Super Robo War Z for PS2

Thảo luận trong 'Mecha/Robots' bắt đầu bởi Ga_con_007, 17/4/08.

1. janegado

janegado Youtube Master Race

Thằng này nó cheat code kinh thiệt. Thằng cobray gordon của tui ở alpha 3, chỉ số phải gọi là luyện kinh nhất (đi nó sau khi đi 3 route kia mà), gòng hết cút (2.5 damage), bắn critical mà đục thằng trùm cuối được có 75k. Vậy mà thằng gaogaiga làm chiêu kế cuối cỡ 75-80k, code kinh thiệt (hay là anh đập thằng lính lác =)) )

2. danhbinh87

danhbinh87 Youtube Master Race

::(tui lấy dẫn chứng cho ông kia thấy mà, còn srwZ aquarion + double X thêmcai1 con robot có chơi chiêu 2 con ghép lại đêu dc 65-70k mà, đó là chưa học morale 170. cái thèng belgermi mõm nhọn vãi:o
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    GaoGaiAh tui chỉ mới nói tới chiêu kế cuối thôi nha, ông kotin chơi lại luyen thử thằng Gao đó đi ko cần về nước 3 lan đau:D.nó mạnh nhất @3 đó:devil:
    .

.
    thằng bel nó nói gi ma trick voi bug rồi mã con main, mài người VN thì nói tiếng VN đi chứ nói tiếng nữa tây nửa tàu nghe dek hiểu:o

3. Exra

Exra Legend of Zelda

loãng topic quá ... =.=
    ai thích cheat hay thích khoe trình gì gì đó thì kệ xác người ta đi, mình lo chuyện của mình là đủ rồi, ngứa mắt phi vô ignore list là xong, cãi nhau làm cái khỉ gì =.=, thằng nào cũng cho mình là pro với chả VIP thì cãi đến chết cũng chẳng ai chịu phục ai đâu
    vô dòm mớ bài của mấy ông tự nhiên hết muốn đọc cái topic =.=

4. Stern

Stern Mr & Ms Pac-Man

cái Ex-Hard Mode của SRW Z nhìn thiệt vcl... =.=
    Ai tự nhận mình là pro thì finish thử đeeeeeee, lúc đó thì khỏi cần bàn cãi cũng biết được thực lực thôi.

5. janegado

Tui đến mision 35 rồi, đi từ đầu đến giờ chưa game over lần nào mà chết robo với bấm lại hơi bị nhiều.

6. jimo

jimo Mr & Ms Pac-Man

Đây là box cho Z mà sao càng ngày càng xa rời vấn đề chính vậy toàn cãi nhau.đọc mà nhức cả mắt.hix.mọi người bắt tay giảng hòa nào:hug:

7. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

nguyên nhân thì do đâu cũng bít..tự dưng có ng` khoe trình lên nó thế...
    em cũng đang chơi nè...chỉ có điều mới đến màn 41( chỉ ko bít ng nhân trc đó cái màn 2 phe mình tự dưng choảng nhau rui` xong sau đó lại záp nhau )........và gameover cũng tầm 4 lần...còn chết robot thì thui rui`....::(

8. ultima

ultima Sith Lord Revan Lão Làng GVN

Dùng squad thì mech nổ phải chấp nhận 8-}
    Nhiều lúc phải vứt mấy con mech mình hay dùng 1 mình 1 squad 8-}

SRW Z chưa bài nào ngốn binh tướng = bài 54 8-} Éo j boss vừa di chuyển được vừa dùng MAP được, đánh lại mạnh mà range thì vừa xa vừa rộng 8-}

9. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

đừng nói tính Dmg = kiểu 2 đứa + lại = 70k nhé =)) thế thì khó đỡ với chú =))

ồ , uổng cơm gạo bố mẹ đi học hành mà có mấy chữ ko hiểu lại còn đi hạ thấp người khác 8-} hay thật đấy

nó muốn sỉ nhục hạ thấp anh em box srw thì phải bước qua xác ta đã 8-}

ờ map đó bị frost brothers nó tán map chết sạch buff =)) , nhưng lực lượng chính vẫn chẳng sao [​IMG]
    =))

10. Rey Za Burrel

Rey Za Burrel Dragon Quest

chết gì mà dữ thế :-ss
    ...................................................

