SUPER PLUGIN Kiếm Thế by HoaHongNet (Update ngày 13/08/2011)

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi CoThyTho, 2/12/10.

1. batboy789

batboy789 Mario & Luigi

khoahocphothong cũng ko vào được, chắc dùng wjxtd quá :|

2. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

mần răng mà vào ko được , mình vào bình thường vô tư mà :|

3. hacker_mutrang_

hacker_mutrang_ Youtube Master Race

khpt mình xài gc, opera xem đc 1 trang chuyển sang trang # thì ko đc .

4. Son Hai

Son Hai C O N T R A

dùng FF thử xem, mà post 1 mod có up link rùi còn wa KHPT chi nữa

5. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

ko ai giúp mình cái vụ ghép ht bằng plungin ah , mình nhấn vào ghép ht , nó tự chạy lại Dã man đại sư xong báo là ko đủ ht để ghép , trong khi mang cả rương ht trong người :-s

6. thaonet

thaonet Dragon Quest

có thể dùng auto wjxtdauto để tự ghép ht.Phím tắt Ctrl+Shift+U

7. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

Thảo net ơi , Plugin mới nhất của hoahongnet là gì vậy , mình hôm trước lên khoahocphothong thấy vẫn dùng bản 20/6 mà bản này thì cũ rồi nên nó không hiện hộp quà tặng nữa , dù vẫn auto nhận quà .
    cho mình yahoo để tiện hỏi đáp nha thaonet :D .
    p/s : cài lại game rồi chép plugin 20/6 lại thì hình ảnh vật phẩm với hộp quà lại hiện lên chưa như từng lỗi rồi , may quá .

Chỉnh sửa cuối: 20/7/11
  8. thaonet

thaonet Dragon Quest

thường thì khi update vật phẩm mới plugin sẽ ko nhận ra vật phẩm.Cài plugin xong log 1 acc vô sẽ thấy hiện ? vật phẩm mới.Out acc ra chạy autoupdate lại.Thế là bạn đã có plugin update vật phẩm mới :D

9. GeoBukki

GeoBukki Youtube Master Race

Các bro cho em hỏi chút .
    Em cái pluin với auto pk vào máy nhà em (máy ngoài hàng cũng thế). Em chơi được 1 thời gian thì mày bị mất kết nối ko vào được mạng, mặc dù nick Kiếm thế vẫn đáng đánh ầm ầm :( Mấy anh chỉ dum em cách khắc phục được ko :(

10. [S]on[D]hl

[S]on[D]hl Dragon Quest

bạn nào giúp mình setting auto làm chính tuyến kết hợp theo sau đội trưởng với ,chẳng hiểu sao làm nv cái là nó bỏ theo sau

11. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

bạn dùng plugin HHN để làm chính tuyến , còn theo sau thì mình nghĩ bạn nên dùng wjxtdauto để theo sau , thế sẽ dễ hơn

12. ducmpro

ducmpro Youtube Master Race

:Dthanks nha xài rất ổn
    30 char này

13. lord_tran

lord_tran Mr & Ms Pac-Man

ủa cái plugin HHN mình đang dùng khi đi mấy phó bản vẫn Ok mà. Bấm Ctrl+Q là nó theo sau tất :>

14. NXuanVu

NXuanVu Dragon Quest

mình dùng HHN bị lỗi cái auto tự đánh .. lúc chưa xài HHN thì Ctrl + F bình thường .. nhưng khi bỏ HHN vào thì nhấn Ctrl + F hoặc F thì nó ko đánh được
    Và mình xem thì vào Interface/interfacemanagercfg
    Sữa :
    Của HHN thành
    thì Ctrl +F bình thường nhưng ko có Plugin .. ai help dùm mình lỗi này với

15. thaonet

thaonet Dragon Quest

vào folder set up kiếm thế xóa hết 4 file interface, setting, ui và user đi.Rùi cài lại plugin là đc.

16. hha2010

hha2010 Youtube Master Race

mình xài plugin này cho kiếm thế đài loan 1 số cái chạy ổn, nhưng ko thể tự làm bvđ ai biết fix ko ạ?

17. NXuanVu

NXuanVu Dragon Quest

Mình xóa luôn cái KT xong cài lại mới hoàn toàn cũng ko được hĩ
    thaonet có online yahoo thi pm : nguyenxuanvuvn log teamview xem dùm mình được ko

18. Plaurdy

Plaurdy Youtube Master Race

зеркала на Suzuki Djebel 250 XC левое зеркало на Harley-Davidson VRSC зеркала для ЗиД 50 зеркала на Defiant правое зеркало на Victory Vegas Jackpot левое зеркало на BMW R 1150 RT зеркала на Xmotos левое зеркало на Kawasaki Eliminator левое зеркало на Victory Vegas 8-Ball левое зеркало для Atlant правое зеркало на Suzuki GSX 650 F зеркала на MV Agusta Brutale 1078RR правое зеркало на Guowei GW200 зеркала для Yamaha TT 600 правое зеркало для Yamaha TW а

зеркала на Big Dog Motorcycles K-9 левое зеркало для Kymco Quannon правое зеркало для Victory Vegas правое зеркало для Kawasaki KMX зеркала на KTM 1190 RC8 зеркала на Regal Raptor зеркала на Suzuki VZ 1600 Marauder зеркала для Suzuki DR 250 S правое зеркало для ЗиД 200 LIFAN левое зеркало на CPI SuperMoto 50

левое зеркало для Hyosung GT650R правое зеркало на Orion 100 левое зеркало на Jawa 640 Sport зеркала для Honda VTX зеркала на Yamaha FZS 1000 правое зеркало для Guowei правое зеркало на Suzuki Intruder C800 зеркала для Kawasaki VN 1600 правое зеркало на ЗиД 200 LIFAN купить зеркала на мотоцикл

зеркала для Suzuki GSX 250 правое зеркало для Yamaha YZF-R6 левое зеркало для Harley-Davidson WLA правое зеркало для Honda NS 400 правое зеркало для Derbi Senda зеркала для Yamaha XT 600 E зеркала для Yamaha XJ6 правое зеркало для Kawasaki VN 2000 левое зеркало на Suzuki DR 350 зеркала на Kawasaki ZZR 600

левое зеркало для Honda CB 125 правое зеркало для Honda Valkyrie Rune правое зеркало для Buell Lightning XB12Scg зеркала на DKW зеркала на IRBIS KTA-SN01

правое зеркало на Minsk 125
    левое зеркало на Victory Vegas
    зеркала на Ducati 999

19. liubeizkhin

liubeizkhin Youtube Master Race

có cái tool theo sau nào đánh theo chủ Key ko vậy , có cái đó thì plugin vô đối

20. ledo119

ledo119 Youtube Master Race

cái này dùng ổn không vậy máy bác:D