đi, tắt tick auto cho tất cả các acc (để các acc gần chỗ báo danh bên phải)
    Ctrl+6 để đi hlvm
    Ctrl+4 để đi bms
    Ctrl+5 để đi HSPN

Nhưng điều này đòi hỏi cấu hình máy bạn phải khá. Bèo nhất cũng phải dual-core 2.5ghz ram 2G và card màn hình cỡ 512Mb

Riêng đối với BMS khúc mở cột cuối cùng, và vượt rào trong HSPN thì bung 6 acc ra là ok sẽ chạy mượt

Bạn có thể dùng phugin HHN để giam cấu hỉnh chạy cho đỡ lag

Bản của ATDng cũng chạy vào theo mà pác.Bản của ATDng có thêm đc cái lệnh stop cho pt dừng tất cả khi ở bất cứ đâu dễ dùng hơn bản của canh_2009

Nói túm lại auto quân doanh dựa nhìu vào cấu hình máy và mạng có lag hay hok.

Nếu mình nhớ ko lầm thì Smartfocus nó tự chấp mời pt rùi tự nhận lun ko cần người chơi khác đồng ý đó, bạn có thể thử.

Chỉnh sửa cuối: 7/7/11
  8. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

tôi thấy có một cái rất hay như thế này , nếu ta để hiện cả 6 acc thì cpu sẽ làm việc cực kỳ nhiều lúc nào cũng 100% nhưng nếu ta để ẩn chạy dưới thanh taskbar thì cpu lại chạy bt chỉ 4 đến 6 % công suất :D
    ở plugin Atdng
    ta chỉ cần để hiện cả 6 acc ở đoạn nhảy vượt rào còn đâu ẩn tất cũng được , BMS và HL thì để ẩn tất vẫn chạy bt

9. hacker_mutrang_

ko đâu bạn mình xài hhn đi hs = tay dù mở 3 acc nhưng chỉ acc nào hiện lên mới nhảy đc

10. SkyDragon91

SkyDragon91 Dragon Quest

Thaonet cho mình hỏi có cách nào set auto cho tự train bk kô , train 2 3 bãi 1 lúc ấy

11. thaonet

thaonet Dragon Quest

dùng wjxtdauto-tab luyện công-đứng ở tọa độ mún train add vô (dấu +)- mún trian bi nhiu tọa độ set cũng đc.Rùi áp dụng để save lại.Tab cơ bản tick tự luyện công là xong
    Ý pác ấy là Minimize xuống toolbar chứ ko phải dùng auto ẩn đi

12. hacker_mutrang_

cũng bị lỗi kinh công chỉ khi nào mở lên cho acc đó bay thì mới hoàn chỉnh đôi khi bay đoạn cuối bị lỗi

13. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

khinh công thì hình như bắt buộc phải dùng đến cpu để xử lý nên ta phải để hiện

14. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

ai có plugin đi mấy cái phó bản hay hoạt động không share mình với =="

15. thegosht

Ok thank bạn , mà máy ram 2g chứ sao 2mb nhỉ :D
    Còn cái quân doanh là chỉ cần nhấn ctrl 4 5 6 tùy theo cái nào muốn đi thôi đúng ko nhỉ ? còn lại là nó tự làm hết phải ko ?
    p/s : mình muốn dồn cho acc chính đoán số để kiếm rương thì hình như trong plugin HHN có cái tự đoán số 0 phải ko ta ?

16. thaonet

thaonet Dragon Quest

type nhầm :P Plugin quân doanh mặc định sẽ giành rương cho chủ pt nhé khỏi phải làm gì

17. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

bạn thaonet có yahoo không cho mình xin với =="

18. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

tại sao cái tự ghép ht của mình nó ko work nhỉ ? ai biết chỉ giúp mình , cứ chạy tới chỗ Dã man đại sư xong cái là nó báo huyền tinh ko phù hợp

19. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

bây giờ mọi người dùng plugin gì vậy nhỉ ,Kt vừa update mà hoahongnet.info lại không vào được mới chết .

20. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Vẫn là plugin HHN thôi nhưng down bên khoahocphothong.net ý , hình như mình nhớ là ko được đưa link qua diễn đàn khác nên mình ko post link , bạn vào đó tìm nhé :D