11. Bergelmir

bị boss bắn , tiếp theo là frost brother :))
    mà lâu lâu chết 1 đám cũng vui.........=))
    hôm nay đã thử sức chịu đựng của akatsuki
    mua max , bonus armor , eqip 600 armor nữa
    cho ra tank cái MAP của GDX =)) kết quả là ôm đầu máu =))

12. danhbinh87

:-/tui đã hạ thấp ai nhỉ??? nếu có thì là tên cố chấp belgermi thôi. Hình thì tui đã chụp từ tối hôm thứ 7, chỉ khổ nổi đang ở dưới quê mạng cùi wa ko up nỗi, cũng may có thằng anh trên tp.hcm về có việc nên chụp rồi nhờ nó về trễn up giùm:'>

Chắc chiều nay là có hình cho chú mài rữa mắt rồi:>

2 thằng mạnh nhất trò mà bem cộng lại 70k thì chơi làm mịa j. Sao ông ko thử năng max rồi train nó tới lv 70 học skill cho đúng rồi bem thử coi
    Ko cần coi hình thì mấy ông vẫn có thử test thử bằng cách chơi newGame của con nhỏ tướng chính đó đi nếu cho nó làm leader lên càng tới tập 30 ko max 400 va skill chưa hoc dc: giảm En 80% ,morale 170,skill tốn 1200 ppcó chữ All đầu tiên, cái 800pp 130morale 80% gì gì đó nữa . nếu ko dc thì chưỡi thoải mái(chapter 1-30 lính ko đông lắm):devil:đồng thời em cam lòng xin lỗi mấy anh.
    anh em nào ko tin thì test thử rồi lên giải thích cho mấy thằng vừa ngu vừa cố chấp nghĩ rằng chỉ có xài cheat, hack mới max hoàn toàn con tướng chính đó:-* .(nếu chơi đúng cách tốn 6-7 tiếng thôi ko còn ko bít thì cứ đưa nó lên đánh càng) .Ai có hứng thú và thích con tướng chính đó như tui thì bem luôn tới tap 60 luôn thử cho bit
    Tui thix con tướng chính đó nhất nen mới chơi tới mức max sach :xko như thèng bel nó thích ai thì cho là mạnh, mù quáng wa:D
    .

.
    Từ trước khi viết bài đầu tiên kao đã có ý định bước wa xác mài rồi bel ah:D .Còn ông rociel chưa gì hồ đò chưỡi tui thì ông nên làm theo cách tui nói rồi xét lại những câu nói trên đi nha::)

13. Rey Za Burrel

tank cái búa , cái SC của DX lẫn GX đều có ignore barrier defense ability thì cái beam reflector của Akatsuki sao mà hoạt động được =.=
    đó là chưa kể tui ko nhớ cái SC cannon có phải là beam hay ko....
    mà cái beam reflector của Akatsuki trong này là nullify damg gây ra bởi beam , absorb 10 EN và có tăng armor hay ko ảnh hưởng gì tới cái beam reflector hết , chú làm chuyện dư thừa rồi :-s

14. janegado

Theo ý mình thì hình như Bel tăng là để đỡ mấy cái attack khác ngoài beam ra : giáp dày, nul beam : who can win? :D

15. Bergelmir

hài hước vãi trời ơi 8-} , đã bảo đi new game+ mà cứ làm tàng đem lên khoe =)) biết ngay mà
    tự nhiên vác cái mặt vào phang là game bựa trong khi đi new game+ =)) mấy cái thứ anh nói ai mà chả biết ạ 8-}
    anh có ngon đi lần 1 max hết xem 8-} , vậy mà ở trang trước người ta nói là đi new game+ lấy bonus còn ko chịu lại nhảy đòng đõng lên =))bây giờ thì lại bảo là new game+ anh bạn nên biến mịa đi cho nó rãnh ạ 8-}
    hồi đó anh mà : " uh tôi đi new game+ lấy bonus " , thế là yên nhà yên cửa chứ có gì 8-}
    lại còn cương cổ ra cãi
    chắc cũng ko cần quote lại mấy bài cũ cho anh đọc chứ
    anh còn tự tin phát biểu trong này éo ai biết cái item cuối là cái gì kia mà =)) , đấy ko phải hạ thấp người khác thì là cái gì ?? còn nữa chưa nói hết đâu đấy 8-}
    làm chuyện dư thừa à ?

" sác kao mài bức que hổng nổi âu " ( =)) )

16. danhbinh87

::)xin hỏi anh bel em nói em đi newgame+ luc nào, sao ông ko thử đi từ đầu đi cứ đek bit cái gì cũng đek dám test thử lời người ta nói mà cứ ong óng cái mõ lên, hay ho éo gì;;).
    Cái trò muợn sức mạnh quần chúng thất bại chuyển sang chiến thuật tung hỏa mù à???
    :-sÔng nào rãnh test thử newgame đi từ chapter 1-30 rồi lên dạy cho thằng bel nó nhờ càng nói càng ngu:-s
    .

.
    đọc kĩ đi thằng mõm nhọn có câu nào kao nói mọi người ko bit cái item cuối công dụng la gì đâu? sao ko để ý xem tất cả các phần swr đã phát hành có phần nào mà số luợng Item này nhìu đến vậy ko:'>. Sao ngu mà hay to mồm bắt bẻ vậy???
    :oco`n muốn dùng sức mậnh quần chúng hả :devil:??? ít ai ưa cái kiểu nói chiện của mài lắm.:x Càng lúc càng thấy chú giống đàn bà.

17. danhbinh87

:'>à quên còn chiện nữa nói cho chú Bel bit mà tự kiểm điểm biệt hiệu mõm nhọn ko phải của kao đặt cho mài đâu, chỗ kao có 3 thằng chơi swr nhưng chỉ có mắt quỷ kyo nó thường xuyên viết bài, còn thằng còn lại và kao chỉ lâu lâu ghé thăm box này thui, thằng kia nó thường để ý tới mấy vụ chiến đấu với quái vật (mấy mem mới phát biểu có chổ ko đúng) của mài nên đặt cho mài là :"Hiệp sĩ mõm nhọn" đó:x
    :o cho dù mài có lý nhưng cái kiểu nói chiện của mài thì xã hội văn minh khó chấp nhận dc. Người đọc bài ko thấy ghét đứa nói sai nói bậy mà thấy ghét cái thói bô lô ba la của chú đấy::(
    KO tin thì điều tra xem có bao nhiu nguời ưa chú:o cái thói ko sữa ra xã hội khó sống đó

18. Bergelmir

xin thành thật chia buồn với mày là tao chẳng hiểu mày đang nói gì 8-}
    thua ? sức mạnh quần chúng ? đâu ra cái đấy thế và nó thì liên quan quái gì ?
    - xin nói cho biết là
    400 kill PP chú đc bao nhiêu ? , học mớ skill kia xong làm đếu gì mà đủ để up max hết hả 8-} , tôi chơi sắp 600 rồi mà chưa đủ up max 1 cái + để học skill đấy ạ 8-} , để xem bố giải thích ra sao nhé 8-} , vừa vừa thôi chứ bố
    chẳng có hỏa mù gì hết cả đồ điên
    thế là nói người ta ko biết rồi
    nhiều item thì liên quan gì đến việc em ngu :-s lạ nhỉ

quần chúng nào 8-}
    đàn bà thì kô đc ra miệng chỉnh mấy thằng trốn từ trại châu quỳ ah ;))
    mời anh tiếp tục đàm đạo trong kô khí thân thương :O)
    tuy nhiên em ko biết có thể chịu nổi sự điên rồi của anh bao lâu nữa :O)

19. Rey Za Burrel

hai chú dứt điểm lẹ đi roài trả cấi topic về như cũ giùm , oáp
    đọc vụ tranh cãi này được một hồi là tớ oải hết mún đọc nữa rồi lolz

20. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

từ hồi đọc 2 con xxx này cãi nhau tới giờ làm mình ngưng chơi game luôn .... chuyển qua xem phim XXX Pirates 2 mới ra hay vãi....heheh:D
    Cứ như đang xem một EPIC Pirates of Cari vậy~~~